[TTYT] Quyên góp ủng hộ từ thiện

moon_tsuki

Giải Nhất Cuộc Thi Kỹ Năng Số
=> Đã thế em khen tới bến luôn. Chị không những tốt bụng mà còn trẻ trung, thanh lịch và duyên dáng nữa. Nhan sắc thì em không dám khen, vì chẳng có ai có thể sánh với chị được. :choangvang:
Kendy đúng là nịnh dễ sợ:nghivan:

ivenle

Thanh viên kỳ cựu
Công ty bạn Tide tài trợ 15 thùng nước. Đề nghị BTC sắp xếp xe lên chở về (Bình Dương).

kyniemmua

<b><font color=green>Giải Nhì Viết Về Người Phụ Nữ
Đúng rùi, chị sẻ nấu đón trăng cùng hội mình ỡ Bến Tre - tiếp sức cho tình nguyện viên "ăn chơi nhảy múa" tới sáng....
Nghe em khen tốt bụng...khoái chí quá...thế nên chị thêm 50 hột vịt lộn nữa nhé!!!!
Ui iu chị quá ah em thik chè em cũng thích hot vịt nữa. Túm lại, chị thiệt là dễ zuong ^^

mango

Thanh viên kỳ cựu
Sáng nay chị alo chổ đặt bánh (nhà cô nhân viên cũ - Chị Phước - QL Giao Nhận Hàng Hóa - Metro Bình Phú) để hẹn giờ lấy bánh. Nghe tin Phước có tặng thêm cho trẻ em Bến Tre 50 phần nữa.
Mặc dù Phước không lên diễn đàn này để đọc tin nhưng thay lời các bạn cũng như các trẻ em Bến Tre cảm ơn Phước và Gia đình. Mango.

@ BTC: Vậy chị sẻ chở 100 phần quà bánh Trung Thu xuống Bến Tre.

moon_tsuki

Giải Nhất Cuộc Thi Kỹ Năng Số
Sáng nay chị alo chổ đặt bánh (nhà cô nhân viên cũ - Chị Phước - QL Giao Nhận Hàng Hóa - Metro Bình Phú) để hẹn giờ lấy bánh. Nghe tin Phước có tặng thêm cho trẻ em Bến Tre 50 phần nữa.
Mặc dù Phước không lên diễn đàn này để đọc tin nhưng thay lời các bạn cũng như các trẻ em Bến Tre cảm ơn Phước và Gia đình. Mango.

@ BTC: Vậy chị sẻ chở 100 phần quà bánh Trung Thu xuống Bến Tre.

Cám ơn chị mango, cảm ơn chị Phước rất nhiều. BTC rất cảm động trước sự nhiệt tình của các anh chị cho chương trình.

Hy vọng chương trình sẽ mang đến cho các em nhỏ một trung thu đầy ý nghĩa và mang đến cho chúng ta - những tình nguyện viên, những người tổ chức những kỷ niệm khó quên.

Cám ơn tất cả!

ivenle

Thanh viên kỳ cựu
Bạn Lan (em gái ca_q) ủng hộ cho chương trình "Mùa đông ấm - San sẻ yêu thương" 700.000VND.

Đã chuyển vào tài khoản Ivenle, ngày mai sẽ bàn giao cho BTC chương trình.

Thay mặt chương trình cảm ơn bạn Lan nhiều nhé.

ivenle

Thanh viên kỳ cựu
Một người bạn ủng hộ cho chương trình 50.000 VND. Sẽ chuyển cho BTC vào chủ nhật "San Sẻ Yêu Thương" tại Hàn Thuyên ngày 14/11. :dacy:

hoang hon tim

Thanh viên kỳ cựu
Anh Nguyễn Thành Long - Chủ quán My Space ủng hộ chương trình 300.000 VNĐ, đã chuyển cho ban tổ chức, xin chân thành cảm ơn Anh Long.

kyniemmua

Chị Quyên (chị của a Văn) quyên gop 1 bịch quần áo cũ, e đang giữ.

ivenle

Thanh viên kỳ cựu
Tin vui..... tin vui.... http://traitimthienthan.com/diendan/images/smilies/hoathinh_398.gif

Công ty Lê Quý Dương tài trợ cho chương trình "Trái Tim Yêu Thương Lần 3 - Mùa Đông Ấm" http://traitimthienthan.com/diendan/images/smilies/loveu.gif

[BUBBLE]1. Phần quà cho các em (bao gồm: tập, bút bi, lốc sữa cô gái hà lan)
218 em x 50.000 VND/phần = 10.900.000 VND

