HOT! Phỏng vấn các ứng viên sáng giá KNS Idol!

lapdong

Quản Trị Viên
Thành viên BQT
XIN TRÂN TRỌNG GIỚI THIỆU TOPIC PHỎNG VẤN:
:them::them:
Sau hai tuần khởi động, chương trình Kỹ Năng Sống Idol đã nhận được sự quan tâm của rất rất nhiều mem của KNSO! Nhiều thí sinh đã bắt đầu hào hứng liên tục gửi đơn đăng kí về cho chương trình, chuẩn bị "làm mưa làm gió", quyết tâm "giựt" giải IDOL. ^_^:cuoihaha::cuoihaha:

Bạn có muốn khám phá thông tin về những ứng viên đã, đang và sẽ đăng kí tham gia cuộc thi không? Liệu ai sẽ là ứng viên sáng giá nhất?

Điều đặc biệt của Topic này là bạn có thể tự do hỏi thăm những thông tin "Lá cải" xung quanh KNS IDoL! :thangloi::thangloi: Hãy tận dụng cơ hội tạo "Xì Can Đồ" cho các ứng viên sáng giá của chúng ta nào!!!!!!!!!!!!
WELCOME!

lapdong

Quản Trị Viên
Thành viên BQT
Câu hỏi đầu tiên xin được phép mạo muội hỏi anh Thi (nguyenminhthi90)nhé!

Hôm qua, đoạn Clip của anh đã làm náo loạn cư dân KNSO; theo tin ngoài luồng (buôn dưa lê ^_^): anh đã quyết định tham gia KNS IDol. Liệu đó có phải là tin đáng tin cậy không anh? Nếu tham gia thi, anh nghĩ mình nắm mấy mươi phần trăm tự tin (vì giọng anh hơi bị tuyệt nhỉ? ^_^!!!!

nguyenminhthi90

Ban Cố Vấn
Thành viên BQT
Wow, trước tiên xin cảm ơn lapdong đã có 1 câu hỏi rất hay và thú vị, cũng như cảm ơn sự "ủng hộ nhiệt tình" của quý dzị :cuoihaha:.
Umh, thật ra a đã quyết định tham gia KNS IDol, tiết mục vòng sơ khảo sẽ là 1 ca khúc của Cao Thái Sơn mà a rất thích :bimat::
"...Có tôi với em từng tháng năm dịu êm, người nhớ suối tóc ấy trên đôi vai chiều xa vắng...", mọi người nhớ chú ý đón nghe nhé :dangyeu:.
Còn về clip hôm qua là phút ngẫu hứng thui, hihi. Chắc lapdong quá khen ùi, cái đó a thu "chay" muh nên nghe ồn lém, phải hem :mimcuoi:.
Còn câu cuối khó trả lời quá... Tự tin thì a có thừa, chỉ hem bit BGK có nghĩ dzậy hem thui :nghivan:
Cảm ơn và mong mọi người sẽ ủng hộ Jerry :thangloi:(P/S: nếu được vào VCK, tiết mục cuối sẽ hấp dẫn lém đó :dangyeu:)
Xí quên, bonus thêm 1 clip tự sướng của BTC nà, hàng mới ra lò nóng hổi đó :cuoihaha:

[YOUTUBE]WVcHQsFfUGQ[/YOUTUBE]

dmpt_2

[♣]Thành Viên CLB
Thi nè, mình rất chi là ngưỡng mộ giọng hát "trời ban" của bạn. Hổng biết mình có thể song ca lam lữ với bạn được hem ta?(girl xinh :cuoihaha:)

blacksun

Administrator
Nghe bạn Thi trả lời phỏng vấn thì biết là bạn Thi sẽ là đối thủ nặng ký cho chức vô địch của mình đây:cuoihaha::cuoihaha::cuoihaha:,
Sẵn đây blacksun cũng phải tìm hiểu cho kỹ các đối thủ của mình mới được,"biết người biết ta trăm trận,trăm lẻ một thắng" mà :cuoihaha::cuoihaha::cuoihaha:

Nghe đồn kyniemmua cũng có kế hoạch tham gia cuộc thi (thời sự hôm qua có đăng zậy mà không biết đúng không ^_^). Bạn có thể tiết lộ một chút thông tin ko?"

