[RLTQ]-03:Thảo Luận Nhóm Sách Phát Triển Bản Thân

Status
Không mở trả lời sau này.

bluesea88

[♣]Thành Viên CLB
Thảo luận nhóm Sách Phát Triển Bản Thân
Hôm nay, sách ................................................................................................................................................................................................................................................................................................

oanhchau

Thành viên năng động
hôm nay ,sách : tôi tài giỏi bạn cũng thế một cuốn sách hay và thiết thực các bạn nên đọc nó

invisible102

Thành viên năng động
+ Em có ý kiến là chúng ta nên dùng 1 topic để thảo luận về một cuốn sách thôi ạ, như vậy sẽ đỡ bị mất tập trung hơn. Hơn nữa chúng ta không thể đọc cùng lúc nhiều cuốn. Em xin phép được cùng mọi người thảo luận về cuốn "Tôi tài giỏi, bạn cũng thế" ở topic này được không ạ? :D

+ Có cách nào tạo cây thư mục trong đó chứa các thư mục con như ở trong win không các anh chị (tạo ở 4rum mình ý ạ)?

phanhuy7627

Thành viên mới
Mình cũng đang đọc quyển "Tôi tài giỏi" . Đến phần ghi nhớ số và từ thì mình không hiểu và cũng không tập theo được . Có bạn nào có kinh nghiệm luyện tập phần này thì chỉ mình với nhé :)

bluesea88

[♣]Thành Viên CLB
Mình cũng đang đọc quyển "Tôi tài giỏi" . Đến phần ghi nhớ số và từ thì mình không hiểu và cũng không tập theo được . Có bạn nào có kinh nghiệm luyện tập phần này thì chỉ mình với nhé :)
Tớ cũng vậy đấy. Lúc trước đi dự hội thảo của anh Trí, ảnh chỉ nhớ hay lắm. Mà sao áp dung khó quá. Có ai có kinh nghiệm không, truyền thụ lại cho anh em với!

_BlackLand_

[♣]Thành Viên CLB
Không có sách ấy để đọc, nông thôn là thế đó, thiếu thốn ...:choangvang::choangvang::choangvang:

invisible102

Thành viên năng động
Không có sách ấy để đọc, nông thôn là thế đó, thiếu thốn ...:choangvang::choangvang::choangvang:

Anh down ebook về đọc đi anh :D tuy không tốt cho mắt lắm nhưng cũng tiết kiệm được nhiều đó ^o^

bluesea88

[♣]Thành Viên CLB
Đọc "Phút nhìn lại mình" mới cảm nhận được một phút thật dài. Nếu không tin bạn hãy nhắm mắt lại, cảm nhận và mở mắt ra khi nghĩ đã xong 1 phút. Bạn sẽ có điều bất ngờ đấy.:mimcuoi::mimcuoi:

invisible102

Thành viên năng động
[Thảo luận] Tôi tài giỏi bạn cũng thế.

Em không áp dụng được mind map trong học tập => gặp khó khăn trong việc ghi nhớ. Anh chị nào áp dụng thành công chỉ em kinh nghiệm với ạ :mimcuoi:

Status
Không mở trả lời sau này.

Bình luận bằng Facebook