GNCS-05: Hà Giang - Dành Dụm...

trungk18

Thành viên mới
một vài tấm ảnh từ chuyến đi hà giang mới đây, tôi yêu những khoảnh khắc này lắm :)

View attachment 2397

sủng là hiện ra trước mặt chúng tôi với những đứa trẻ thật hồn nhiên và đáng yêu lắm, cứ thấy có người đến là lại chạy ùa ra tíu tít, cả những nụ cười hạnh phúc khi được cho kẹo nữa

View attachment 2398

View attachment 2399

gần đến cột cờ lũng cú, chúng tôi dừng lại ở một gia đình người lô lô, người phụ nữ nhìn còn khá trẻ mà cũng đã có đến 5 người con, chúng tôi rút gói bánh sữa cuối cùng trong túi ra đưa cho bọn trẻ, chúng nó thích lắm

View attachment 2400

4 ngày trôi qua nhanh lắm, chúng tôi đi mà thấy mình không còn phải vướng bận vào một điều gì. những gì nhận được, tôi sẽ giữ lại hết và đặt một mảnh trái tim dành cho nó: tự do, hạnh phúc, và tình người ấm áp....

p/s: thực ra là mình muốn up cả cái note của mình lên nhưng có thể là do nó dài quá, sợ không đúng tiêu chuẩn, btc review qua hộ mình được ko ?
https://www.facebook.com/notes/võ-tuấn-trung/dành-dụm/278115782220074

bluesea88

[♣]Thành Viên CLB
Những bức ảnh của bạn đẹp quá. Bạn có phải là một nhiếp ảnh chuyên nghiệp không nhỉ?:nghivan:

Ngố

[♣]Thành Viên CLB
Thành viên BQT
Những bức hình thật đẹp.
Mình thực sự thích tấm hình cậu bé đang cười....1 nụ cười hồn nhiên trong sáng.

power of desert

[♣]Thành Viên CLB
Những hình ảnh mộc mạc nhưng ấm áp quá!
Bỗng thấy những chuyến đi của mình hạn hữu và chật hẹp lạ.
Cảm ơn những bức ảnh sắc nét, đậm đà của bạn.

Btc không có quyền review cho bạn vì bài viết là sự tự nguyện "trao gửi" của mỗi người. Tuy vậy đường link của bạn sẽ giúp mọi người khám phá nhiều hơn sự ấm áp mà bạn muốn sẻ chia. :mimcuoi:

Mr[K]id

Thành viên mới
[notice]
Bạn chú ý bổ sung thêm thông tin cá nhân theo quy định của BTC.
Nội dung bài cảm nhận bạn có thể post trực tiếp lên đây, tuyệt đối không đưa đường dẫn đến trang khác.
[/notice]

tiktik

Thanh viên kỳ cựu
quả là những hình ảnh rất có hồn!!!!!!!!!!!!!!! like bạn!!!!!!!!!!!!!!! thích những bức ảnh chân thực, diễn tả về cuộc sống về con người! bởi góc nhìn cuộc sống chính là những gì mắt thất, tai nghe và sự cảm nhận thông qua cảm quan của mỗi con người!

trangdang

[♣]Thành Viên
bộ ảnh này đẹp quá, các bạn khác đâu rồi, nhanh chân cho cả nhà thưởng thức góc nhìn của các bạn nào :dangyeu:

trungk18

Thành viên mới
hnay mới lại vào đây,he2
@bluesea: mình chỉ là người thích chụp ảnh, và tính về tuổi, còn ít hơn bạn khá nhiều
@all: cảm ơn tất cả mọi người nhé :X
@admin: có lẽ info thì mình sẽ mail cho btc, như thế hợp lý hơn :)

Bình luận bằng Facebook