[you] có thích Dance Sport không ?

Status
Không mở trả lời sau này.

nguyenhieu8187

Thành viên năng động
Mình cũng thích mà chưa có dịp học, 24t rùi mà chưa bít nhảy điệu gì cả huhu!!!
Ai có kế hoạch gì về vụ này ko nhỉ???

hoaihuong_8x

[♣]Thành Viên CLB
Thấy các bạn ủng hộ dữ quá, mình cũng có mong muốn lập một nhóm tập nhảy. Chúng ta sẽ tập vào cuối tuần hay một thời gian gian nào đó phì hợp. Chúng ta sẽ lập một nhóm core là các bạn có khả năng và đã biết nhảy một số điệu để tập lại cho các bạn khác, chúng ta sẽ mời một số anh chị nhảy chuyên nghiệp về giới thiệu và hướng dẫn cho chúng ta nhảy (có thể có một hai buổi gì đó). Các bạn thấy thế nào...

nhungduong83

Thành viên mới
Mình thích dance, nhưng cũng chưa dành nhiều time để học, mà các bạn học ở đâu thế? có thêm bạn bè cùng học sẽ hứng thú hơn ^^
hic, ở TP. HCM à? vậy thì chịu rùi

voicon

Thành viên năng động
Sao mình đọc từ đầu đến cuối thấy mọi người toàn bàn luận và nói không ah, cứ nghĩ đã tập hợp đăng kí rồi chứ. Hix, nhảy là sở thích số 1 của voicon đó. Đã từng đăng kí học nhảy 1 tháng ở nhà văn hóa thanh niên, huhu h năm 4 tự dưng bỏ, thấy đc cái topic này nhảy zô liền mà sao vẫn ko thấy hành động j zậy nhở? hoaihuong tập hợp mọi người lại đi. let's go! let's go, ko thì topic này phủ rêu xanh bây h.:dacy:

thuha_785

Thành viên năng động
mình chưa được học cái này nhưng cũng nghe nhiều người nói về nó. các bác ai biết thì chia sẽ với mọi người hen

hoaihuong_8x

[♣]Thành Viên CLB
Sao mình đọc từ đầu đến cuối thấy mọi người toàn bàn luận và nói không ah, cứ nghĩ đã tập hợp đăng kí rồi chứ. Hix, nhảy là sở thích số 1 của voicon đó. Đã từng đăng kí học nhảy 1 tháng ở nhà văn hóa thanh niên, huhu h năm 4 tự dưng bỏ, thấy đc cái topic này nhảy zô liền mà sao vẫn ko thấy hành động j zậy nhở? hoaihuong tập hợp mọi người lại đi. let's go! let's go, ko thì topic này phủ rêu xanh bây h.:dacy:
Thanks voicon rất nhiều, dạo này mình cũng hơi bận bịu nên không theo dõi topix này kịp. Mình thì rất ủng hộ việc lập nhóm nhưng vẫn còn một trăn trở về việc nhóm sẽ tồn tại như thế nào? Mong các bạn suy nghĩ và giúp đỡ.

windayne

Thành viên mới
nhảy ra làm răng? tui không biết nhảy, nhảy tư do ,kiểu bật nhạc lên rồi huơ tay huơ chân loạn xì ngầu, thì được

lamnhuan

Thành viên
Hồi học đại học mình có học khiêu vũ. Những bước cơ bản của hầu hết tất cả các điệu như: tango, cha cha cha, vpop, rumba, valse, và một số điệu khác. Nhưng chỉ biết những bước đi cơ bản thôi nhé.
Mình cũng không rõ nó có liên qua gì với dance port không nữa.
Hy vọng có ngày được tham gia cùng các bạn.
Không xa đây, mình đã đưa ra mục tiêu là sẽ phải học lại môn này rồi.
Các bạn giúp ,mình với nhé!

