[Ảnh TV] KendyDat - Một thoáng hoang dã

KendyDat

Thanh viên kỳ cựu
-Cám ơn đời mỗi sớm mai thức giấc-
-Con lại có thêm 1 lần để " Tự Sướng "- :D

P/s: Chúng ta hãy chờ xem Phần 4 trong seri ảnh " nóng " của Mr.KendyDat đc mang tên " Người ngoài hành tinh " đc viết bởi nhà văn có tuổi mà chưa có " tên " : VÕ THỊ ĐẠT " made in VIỆT NAM :D
=> Thui cha, chưa gì đã PR phần 4- cha nội này thích ảnh "nóng" nè

Sai rồi,phải gọi là mrs.kendydat chứ :mimcuoi:

:kinhngac:sao mình còn ở đây???
=> tha cho đó, ko có lần sau nữa đâu

-Tin.Luv-

Thanh viên kỳ cựu
=> gì mà kêu bằng chị Đạt chứ >.<:lanh::lanh::lanh:

Đâu phải chị Đạt mà là Thị Đạt mới đúng chứ. Phải không nè các bạn :D
Ai đồng ý thì vào " bình loạn " những câu thật khó " đỡ "cho bạn Đạt nhà ta 1 phen khó " thở " đy nào :D

KendyDat

Thanh viên kỳ cựu
Phen này khó đỡ rùi đây, chắc mình phải chuẩn bị vũ khí chiến đấu quá. Nam mô a di đà lạt.

KendyDat

Thanh viên kỳ cựu
Bổ sung thêm mấy tấm ở BCV cho pà kon ghiền chơi...

=>Kendy Đạt nãy giờ mới xuất hiện rõ bộ mặt thật ^.^

Hết !

KendyDat

Thanh viên kỳ cựu
Mình k rành thời trang lắm
Mình cũng không rành chụp ảnh lắm
Nhưng mạn phép chémmmmmmmmmmmmmmmmm (nhận xét) chút xíu

1.Bộ này chệch choạc hết chỗ nói
Áo khoác xanh đi với bộ đồ đen - cách phối màu của bạn lạ thật
Áo thun thường đi với quần jean bạn ạ
Mà đã mặc quần tây thì đôi giày đó chả hợp tẹo nào
=> bạn cần ăn mặc "thực" với chính mình hơn 1 chút, nhất là đã có chủ định chụp hình, chứ nhìn rất buồn cười (thứ lỗi nói thẳng)

2. Còn pic này mình góp ý về cách chụp ảnh
Mình không nói gì về kỹ thuật cả
Nhưng khi chụp bạn nên chú ý nền - hậu cảnh - nhất là có chủ ý chụp để show .
(do mình cũng hay chụp ảnh nên nhìn tấm này bị bệnh nghề nghiệp , thông cảm :)

Chào bạn ac4him2ntu, rất vui vì bạn đã ghé thăm.

1. Bạn biết thời trang hay không mình không quan tâm, bạn thấy người khác mặc gì thì bạn mặc theo đó và bạn cho nó là hợp thời trang ? Còn nếu khác biệt thì gọi là không hợp thời trang ? Còn mình thì không thích bắt trước người khác, thích tạo sự khác biệt, quan trọng là mình thích thì mình làm. Vì tôi là Kendy Đạt ! Không phải là số 1 nhưng là duy nhất.

Những tấm hình trên mình chỉ chụp bằng điện thoại cho vui chứ chả cần quan tâm đến phải chụp thế nào cho đẹp. Chỉ cần thấy nó lạ là ok.

Chúc bạn vui.

"Sống theo cách riêng của mình, đừng chạy theo đám đông"

peti_xinhxan

Thanh viên kỳ cựu
Chào bạn ac4him2ntu, rất vui vì bạn đã ghé thăm.

1. Bạn biết thời trang hay không mình không quan tâm, bạn thấy người khác mặc gì thì bạn mặc theo đó và bạn cho nó là hợp thời trang ? Còn nếu khác biệt thì gọi là không hợp thời trang ? Còn mình thì không thích bắt trước người khác, thích tạo sự khác biệt, quan trọng là mình thích thì mình làm. Vì tôi là Kendy Đạt ! Không phải là số 1 nhưng là duy nhất.

Những tấm hình trên mình chỉ chụp bằng điện thoại cho vui chứ chả cần quan tâm đến phải chụp thế nào cho đẹp. Chỉ cần thấy nó lạ là ok.

Chúc bạn vui.

"Sống theo cách riêng của mình, đừng chạy theo đám đông"

Kendy à. Trước tiên phải khen em 1 câu là nhìn Kendy rất là Manly^^ So với lứa tuổi 19, 20 như em thì em quá chững chạc và trông rất hiểu biết. hì
Nhưng mà đúng như bạn
ac4him2ntu thì chị thấy em nên thay đổi 1 chút xíu style của mình cho hợp 1 tí. ^^ Người SG gì mà 2 lúa dễ sợ^^
Em phối màu cũng ok đấy. Style đen và xanh lá cây thì cực kỳ chuẩn. Tạo cho người ta 1 cảm giác khi nhìn vào sẽ thấy mình sáng sủa và mát mẻ hơn. Nhưng mà kết hợp giữa áo khoác và quần, quần và giày thì ko đc tốt cho lắm.Cái áo khoác xanh em mang ko thể hợp với cái quần tây đen đc đâu em à. Nếu em thay cái quần tây bằng 1 cái quần JEANS thì trong em sẽ chuẩn phom hơn nhiều đó.Đôi giày đen em mang cũng ko hợp 1 tí nào với cái quần tây đen ấy đc. Nhìn 2 cái tương phản nhau lắm. Hic.
Chị học Nha khoa, nói chung cũng có đôi chút thẫm mỹ nên comment thế này thì nếu em chém gió chị lại thì chém nhè nhẹ thui nha. Hì.
Chúc Kendy có 1 sự lựa chọn tốt nhất trong ăn mặc. Em biết ko? Có nhiều cái ko thể giữ khư khư, tỏ ra bảo thủ, là ko tốt đâu. You're not boy, You're a gentleman

