[you] có thích Dance Sport không ?

Status
Không mở trả lời sau này.

toc

Thành viên năng động
mình có thấy người ta hay tập ở công viên, nhìn rất tuyệt nếu các bạn có lập hội nhớ gọi mình đi theo với nhá...Để cổ vũ mọi người !^_^

bemituot89

Thành viên mới
Mình thích khiêu vũ và dance post cực kỳ. Mình thấy nhiều người thường lập hồi và ra công viên tập. Rất là hay và hấp dẫn. Nếu được mình xin gia nhập. Hy vọng sẽ nhận được sự giúp đỡ của cấc bạn.

tikvikcuu

Thành viên năng động
ngày còn học ở Đà Nẵng tối thứ 246 ta lại đi học nhảy DS...hehe...giờ vốn liếng mất hết rồi...

hieucafehieu

Thành viên mới
mình chỉ biết xem người ta nhảy , chưa nhảy bao giờ.Nhưng cũng thích học ,nếu được thì bạn rủ mình đi học cho vui. Bạn học Bách Khoa à, mình cũng học Bách Khoa nè mong được làm wen

phuongthao0492

Thành viên
ở ngoài công viên Gia Định- GV người ta hay nhảy Dance Sport lằm ýh...Coi thì cũng hay nhưng kiu mình nhảy thì chắc là k được đâu :bitmiengcuoi: Cái đó đòi hỏi bạn nhảy nữ phải đi giày cao gót.... :roile: mình k đi quen mấy đôi đó... nỗi ám ảnh of mình

handinhand

Thành viên mới
mình mới tham gia rất mong được kết bạn với mọi người trên diễn đàn.
Dance Sport mình được xem nhiều nhưng chưa từng nghĩ là sẽ có ngày thử nó,mình thích nhưng chưa đủ tự tin.hic!

hailua64

Thành viên
[you] ơi ! Bạn có thích Dance Sport hem? Lần đầu tiên mình nghe về nó rất tò mò, sau khi xem và tập vài động tác đơn giản mình thấy bị lôi cuốn. Có lần tham gia chung với mấy bạn trong lớp tập nhảy nhưng vì thời gian kẹt tùm lum nên bỏ dở. Nếu [you] biết nhảy thì chúng ta cùng nhau học nhé, vừa vui vẻ, vừa làm quen...

Mình mới biết Dance Sprot, thấy cũng hay ! Cho mình tham gia được không ?

neko

Thành viên mới
hic. mình ko biết nhảy. nhưng mình thích học nhảy lắm. ôi thích lắm cơ

garcia.vietnam

Thành viên mới
Huhu, mình không biết nó là cái gì nữa, dance thì biết là nhảy, sport là thể thao, nhưng mà mình không hình dung được. Với lại mình ở tận Huế, làm răng mà học được mặc dù mình cũng muốn tham gia cho biết

Justfun

Thành viên mới
ủa ủa, mấy điệu mà mấy bạn nêu trên gọi là dance sport à? mình tưởng nó là khiêu vũ ? :(

hoalinhlan_194

Thành viên mới
Vậy ah, mình cũng chỉ biết vài kiểu bước nam ah, mà hình như cũng không khác nhiều đâu, chủ yếu là sự kết hợp nhịp nhàng giữa 2 người.
ui!Những cái món đấy mình rất thích nhưng chỉ là sở thích thôi ah.Mình chẳng bít động tác nao cả?:(

mars25j

Thành viên mới
hehe,chao ban nhe...rat vui duoc lam quen voi ban ne,minh cuc ki thich Dance Sport luon do.nhung khong biet nhay....minh dang muon di hoc ne....thich Dance Sport chac ban biet chi Khanh Thi chu......minh ham mo chi do lam....vua dep lai vua nhay rat hay.....:mimcuoi:

linhngoc0909

Thành viên mới
[you] ơi ! Bạn có thích Dance Sport hem? Lần đầu tiên mình nghe về nó rất tò mò, sau khi xem và tập vài động tác đơn giản mình thấy bị lôi cuốn. Có lần tham gia chung với mấy bạn trong lớp tập nhảy nhưng vì thời gian kẹt tùm lum nên bỏ dở. Nếu [you] biết nhảy thì chúng ta cùng nhau học nhé, vừa vui vẻ, vừa làm quen...
Rất vui vì mình là thành viên mới mà đã được quan tâm, mời tham gia rồi hihi...Mình biết nhảy cổ điển thôi còn dance sport có nhìn thấy người ta nhảy rồi cũng máu lắm nhưng mà chả biết học ở đâu, với lại thời gian eo hẹp nên cũng đành tạm gác chuyện nhảy nhót lại...Bạn hoaihuong và các bạn tham gia ở đâu cho mình tham gia với..hihi

swynts

Cây đang thụ phấn
Dance sport ? Bạn có thể nói rõ hơn không ? Tớ vẫn nghĩ dance là một môn nghệ thuật .. dance còn được xem là thể thao nữa à ? Hay dance sport là một thể loại mới ?

petwarm

Thành viên
pet á..dancesport....sức lôi cuốn tuyệt vời..nhưng tiếc là mình đã thôi tập nó cách đây 1 năm..tuyệt,mình có thêm bạn bè cùng với những điệu nhảy,,hic nhắc lại làm mình thấy thích quá..Mình có hẳn 1 nhóm bạn tham gia và thi tài cao thấp nữa đấy..
chúc cho những ai quan tâm môn này có đc những điệu nhảy đẹp nhất.

hoaihuong_8x

[♣]Thành Viên CLB
Mình chũng chỉ mới tập tẹ 1, 2 động tác đơn giản ah, với lại cũng bỏ lâu òi nhưng luôn có mong muốn tập lại để khi nào về quê có dịp trổ tài cho bạn bè. Hehe...Còn việc lập hội thì cũng cần phải bàn nhiều đó.
----> Một là ai sẽ hướng dẫn cho các bạn khi tập.
------> Hai là mục tiêu cần đạt được trong một thời gian nào đó. Ví dụ hết một tuần phải rành cơ bản một điệu nhảy.
--------> Ba là sau một khoảng thời gian phải có cái gì đó chứng nhận các bạn đã đổ công sức và thời gian bấy lâu thì được kết quả gì, điều đó có làm hài lòng bạn không? Ví dụ: một cuộc thi nho nhỏ, có chứng nhận hay giải thưởng.
-----------> Khi đã có nhóm thì điều quan trọng nữa là kinh phí duy trì nó.

bachduong

Thanh viên kỳ cựu
Bạn nói với tớ àh, ^^,tớ không ở Việt nam nên không thể nhảy cùng với bạn đâu,sang năm mới có cơ hội về...

Thuanvan

Thành viên

Bạn mến,
Cảm ơn em đã ngỏ ý mời, và tôi luôn sẵn sàng kết bạn rồi đấy! Từ khi tôi còn tuổi trẻ thì tôi rất thích khiêu vũ và dạy về các môn Judo, Aikido, Jiu-Jitsu và kendo. Nay tuy tuổi gần 60 nhưng sự phản xạ và sức sống còn sung mãn lắm. Nào, chúng ta cùng nhảy nhé! Mail cho tôi: bacsithuan@hotmail.com.vn nhé!
Thân mến,
Nhạc Sĩ. Thuận Văn

Status
Không mở trả lời sau này.

Bình luận bằng Facebook