phamlemai

Thành viên mới
Hihi.
To cung thich lam, nhung chi nhin cac ban ay nhay thoi, chu to ko biet nhay.
Ban hoc o dau the, hom nao cho to di xem cung nhe.:dangyeu:

locthanh91

Thành viên mới
uhm buồn quá, mình chưa tham gia bao giờ cả, cũng muốn đi lắm, mà lúc trước bạn học ở đâu thế, uh mình tên lộc còn bạn, mình mới tham gia câu lạc bộ mình thôi, có gì giúp mình nhé

Dklinh

Thành viên mới
Keke, Mình đang có ý định đăng ký học dance sport nè. Hôm bữa xem tivi có nói về dance sport thấy hay hay nên định tìm lớp học mà chưa có thời gian. Lúc trước có học nhảy ở nhà văn hóa Thanh Niên nhưng chưa ra ngô ra khoai gì hết ý. Rất vui được làm quen với bạn

moclan

Thành viên
hì hì, mình thích coi dane sport nhưng tập thì chịu. thân hình mình như khúc xương di động. nhìn khô cứng lắm :dauhang:

mandynguyen90

Thành viên mới
[you] ơi ! Bạn có thích Dance Sport hem? Lần đầu tiên mình nghe về nó rất tò mò, sau khi xem và tập vài động tác đơn giản mình thấy bị lôi cuốn. Có lần tham gia chung với mấy bạn trong lớp tập nhảy nhưng vì thời gian kẹt tùm lum nên bỏ dở. Nếu [you] biết nhảy thì chúng ta cùng nhau học nhé, vừa vui vẻ, vừa làm quen...

Hi, mình thì ko thích lắm, mỗi tội cái chân toa wa, nên hoi ngại nếu mặc váy, hihi. Nếu bạn lập được một nhóm thì mình xin giới thiệu giáo viên dạy miễn phí luôn, hihi. Chẳng là cô giáo chủ nhiệm đồng thời là giảng viên môn kế toán tài chính của mình là một người rất yêu thích khiêu vũ, và cô nói nếu "các em thích thì lập ra một nhóm nhảy ở lớp, cô sẽ tham gia và chỉ dẫn miễn phí luôn". Đã hok, nhưng vì kỳ này tụi mình học nặng quá với lại hình như lớp mình ko có nhìu bạn iu thích khiêu vũ hay dance sport nên chưa thấy ai có ý kiến, ho he gì hết, hihi.

hauyen

Thành viên năng động
Hồi trước cũng bon chen đi học Dance Sport nhưng không theo tiếp. Cái gì cũng phải đầu tư nhiều thời gian, công sức, kiên nhẫn nữa. Mà đặc biệt DS lại quá đa dạng, theo cảm nhận của mình là thế, nếu có học ở lớp 1 điệu gì đó nhưng chưa chắc đi ra ngoài đã nhảy cặp với 1 người bất kỳ, vì mỗi thầy cô lại có kiểu kết hợp bước nhảy khác nhau thì phải, có đúng thế không nhỉ ?? :lungtung:. Nói chung là giờ đã nghỉ tập rồi, nhưng nếu bạn nào chịu khó tập luyện thì quả thực cũng rất hay đó :dangyeu:

cedrci_jake

<b><font color=green>Giải Nhất Viết Về Người Phụ N
Hix...giờ thì Đào đang học Khiêu Vũ cổ điển...còn DS thì Đào đang tham gia một đội Thi đấu biểu diễn...nhưng nói chung là cái gì cũng mới cả...đang theo cả 2...mệt phờ...nhưng vui lắm...Nếu bạn nào có điều kiện thì nên theo học 1 vài điệu, vừa vui, vừa có ích cho sức khỏe...vừa có ích cho sau này ^^

pea nut

Thành viên
đống ý 2tay cộng 2 chân thêm cái đầu,cái mình và tùm lum thứ khác để tham gia luôn
ngoài ra có trái tim là quan trọng nhất
hjhj

chiphuong668

Thành viên mới
Cám ơn ban đã quan tâm. Minh cũng thích những làm không được và chỉ hat được chút ít..............

Status
Không mở trả lời sau này.

Bình luận bằng Facebook