KendyDat

Thanh viên kỳ cựu

Kendy à. Trước tiên phải khen em 1 câu là nhìn Kendy rất là Manly^^ So với lứa tuổi 19, 20 như em thì em quá chững chạc và trông rất hiểu biết. hì
Nhưng mà đúng như bạn
ac4him2ntu thì chị thấy em nên thay đổi 1 chút xíu style của mình cho hợp 1 tí. ^^ Người SG gì mà 2 lúa dễ sợ^^
Em phối màu cũng ok đấy. Style đen và xanh lá cây thì cực kỳ chuẩn. Tạo cho người ta 1 cảm giác khi nhìn vào sẽ thấy mình sáng sủa và mát mẻ hơn. Nhưng mà kết hợp giữa áo khoác và quần, quần và giày thì ko đc tốt cho lắm.Cái áo khoác xanh em mang ko thể hợp với cái quần tây đen đc đâu em à. Nếu em thay cái quần tây bằng 1 cái quần JEANS thì trong em sẽ chuẩn phom hơn nhiều đó.Đôi giày đen em mang cũng ko hợp 1 tí nào với cái quần tây đen ấy đc. Nhìn 2 cái tương phản nhau lắm. Hic.
Chị học Nha khoa, nói chung cũng có đôi chút thẫm mỹ nên comment thế này thì nếu em chém gió chị lại thì chém nhè nhẹ thui nha. Hì.
Chúc Kendy có 1 sự lựa chọn tốt nhất trong ăn mặc. Em biết ko? Có nhiều cái ko thể giữ khư khư, tỏ ra bảo thủ, là ko tốt đâu. You're not boy, You're a
gentleman

=> CHém,,,xoẹt...xoẹt....
Mới đầu tạo topic này ra chỉ để xả stress cho vui ai ngờ trở thành đề tài thời trang nhỉ:dauhang: Dẫu sao vẫn cảm ơn những ý kiến chân thật của chị iu.:them: Thật ra em chẳng bảo thủ gì ở đây cả chị à, em muốn làm một cái gì đó lạ mắt và khác biệt (em biết là quần jean+ áo bull, quần tây +áo chemise, tuxedo +nón cowboy...). Dĩ nhiên nhiều người có kiến thức về thời trang sẽ phản đối ngay (trông nó cứ như hippi nhỉ ^.^). (EM bật mí nhé, nếu cái gì đã gọi là hoàn hảo thì người ta thường không quan tâm tới nữa, người ta thường chỉ muốn bình luận những cái điều trái ngược). Cảm ơn những đóng góp về thời trang của chị lần nữa nhé, em ghi nhận.
:cuoihaha::cuoihaha::cuoihaha::cuoihaha::cuoihaha:

KendyDat

Thanh viên kỳ cựu
trời,tại máy ảnh chụp được có 1 tấm,chứ mà chụp 2,3 tấm liên tục là mọi người sẽ thấy nhok "PHẢN ĐÒN" thế nào :cuoinhamhiem:
=> hehe, xài máy ảnh dõm hèn gì chụp được có 1 tấm, không biết phản đòn hay là xĩu...xĩu đây....:dauhang:

KendyDat

Thanh viên kỳ cựu
Kendy Đạt lộ ảnh "nóng" - Phần 4

Trong một thế giới showbiz đầy cạnh tranh như thế này...để đứng vững trên gầm sân khấu đã là khó khăn rồi chứ huống chi là đứng trên sàn sân khấu. Một ngày làm việc mệt mỏi đã qua đi, thu đi, xuân đến hè lại về...Hòa vào cái nóng của tháng 5 là những bức ảnh không kém phần nóng bỏng...nóng đến nổi mà củ tỏi cũng chịu không nổi, nói túm lại là chìm thì không bao giờ có nổi, mà đã nổi là nó nổi miết.

THẾ GIỚI CỦA TỘI ÁC - NĂM CAM

...mỜ mỜ...trông rất đáng ngỜ...

...rÕ...rÕ...nhìn rất muốn gÕ...

...phíA sau...sự thật kiA...là một sự thật khác đó eM...

...mùA hè...tắc kè...nó kêu...te...tE...

...bảN chất xấu xa...nhưng do dòng đời xô đẩy
...trở nên lương thiệN...

...lộ "mắt"...chứ hổng phải...lộ "mặt" à ngheN...

...quÁ phũ phàng...

:dauhang:.................đời là thế đấy....................:dauhang:

lobe_dream

Thanh viên kỳ cựu
Hùm... công nhận 1 điều Kendy đeo mắt kính nhìn "xấu" thiệt... còn hok đeo kính thì.... "thấy ghê"....hé hé...

steward

Thanh viên kỳ cựu
Tấm đầu đẹp đó Đạt, nhìn đúng ngầu ^^. Cố gắng phát huy nha đại ca, nguyện sửa giấy khai sinh thành Sáu Quýt hay Bảy Ổi để đi theo đại ca nè!!!

Bình luận bằng Facebook