2. Phần học bổng cho các em có hoàn cảnh khó khăn:
20 em x 300.000 VND/học bổng = 6.000.000 VND
[/BUBBLE]

ivenle

Thanh viên kỳ cựu
Bạn Nghĩa (vitaminlove) ủng hộ chương trình "Mùa Đông Ấm - San Sẻ Yêu Thương" 500.000 VND
Chủ nhật sẽ chuyển cho BTC.
TM Chương trình, cảm ơn bạn Nghĩa nhiều nhé ^^

Vrain

[♣]Thành Viên CLB
Bạn Đỗ Thị Kim Yên có ủng hộ chương trình 100k

Cảm ơn bạn rất nhiều, số tiền sẽ được chuyển đến BTC vào ngày CN này.

kyniemmua

Chị Lâm Thị Xuân Thạnh (bạn chị Tide) ủng ho cho chương tình 150.000đ. Cảm ơn sự đóng góp của chị.

gaulawyerfuture

Thành viên năng động
ủa tại sao ko giao cho các thành viên qua thông báo àh ????
em nghĩ thì mỗi chúng ta thành lập và gặp nhau ở đâu đó em nghĩ nếu góp sức lại chung ta sẽ nhanh chóng thành công hơn là nhỏ lẻ hihi:dangyeu:

Bình luận bằng Facebook

Similar threads
Thread starter Tiêu đề Diễn đàn Trả lời Date
-Tin.Luv- [TTYT] Quyên góp "KNSO - Thương về Miền Trung" Hội Trái Tim Yêu Thương 18
lobe_dream [TTYT] Offline "Quyên góp từ thiện" Hội Trái Tim Yêu Thương 12
ivenle BQL Hội TTYT Chúc Tết Tình Nguyện Viên 2011 Hội Trái Tim Yêu Thương 11
-Tin.Luv- [TTYT]Chúc Mừng Sinh Nhật Các Bạn Trong Tháng 1/2011 Hội TTYT Hội Trái Tim Yêu Thương 15
lobe_dream [TTYT] Offline định kỳ thành viên Hội Trái Tim Yêu Thương 09/01/2011 Hội Trái Tim Yêu Thương 36
KendyDat [TTYT] Link hình ảnh TTYT lần 3 "Mùa đông ấm - San sẻ yêu thương" (toàn tập) Hội Trái Tim Yêu Thương 0
KendyDat [TTYT] Hình ảnh TTYT lần 3 "Mùa đông ấm - San sẻ yêu thương" Hội Trái Tim Yêu Thương 20
M [TTYT] Từ chuyến đi nghĩ tới Cô bé bán diêm:) Hội Trái Tim Yêu Thương 1
ivenle [TTYT] Thư cảm ơn "Mùa Đông Ấm - San Sẻ Yêu Thương" Hội Trái Tim Yêu Thương 5
trangdang [TTYT]Cảm xúc chương trình "Mùa đông ấm - San sẻ yêu thương" Hội Trái Tim Yêu Thương 27
ivenle [TTYT] Hoạt động tình nguyện là như thế nào? Hội Trái Tim Yêu Thương 4
KendyDat [TTYT] Thông báo Offline TNV ngày 19/12/2010 và chốt danh sách tham gia Hội Trái Tim Yêu Thương 5
Vrain [TTYT] Thông Báo offline TNV tham gia chương trình Mùa Đông Ấm ngày 12/12 Hội Trái Tim Yêu Thương 9
Vrain [TTYT] Tìm các bạn TNV hỗ trợ chương trình Mùa Đông Ấm - San Sẻ Yêu Thương Hội Trái Tim Yêu Thương 10
-Tin.Luv- [TTYT]Chúc Mừng Sinh Nhật Các Bạn Trong Tháng 12 Hội TTYT Hội Trái Tim Yêu Thương 5
ivenle [TTYT] Offline TNV tham gia chương trình "Mùa Đông Ấm - San Sẻ Yêu Thương" ngày 5/12 Hội Trái Tim Yêu Thương 4
Vrain [TTYT] Kế hoạch chương trình Trái Tim Yêu Thương lần 3 - Mùa Đông Ấm Hội Trái Tim Yêu Thương 23
ivenle [TTYT] Đấu giá gây quỹ cho chương trình "Trái Tim Yêu Thương lần 3 - Mùa Đông Ấm" Hội Trái Tim Yêu Thương 2
ivenle [TTYT] Đấu giá gây quỹ cho chương trình "Trái Tim Yêu Thương lần 3 - Mùa Đông Ấm" Hội Trái Tim Yêu Thương 0
Vrain [TTYT] Công Tác chuẩn bị - Dự trù kinh phí chương trình "Trái Tim Yêu Thương - Lần 3 Hội Trái Tim Yêu Thương 2
ivenle [TTYT] Thư mời sinh nhật thành viên tháng 11 Hội Trái Tim Yêu Thương 21
-Tin.Luv- [TTYT]Chúc Mừng Sinh Nhật Các Bạn Trong Tháng 11 Hội TTYT ! Hội Trái Tim Yêu Thương 10
kyniemmua [TTYT] Cuộc thi "Trái tim yêu thương và những người bạn" Hội Trái Tim Yêu Thương 0
boduacanhxanh Tuyển thành viên đội văn nghệ mừng sinh nhật hội TTYT lần 1 Hội Trái Tim Yêu Thương 44
Vrain [TTYT] Hành Trình Trái Tim Yêu Thương lần 3 "Mùa Đông Ấm - San sẻ yêu thương" Hội Trái Tim Yêu Thương 44
ivenle [TTYT]Thư mời tham gia BTC cho sự kiện mừng sinh nhật Hội TTYT? Hội Trái Tim Yêu Thương 29
ivenle [TTYT] Tâm sự cuộc đời Hội Trái Tim Yêu Thương 2
lobe_dream [TTYT] HÌnh ảnh off ngày 3/10 Hội Trái Tim Yêu Thương Hội Trái Tim Yêu Thương 23
-Tin.Luv- [TTYT]Chúc Mừng Sinh Nhật Các Bạn Trong Tháng 10 Hội TTYT ! Hội Trái Tim Yêu Thương 18
-Tin.Luv- [TTYT] Offline Thành viên hội TTYT - 03.10.2010 : Sinh Nhật Hồng ! Hội Trái Tim Yêu Thương 31
KendyDat [TTYT] Video "Trăng Yêu Thương 2010" tại Bến Tre Hội Trái Tim Yêu Thương 9
B [TTYT] Phát quà Trung Thu trẻ em đường phố Hội Trái Tim Yêu Thương 9
moon_tsuki [TTYT] Hình ảnh chương trình "Trăng Yêu Thương 2010" Hội Trái Tim Yêu Thương 40
ducanhdhcs_t48 [TTYT] Hình ảnh Trái tim yêu thương - Lần 2 Hội Trái Tim Yêu Thương 15
ivenle [TTYT] Chương trình "Trăng Yêu Thương 2010 - Chia Sẻ Yêu Thương" Hội Trái Tim Yêu Thương 23
ivenle [TTYT] Thư cảm ơn "Trăng Yêu Thương 2010" Hội Trái Tim Yêu Thương 0
ivenle [TTYT] Cảm xúc Event "Trăng Yêu Thương 2010" Hội Trái Tim Yêu Thương 43
ACE [TTYT] Hình ảnh ngày hội "Mổ heo" - Chương trình TRĂNG YÊU THƯƠNG. Hội Trái Tim Yêu Thương 22
ivenle [TTYT] Nội quy và những điều lưu ý khi tham gia chương trình "Trăng Yêu Thương 2010" Hội Trái Tim Yêu Thương 3
moon_tsuki [TTYT]Thông báo của BTC và Danh sách TNV tham gia "Trăng Yêu Thương 2010" tại Bến Tre Hội Trái Tim Yêu Thương 27
-Tin.Luv- [TTYT]Chúc Mừng Sinh Nhật Các Bạn Trong Tháng 9 Hội TTYT ! Hội Trái Tim Yêu Thương 15
ACE [TTYT] Hình ảnh làm lồng đèn chương trình" Trăng yêu thương 2010" Hội Trái Tim Yêu Thương 34
Vrain [TTYT] Nhật ký nuôi heo "Trăng yêu thương!!!!!!!!!" Hội Trái Tim Yêu Thương 63
-Tin.Luv- [TTYT]Chúc Mừng Sinh Nhật Các Bạn Trong Tháng 8 Hội TTYT Hội Trái Tim Yêu Thương 15
-Tin.Luv- [TTYT] Offline tất cả thành viên hội TTYT 15.08.2010 Hội Trái Tim Yêu Thương 14
moon_tsuki [TTYT] Nhật ký "Trăng yêu thương 2010" Hội Trái Tim Yêu Thương 164
ivenle [TTYT] Kế hoạch chương trình "Trăng Yêu Thương 2010" Hội Trái Tim Yêu Thương 12
-Tin.Luv- [TTYT]Chúc Mừng Sinh Nhật Các Bạn Trong Tháng 7 Hội TTYT Hội Trái Tim Yêu Thương 4
lobe_dream [TTYT] Offline tất cả thành viên Hội Trái Tim Yêu Thương 11/07/2010 Hội Trái Tim Yêu Thương 13
lobe_dream [TTYT] Hình ảnh chương trình "Trái Tim yêu Thương - Lần 1" Hội Trái Tim Yêu Thương 36