[tuduydoanhnhan-LQ] [you] có biết tuduydoanhnhan là ai chưa ??? vào làm quen nè

Status
Không mở trả lời sau này.

nhok tì

Thành viên
em là new mem nà.
nick là nhok tì = zừa lì zừa quậy
em còn nhỏ dại ngây thơ lắm mong old mem help em nhiều nhiều
e cảm ơn nhìu nhìu...

AnhTuanVu

Thành viên mới
Chào mọi người. Mình là Anh Tuấn, new mem. Xin được làm quen với mọi người. Đọc qua thấy nhiều các bạn ở Tp. HCM tham gia diễn đàn. MÌnh đang học kinh tế ở Hà Nội.
Y!M: lonelystarintheblue

kiến cánh

Thành viên mới
kiến cánh có biết tuduydoanhnhan là ai chưa ??? vào làm quen nè
Hi, trước thì chưa nhưng giờ thì mình vừa biết cách đây ít phút ( nhờ đọc bài giới thiệu của bạn :D )
Xin chào, mình là Kiến Cánh , rất vui được làm quen với bạn và mọi người. Còn giới thiệu chi tiết để hum khác nhá vì giờ cũng khá muộn rồi :)

bemituot89

Thành viên mới
xin chào tất cả các bạn. Mình là Thanh Tâm. Các bạn cứ gọi mình là mit. Muốn biết thêm thông tin về mình thì chủ nhật này mình đến với buổi off sẽ rõ nhe.

tuduydoanhnhan

Thanh viên kỳ cựu
Xin cảm ơn các bạn rất nhiều. Không ngờ rằng topic này tưởng như đã chìm vào "quên lãng" nay lại được "tái sinh" rồi ^^ . Rất vui được làm quen với mọi người . Mong rằng sẽ quen được với nhiều người bạn mới .

phonglan

Thành viên mới
chào e! 1 chàng trai cntt nhưng lại có tư duy làm giàu c rất ủng hộ e! Chúc mừng tỷ phú tương lai!

Quách Thị Mỹ Hạnh - Hannnahquach2087
01222092545

rollingstone2011

Thành viên mới
chòa cả nhà nhé

Thấy gúm quá, biết ông lâu oài :cuoihaha: vote cho ông bạn 1 phiếu:nghichngom:
mình là ma mới, rất mong mọi người tận tình quan tâm giúp đỡ
xin tự giói thiệu 1 tí:mình là sv trường Đh kinh tế Đà Nẵng
ước mơ sẽ trở thành 1 doanh nhân thành đạt hhihihi
sở thich:thích hát,chat, hoc tiếngg Anh , tham gia các hoạt động xã hộivà đặc biệt là thihcs kinh doanh.
Rât mong được hỏi hocr ở bà con nhiều.
nick Yahoo:nln2011

---------- Post added at 02:22 PM ---------- Previous post was at 02:18 PM ----------

Làm quen nhé mọi người , mình muốn nói chuyện càng nhiều càng tốt
bạn ở đâu vậy
mình cũng mong được nói chuyện nhiều đề học hỏi

chiphuong668

Thành viên mới
Nghe lới giới thiệu thi minh cũng biết cậu là ai rồi. Minh tự giớ thiệu mình tên Phương năm này 29 t đang công tác tại PGD Huyện Tam Đường - Lai Châu. Rất mừng được làm quen............

tuduydoanhnhan

Thanh viên kỳ cựu
hiii! nice to meet Đat.
nik cua minh :babycat169
Chào bạn. Rất vui được làm quen. Nick mình là: jack_dat2005 :dangyeu:

---------- Post added at 06:55 PM ---------- Previous post was at 06:54 PM ----------

Đỗ Xuân Phong. Quê Tiền Giang. Sinh viên năm 2 Đại học Kinh tế
Chào bạn. Rất vui được làm quen. Bạn học kinh tế ở khoa gì thế ?

---------- Post added at 06:56 PM ---------- Previous post was at 06:55 PM ----------

Hi Đạt.Mình tên Quỳnh,nam,25t,đã tn Bách khoa,đang làm ở đường Công hòa.rất vui được làm quen.
Chào anh. Rất vui được làm quen với anh. Anh có thể nói rõ là anh đang công tác ở công ty nào không vậy ?

bluesky

Thành viên mới
mình nghĩ bạn học nhầm ngành rồi ,học marketing mới đúng . mình là trân , 23 tuổi ,mình o đà nẵng, chuyên ngành chính của mình là kế toán và mình đang học thêm quản trị marketing , mình là thành viên mới nên hãy chỉ bảo thêm nhé

octieu

Thanh viên kỳ cựu
chào bạn tuduydanhnhan ,đặt cái tên này chắc bạn có một cái tư duy của một danh nhân phải không ?

mình thì không có tư duy của một doanh nhân ,mình có tư duy rất bình thường .

không biết làm quen được không ?:nghivan:

Status
Không mở trả lời sau này.

Bình luận bằng Facebook