[TTYT] Tìm các bạn TNV hỗ trợ chương trình Mùa Đông Ấm - San Sẻ Yêu Thương

Vrain

[♣]Thành Viên CLB
Thân chào các bạn TNV tham gia chương trình Trái Tim Yêu Thương Lần 3 - Mùa Đông Ấm - San Sẻ Yêu Thương

Để giúp đỡ BTC cũng như để tạo một chương trình thành công tốt đẹp, BTC chúng mình cần một số bạn hỗ trợ cho các nội dung sau:

[BUBBLE]Nấu nướng: 2 bạn nam, 2 bạn nữ

Lửa trại: Đội hỗ trợ: 5 bạn nam

Dựng sân khấu - giăng mùng (kỹ năng): 3 bạn nam

Teambuilding: 14 bạn, không phân biệt Nam Nữ (6 bạn sẽ đứng chính)

Một điều quan trọng: nghiêm cấm trẻ em dưới 18 tuổi nha, hì hì[/BUBBLE]

Và mình xin được lưu ý:
Chương trình nào cũng vậy, cũng phải có một số ít người hy sinh để làm cho chương trình hoàn thiện hơn.

Chương trình này không tránh khỏi điều đó, các bạn khi đăng ký vào đây, sẽ không ở lại chơi với các bé, mà sẽ theo BTC vào sâu trong rừng trước.

Điều hấp dẫn ở đây là gì: Bạn sẽ học hỏi được nhiều hơn cho bản thân mình, và tạo một sân chơi cho các bạn TNV, tạo niềm vui cho người khác, đó chính là hạnh phúc.

BTC rất cần các bạn

Ngoài ra, để đẩy mạnh phần tình nguyện của chúng ta lên: BTC mình có những phần quà nhỏ gởi đến các bé trong phần trò chơi gian hàng, và BTC mong muốn các bạn TNV (tham gia cũng như không tham gia) có thể hỗ trợ một vài vật dụng sau (tùy theo khả năng của từng người):

[BUBBLE]5 bịch bánh sank
200gram thạch rau câu
1 bịt kẹo
[/BUBBLE]
(CN tuần này 12/12: chúng ta có một buổi off tại Hàn Thuyên, các bạn có thể đem ra giao tận tay BTC)

[BUBBLE]Để hỗ trợ tốt cho sức khỏe của các bạn, BTC đề nghị:

Bạn nào có thể đem theo mùng, cũng vui lòng hú lên giúp mình 1 tiếng nhé.

Mỗi TNV tham gia phải có cho mình 1 đôi đũa, 1 cái chén, một cái muỗng, sẽ có 1 phần chơi thú vị đấy.

[/BUBBLE]

Thay mặt BTC
Trưởng ban

Thái Anh Vũ

huxu456

[♣]Thành Viên CLB
Tại sao lại có vụ cấm trẻ em dưới 18 nữa vậy trời. Có gì mờ ám ở đây vậy ta???

EM có thể tham phần chuẩn bị lửa trại hoặc chuẩn bị teambuilding tùy anh Vũ thích em làm cái nào thì tùy mấy cái kia là bó tay rồi :cuoihaha:

Ủa mà 13/12 là thứ hai mà :kinhngac:

Vrain

[♣]Thành Viên CLB
Hì hì, thanks huxu đã nhắc nhở, ngày Chủ Nhật ngày 12/12 này, các bạn có thể đem những phần quà, những phần chuẩn bị cho các bé, để gởi đến BTC. Điều này thật sự rất ý nghĩa. Chúng ta không những dành một phần sức lực, dành một phần vật chất của mình để chia sẻ, đó còn là sự quan tâm đến cộng đồng......

Dù là một cử chỉ nhỏ nhoi, nhưng mang lại một niềm vui lớn.

Cùng tham gia ủng hộ nha các bạn

moon_tsuki

Giải Nhất Cuộc Thi Kỹ Năng Số
5 bịch bánh sank
200gram thạch rau câu
1 bịt kẹo

Chương trình chỉ cần bao nhiêu đây? Hay mỗi người trợ một phần như vậy BTC?

Vrain

[♣]Thành Viên CLB
Hì hì, chương trình mà cần bao nhiêu đây thôi thì các bạn nhỏ sẽ như thế nào!!!

