Hội ơi hội hỡi, còn chưa đầy 24h nữa, cùng đón chờ những cảm xúc mới nhé!

trangdang

[♣]Thành Viên
8:33 AM ngày 24/12/2010

Mai là nhà mình đã cùng nhau trên một chuyến xe, chuyến xe của những con người nhiều nhiệt huyết, san sẻ với cộng đồng. Sẽ là một hành trình không dài, nhưng đủ để có những cuộc trò chuyện, những người bạn mới, đủ để chúng ta thắt chặt sợi dây tình bạn thêm...1 vài cm hơn (và có thể hơn thế nữa :cuoihaha:)

Nào cùng nhau ghi lại những cảm xúc của bản thân trước khi bắt tay vào hành trình nhé. Tự nhắc mình "phải mang theo cuốn nhật- ký- di - động mới được, sau hành trình này, chắc chắn sẽ có nhiều điều hay ho cần kể lại" . Vì mỗi khoảnh khắc sẽ là phút giây đáng nhớ và không lặp lại...

Yah yah yah...................
"Mình là anh em, có chi đâu mà ngại ngùng. Mình là anh em, có chi đâu mà ngại ngùng"

---------- Post added at 09:47 AM ---------- Previous post was at 08:41 AM ----------

à, ta quên làm một điều quan trọng. Chúc cho chương trình một vài lời gì đó trước khi xuất phát chứ nhỉ? ^^

Chúc chúng ta lên đường đầy hứng khởi và cháy mãi với hành trình.
Chúc từng phút giây trôi qua sẽ lắng đọng trong tâm thức mỗi ngừoi những điều khó quên
Chúc 2 ngày mới sẽ sưởi ấm mùa đông này.
Chúc chương trình thành công ngoài sức tưởng tượng của "tụi mình"

Love love love "TRÁI TIM YÊU THƯƠNG" ơi !!!

Vrain

[♣]Thành Viên CLB
Cảm xúc thăng hoa, ta đang rất phấn khởi, nhưng phải giữ gìn sức khỏe cái đã nào. đi ngủ thôi.....Mai đến đúng giờ nhé các bé TNV

trangdang

[♣]Thành Viên
11:11 pm ngày 24//12

chuẩn bị mọi thứ lặt vặt từ tối, bỏ đi chơi noel, nhắc đi nhắc lại trong đầu "lát phải ghi lại những việc mình cần làm ngày mai ra một cuốn sổ, sáng 6:00 làm gì, xuống xe phải làm những việc gì, quản lý TNV ra sao...".

Uhm, cũng nhiều thứ đấy nhỉ, mình cá chắc là ngày mai thể nào cũng quên một món gì đó.

Đêm, đêm đến rồi, tự dưng lại cảm thấy... mong manh, một cảm giác mơ hồ đến lạ. Chắc tại do mình chưa đi đâu xa, những cuộc dã ngoại đều bị mình gạt bỏ không thương tiếc ngay từ hồi còn ở với bố mẹ. Mình giống như một cô tiểu thư, chẳng đi đâu quá bán kính 3km từ nhà mình. Mình "làm biếng" đến độ, anh chị phải nói "đi đi cho biết đây biết đó".

Sao thế nhỉ? À, mình đang bước ra khỏi vùng an toàn của mình, cảm giác hơi e ngại đây mà. Nhớ hồi mới nhận làm chương trình, mình rủ bạn "đi đi pà, đây sẽ là lần đầu chúng ta...nổi loạn ^^" (vì 2 đứa "tiểu thư" như nhau mà :) ).

Tối nay dù trễ rồi, cũng phải gắng thu xếp đồ đạc, mọi việc nhà cửa xong xuôi. Có lẽ hôm nay phải...đặt 2 cái báo thức điện thoại chăng? :)

Đã mường tượng được không khí bữa cơm buổi tối, thân mật giống hồi mình học LIFE, ăn cơm chung, ngủ chung...

ohchick

Thanh viên kỳ cựu
3:50 sáng,
ta thù vrain
ta thù trangdang
2 tên này giao việc kiểu này chết ta.
giấy thì hết, kêu in hơn 100 tờ a4,
ngồi tìm giấy điên luôn...........

---------- Post added at 03:56 AM ---------- Previous post was at 03:49 AM ----------

chán quá,
sao giờ này còn nhiều thứ phải suy nghĩ tính toán vậy................

trangdang

[♣]Thành Viên
3:50 sáng,
ta thù vrain
ta thù trangdang
2 tên này giao việc kiểu này chết ta.
giấy thì hết, kêu in hơn 100 tờ a4,
ngồi tìm giấy điên luôn...........

---------- Post added at 03:56 AM ---------- Previous post was at 03:49 AM ----------

chán quá,
sao giờ này còn nhiều thứ phải suy nghĩ tính toán vậy................

Cái gì vậy? Cái gì vậy? Chick kia, ta đã gửi mail cho nhà ngươi cách đó mấy ngày, không check mail còn la ó cái gì, tin ta khùng là ta...đá đít không? :cuoihaha:

ivenle

Thanh viên kỳ cựu
Vậy là đã khép lại 2 ngày "San Sẻ Yêu Thương".
Thấy các bạn TNV nhiệt tình hăng say trong công tác tình nguyện, tham gia hết lửa trong các trò chơi của BTC :cuoihaha: "thiệt là kinh khủng"
Cảm ơn BTC, cảm ơn các TNV rất nhiều nhé. Hy vọng đây sẽ là một Giáng Sinh đáng nhớ của các bạn.

P/s: Cảm ơn đầu bếp mới của chúng ta, cảm ơn "Vú Mưa" rất nhiều nhé... :dacy:

cruiseBK

Thanh viên kỳ cựu
:khocto:Tội Thần nhất, bị bọn nó trói vào cột cây vẽ lên khắp người còn bị bắt kiến bỏ vô...

trangdang

[♣]Thành Viên
:khocto:Tội Thần nhất, bị bọn nó trói vào cột cây vẽ lên khắp người còn bị bắt kiến bỏ vô...

Công nhận đời trưởng trạm bạc bẽo quá, haiz, lúc chưa lấy được mật thư, chúng nó cứ tơm tớp một điều "anh ơi", hai điều "anh đẹp trai quá"....:cuoihaha:. lấy được mật thư rồi, chúng quay sang trò "ăn cháo đá bát", bao nhiêu vũ khí, chúng lôi ra "xử" hết. Chao ôi là đời!!! ... .... Nói chung là cũng...dễ hiểu thôi mà,...ăn ở sao mà bị vậy! :cuoihaha: "ĐÁNG ĐỜI "ANH" CHƯA" :cuoihaha: :cuoihaha: :cuoihaha:

Vrain

[♣]Thành Viên CLB
hè hè, theo thông cáo từ mặt trận gởi về, hình như trạm của Thần Vrain là tàn bạo nhất, hành hạ nhiều nhất. Nhưng hỗi ôi, giao nhân nào thì gặp quả ấy, chúng cưa cây, trối cột, quẹt than, hành hạ....!!!!!!

Cảm ơn các bạn thật nhiều nhé các TNV......

huxu456

[♣]Thành Viên CLB
Tiếc là chưa được thưởng thức món pa pa nướng nhỉ :cuoihaha:

Bình luận bằng Facebook