Bình chọn cuộc thi Viết Về Người Đàn Ông Tôi Yêu 2010

jodiepham2204 sẽ bình chọn bài viết nào cho cuộc thi "Viết Về Người Đàn Ôn

• Total voters
    31

Mr[K]id

Thành viên mới
Bình chọn cuộc thi viết về

Người Đàn Ông Tôi Yêu 2010

Cả nhà thân mến !

Vừa qua, để chào mừng Ngày của cha vào Chủ nhật tuần thứ 3 của tháng 6, diễn đàn KNSO tổ chức cuộc thi “Viết về người đàn ông tôi yêu” với sự ủng hộ của các thành viên và sự thống nhất của ban quản trị diễn đàn KNSO.

Trong quá trình tổ chức cuộc thi, đã có tổng cộng 39 bài viết được các thành viên của diễn đàn gửi đến dự thi.

BTC chân thành cảm ơn các tác giả cũng như các thành viên đã quan tâm hưởng ứng, ủng hộ nhiệt tình trong suốt khoảng thời gian diễn ra cuộc thi.

Để cuộc thi đi được đến đích cuối cùng, cần chọn ra được 03 bài viết hay và chất lượng nhất theo đánh giá của các thành viên diễn đàn cùng với đánh giá của BTC để trao giải. Do vậy, BTC rất mong các bạn một lần nữa đọc lại những bài dự thi đã được post bằng cách click trực tiếp vào link bài viết trên bình chọn và bình chọn cho bài viết mà các bạn cảm thấy thích nhất.
  1. Thời gian bình chọn:

- Từ 00h00 ngày 24-06-2010 đến 24h00 ngày 30-06-2010
  2. Điều kiện tính phiếu của thành viên:

• Có ít nhất 10 bài viết trên diễn đàn
  • Đã đọc tất cả các bài viết dự thi
CHÚ Ý: MỖI THÀNH VIÊN BÌNH CHỌN CHO 1 THÍ SINH DUY NHẤT

ivenle

Thanh viên kỳ cựu
Bài viết nào cũng đầy cảm xúc. Nếu được chắc mình sẽ bỏ phiếu cho hết tất cả ^^
Bạn nào đoạt giải cũng xứng đáng cả. Chúc cuộc thi thành công tốt đẹp

_ice_

Giải Nhất Lời Con Muốn Nói 20
Anh Kid ơi em thắc mắc, cảm nhận bài viết là như thế nào? Cụ thể ra được không ạ?

Mr[K]id

Thành viên mới
tức là có bình luận tại topic mình bình chọn í, nhưng mà anh nghĩ lại là không cần thiết, đổi lại thay bằng yêu cầu khác hợp lý hơn là Đã đọc tất cả các bài viết dự thi :)

enor

[♣]Thành Viên CLB
Enor có góp ý nho nhỏ : không biết mọi người thấy sao nếu 1 thành viên được bỏ 3 phiếu cho 3 bài viết mình đồng cảm nhất do mình thấy mỗi bài có 1 nét riêng mà có nhiều bài mình thấy ưng ý hơn với lại số lượng bài dự thi nhiều như thế mà chỉ vote cho 1 phiếu thì hơi thiệt thòi cho các bài viết hay khác .

Mr Xoài

Thành viên mới
Enor có góp ý nho nhỏ : không biết mọi người thấy sao nếu 1 thành viên được bỏ 3 phiếu cho 3 bài viết mình đồng cảm nhất do mình thấy mỗi bài có 1 nét riêng mà có nhiều bài mình thấy ưng ý hơn với lại số lượng bài dự thi nhiều như thế mà chỉ vote cho 1 phiếu thì hơi thiệt thòi cho các bài viết hay khác .
Em cũng thấy vậy đấy bác Kít ạ. Đặc biệt ấn tượng với Lê Mai Phương, 1 bài cho bố và 1 bài cho ng yêu, bài nào cũng giản dị và xúc động cả, nhưng chỉ dc chọn 1 thôi.

fr

Thanh viên kỳ cựu
nhưng như vậy nó thíu công bằng
cũng như bỏ phiếu bâu` lớp trưởng vậy - mỗi ng` chỉ được 1 tờ giấy
nếu mỗi ng` có nhìu tờ giấy - ng` nào đó thích chọn 1 ng` - tờ nào cũng ghi tên ng` đó - xin hỏi công bằng ở đâu?!
nói cách khác thì nó khó sử cho ban giám khảo
anh cứ đặt mình vào tình huống này thì anh làm sao?
mỗi người 1 phiếu hay nhìu phiếu?!

enor

[♣]Thành Viên CLB
nhưng như vậy nó thíu công bằng
cũng như bỏ phiếu bâu` lớp trưởng vậy - mỗi ng` chỉ được 1 tờ giấy
nếu mỗi ng` có nhìu tờ giấy - ng` nào đó thích chọn 1 ng` - tờ nào cũng ghi tên ng` đó - xin hỏi công bằng ở đâu?!
nói cách khác thì nó khó sử cho ban giám khảo
anh cứ đặt mình vào tình huống này thì anh làm sao?
mỗi người 1 phiếu hay nhìu phiếu?!

Nếu trên 1 phiếu mà bỏ cho 1 người thì tính 1 phiếu thôi ^_^ hoặc không tính luôn phiếu đó do không hợp lệ . Với lại enor nghĩ cảm nhận của mỗi người khác nhau những bài viết nào được nhiều phiếu nhất thì ắc hẳn có sức lay động tới độc giả nhiều nhất không biết bé Trà thấy thế nào ? :d .

ivenle

Thanh viên kỳ cựu
#enor: Không phải bình chọn theo cách thích hay không thích của mình.
Chúng ta hãy chọn ra 1 bài xứng đáng nhất.
Vậy thì anh nghĩ bình chọn 1 cũng là nhất rồi.

Bình luận bằng Facebook