Cái này là 1 bạn TNV có thể đóng góp cho chương trình (tất nhiên là tùy ở mỗi các bạn thôi)

nhok_con1991

Thanh viên kỳ cựu
1 vé cho nhok đăng ký phụ mọi người : nấu nướng or lửa trại ( thiếu bên nào giúp bên đó, cả 2 cũng được :xauho:)

KendyDat

Thanh viên kỳ cựu
Mình nghĩ thế này, nếu là một người quyên góp những phần quà đó thì không cần phải thêm vào số lượng ở trước. Chỉ cần liệt kê ra những thứ BTC cần, sau đó các bạn hỗ trợ được những phần nào trong đó với số lượng bao nhiêu thì tùy khả năng. Thế nhé!

nhon43

Thành viên năng động
nhon43 không rành nấu ăn . nhưng cũng đăng kí 1 phần trong phần trò chơi.há há:cuoihaha::cuoihaha::cuoihaha:

Bình luận bằng Facebook

Similar threads
Thread starter Tiêu đề Diễn đàn Trả lời Date
ivenle BQL Hội TTYT Chúc Tết Tình Nguyện Viên 2011 Hội Trái Tim Yêu Thương 11
-Tin.Luv- [TTYT]Chúc Mừng Sinh Nhật Các Bạn Trong Tháng 1/2011 Hội TTYT Hội Trái Tim Yêu Thương 15
lobe_dream [TTYT] Offline định kỳ thành viên Hội Trái Tim Yêu Thương 09/01/2011 Hội Trái Tim Yêu Thương 36
KendyDat [TTYT] Link hình ảnh TTYT lần 3 "Mùa đông ấm - San sẻ yêu thương" (toàn tập) Hội Trái Tim Yêu Thương 0
KendyDat [TTYT] Hình ảnh TTYT lần 3 "Mùa đông ấm - San sẻ yêu thương" Hội Trái Tim Yêu Thương 20
M [TTYT] Từ chuyến đi nghĩ tới Cô bé bán diêm:) Hội Trái Tim Yêu Thương 1
ivenle [TTYT] Thư cảm ơn "Mùa Đông Ấm - San Sẻ Yêu Thương" Hội Trái Tim Yêu Thương 5
trangdang [TTYT]Cảm xúc chương trình "Mùa đông ấm - San sẻ yêu thương" Hội Trái Tim Yêu Thương 27
ivenle [TTYT] Hoạt động tình nguyện là như thế nào? Hội Trái Tim Yêu Thương 4
KendyDat [TTYT] Thông báo Offline TNV ngày 19/12/2010 và chốt danh sách tham gia Hội Trái Tim Yêu Thương 5
Vrain [TTYT] Thông Báo offline TNV tham gia chương trình Mùa Đông Ấm ngày 12/12 Hội Trái Tim Yêu Thương 9
-Tin.Luv- [TTYT]Chúc Mừng Sinh Nhật Các Bạn Trong Tháng 12 Hội TTYT Hội Trái Tim Yêu Thương 5
ivenle [TTYT] Offline TNV tham gia chương trình "Mùa Đông Ấm - San Sẻ Yêu Thương" ngày 5/12 Hội Trái Tim Yêu Thương 4
Vrain [TTYT] Kế hoạch chương trình Trái Tim Yêu Thương lần 3 - Mùa Đông Ấm Hội Trái Tim Yêu Thương 23
ivenle [TTYT] Đấu giá gây quỹ cho chương trình "Trái Tim Yêu Thương lần 3 - Mùa Đông Ấm" Hội Trái Tim Yêu Thương 2
ivenle [TTYT] Đấu giá gây quỹ cho chương trình "Trái Tim Yêu Thương lần 3 - Mùa Đông Ấm" Hội Trái Tim Yêu Thương 0
Vrain [TTYT] Công Tác chuẩn bị - Dự trù kinh phí chương trình "Trái Tim Yêu Thương - Lần 3 Hội Trái Tim Yêu Thương 2
ivenle [TTYT] Thư mời sinh nhật thành viên tháng 11 Hội Trái Tim Yêu Thương 21
-Tin.Luv- [TTYT]Chúc Mừng Sinh Nhật Các Bạn Trong Tháng 11 Hội TTYT ! Hội Trái Tim Yêu Thương 10
kyniemmua [TTYT] Cuộc thi "Trái tim yêu thương và những người bạn" Hội Trái Tim Yêu Thương 0
boduacanhxanh Tuyển thành viên đội văn nghệ mừng sinh nhật hội TTYT lần 1 Hội Trái Tim Yêu Thương 44
Vrain [TTYT] Hành Trình Trái Tim Yêu Thương lần 3 "Mùa Đông Ấm - San sẻ yêu thương" Hội Trái Tim Yêu Thương 44
ivenle [TTYT]Thư mời tham gia BTC cho sự kiện mừng sinh nhật Hội TTYT? Hội Trái Tim Yêu Thương 29
ivenle [TTYT] Tâm sự cuộc đời Hội Trái Tim Yêu Thương 2
-Tin.Luv- [TTYT] Quyên góp "KNSO - Thương về Miền Trung" Hội Trái Tim Yêu Thương 18
lobe_dream [TTYT] HÌnh ảnh off ngày 3/10 Hội Trái Tim Yêu Thương Hội Trái Tim Yêu Thương 23
-Tin.Luv- [TTYT]Chúc Mừng Sinh Nhật Các Bạn Trong Tháng 10 Hội TTYT ! Hội Trái Tim Yêu Thương 18
-Tin.Luv- [TTYT] Offline Thành viên hội TTYT - 03.10.2010 : Sinh Nhật Hồng ! Hội Trái Tim Yêu Thương 31
KendyDat [TTYT] Video "Trăng Yêu Thương 2010" tại Bến Tre Hội Trái Tim Yêu Thương 9
B [TTYT] Phát quà Trung Thu trẻ em đường phố Hội Trái Tim Yêu Thương 9
moon_tsuki [TTYT] Hình ảnh chương trình "Trăng Yêu Thương 2010" Hội Trái Tim Yêu Thương 40
ducanhdhcs_t48 [TTYT] Hình ảnh Trái tim yêu thương - Lần 2 Hội Trái Tim Yêu Thương 15
ivenle [TTYT] Chương trình "Trăng Yêu Thương 2010 - Chia Sẻ Yêu Thương" Hội Trái Tim Yêu Thương 23
ivenle [TTYT] Thư cảm ơn "Trăng Yêu Thương 2010" Hội Trái Tim Yêu Thương 0
ivenle [TTYT] Cảm xúc Event "Trăng Yêu Thương 2010" Hội Trái Tim Yêu Thương 43
ACE [TTYT] Hình ảnh ngày hội "Mổ heo" - Chương trình TRĂNG YÊU THƯƠNG. Hội Trái Tim Yêu Thương 22
ivenle [TTYT] Nội quy và những điều lưu ý khi tham gia chương trình "Trăng Yêu Thương 2010" Hội Trái Tim Yêu Thương 3
moon_tsuki [TTYT]Thông báo của BTC và Danh sách TNV tham gia "Trăng Yêu Thương 2010" tại Bến Tre Hội Trái Tim Yêu Thương 27
-Tin.Luv- [TTYT]Chúc Mừng Sinh Nhật Các Bạn Trong Tháng 9 Hội TTYT ! Hội Trái Tim Yêu Thương 15
ACE [TTYT] Hình ảnh làm lồng đèn chương trình" Trăng yêu thương 2010" Hội Trái Tim Yêu Thương 34
Vrain [TTYT] Nhật ký nuôi heo "Trăng yêu thương!!!!!!!!!" Hội Trái Tim Yêu Thương 63
-Tin.Luv- [TTYT]Chúc Mừng Sinh Nhật Các Bạn Trong Tháng 8 Hội TTYT Hội Trái Tim Yêu Thương 15
-Tin.Luv- [TTYT] Offline tất cả thành viên hội TTYT 15.08.2010 Hội Trái Tim Yêu Thương 14
moon_tsuki [TTYT] Nhật ký "Trăng yêu thương 2010" Hội Trái Tim Yêu Thương 164
ivenle [TTYT] Kế hoạch chương trình "Trăng Yêu Thương 2010" Hội Trái Tim Yêu Thương 12
-Tin.Luv- [TTYT]Chúc Mừng Sinh Nhật Các Bạn Trong Tháng 7 Hội TTYT Hội Trái Tim Yêu Thương 4
lobe_dream [TTYT] Offline tất cả thành viên Hội Trái Tim Yêu Thương 11/07/2010 Hội Trái Tim Yêu Thương 13
lobe_dream [TTYT] Hình ảnh chương trình "Trái Tim yêu Thương - Lần 1" Hội Trái Tim Yêu Thương 36
ivenle [TTYT] Duy Trì Ngọn Lửa Tình Nguyện Hội Trái Tim Yêu Thương 3
lobe_dream [TTYT] Đăng ký tham gia chương trình "Trái Tim Yêu Thương - Lần 1" Hội Trái Tim Yêu Thương 38