dmpt_2

[♣]Thành Viên CLB
[YOUTUBE]WVcHQsFfUGQ[/YOUTUBE][/QUOTE]
aaaaaaaaaahhhhhhhh, cái tổ chức trâu bò j đây???:kinhkhung::kinhkhung::kinhkhung::kinhkhung:hô hô, đừng có nói là đám này tính đi thi idol nữa nhen:khochiu::khochiu::khochiu:...cảm kích vì tinh thần lăng xả của các bạn:nghihoac::nghihoac::nghihoac:....cho mình tham gia với nhé:chaymaucam::chaymaucam::chaymaucam:

dinhthanhhuyen88

[♣]Thành Viên CLB
Nghe bạn Thi trả lời phỏng vấn thì biết là bạn Thi sẽ là đối thủ nặng ký cho chức vô địch của mình đây:cuoihaha::cuoihaha::cuoihaha:,
Sẵn đây blacksun cũng phải tìm hiểu cho kỹ các đối thủ của mình mới được,"biết người biết ta trăm trận,trăm lẻ một thắng" mà :cuoihaha::cuoihaha::cuoihaha:

Nghe đồn kyniemmua cũng có kế hoạch tham gia cuộc thi (thời sự hôm qua có đăng zậy mà không biết đúng không ^_^). Bạn có thể tiết lộ một chút thông tin ko?"

Chà, không biết kyniemmua có tiết mục gì hay nhỉ? Có thể bật mí cho cả nhà biết được không vậy ta?:nghivan: (nghe đồn hôm qua là có đăng kí thi)
Nếu vẫn chưa đăng kí thì hãy nhanh nhanh đăng kí vì H tin chắc là Kyniemmua sẽ thắng ít ra là cái nhóm "làn da trâu" kia :cuoihaha::cuoihaha:
Gửi nhóm "làn da trâu" : cái clip đó thì chỉ nên tự sướng thôi nha, khi lên thi thì yêu cầu mặc đồng phục màu da trâu đó :cuoihaha::cuoihaha::cuoihaha:

kyniemmua

<b><font color=green>Giải Nhì Viết Về Người Phụ Nữ
Nghe đồn kyniemmua cũng có kế hoạch tham gia cuộc thi (thời sự hôm qua có đăng zậy mà không biết đúng không ^_^). Bạn có thể tiết lộ một chút thông tin ko?" <!-- / message --><!-- sig -->
Ôi trời ơi, oan cho em quá, em có biết gì đâu, tin đồn thì vẫn là tin đồn thôi, em xin đính chính lại là em không hề biết cái mẫu đăng ký ra sau nữa là, nhưng nếu em thi chắc có thể thắng được anh Thi ah, phải hạ ứng cử viên nặng ký xuống chứ.

dmpt_2

[♣]Thành Viên CLB
Ôi trời ơi, oan cho em quá, em có biết gì đâu, tin đồn thì vẫn là tin đồn thôi, em xin đính chính lại là em không hề biết cái mẫu đăng ký ra sau nữa là, nhưng nếu em thi chắc có thể thắng được anh Thi ah, phải hạ ứng cử viên nặng ký xuống chứ.

nếu vậy thì hạ gục Mr Thi lun đi em. Ko thể để hắn lộng hành như vậy mãi được. Nhân tiện chị cũng có đôi lời tâm sự với em lun...:thangloi::thangloi::thangloi:KNS IDOL là sân chơi bổ ích để các bạn có cơ hội bộc lộ tài năng...rồi làm quen... cũng như vui chơi "lành mạnh" :cuoihaha::cuoihaha::cuoihaha:với nhau. Hiện tại đã có nhiều bạn gởi mail đăng kí về cho btc...tinh thần cuộc thi là càng đông càng vui... hơn nữa đến với kns idol...em còn được tham dự buổi gala ngoài trời cùng các bạn...chương trình hứa hẹn sẽ rất hấp dẫn với những màn ăn chơi, đập phá hết sức thú vị...
HÃY THAM GIA VÀ VUI CHƠI HẾT MÌNH CÙNG CUỘC THI NÀY NHÉ :them::them::them:

kyniemmua

Em biết chứ, không phải chỉ riêng chương trình này mà tất cả các chương trình của kns đều có những sự chăm chút và tâm huyết của các anh chị, đây là một chương trình mà các anh chị bỏ công sức rất nhiều nên em nghĩ đây cũng sẽ là một chương tình hứa hẹn nhiều điều hấp dẫn nhưng nếu chỉ mình em đơn phương độc mã thì e rằng hơi khó tại em không có năng khiếu lắm về lĩnh vực nghệ thuật, cho em xin một ghế hò hét là được rồi, đó mới chính là "nghề" của em.hihi

fogpinguin

[♣]Thành Viên CLB
Sau những cuộc show hàng trước thềm Idol của các bạn, bọn mình quyết tâm tạo ấn tượng để áp đảo tinh thần các đối thủ.:thangloi: Đây chỉ mới là màn khởi động cho những gì đình đám theo sau. Các bạn ào vô ủng hộ cho lên tinh thần coi.:cuoihaha:
Vặn to loa lên và bắt đầu chiêm ngưỡng nhé:kinhngac:
<object width="476" height="395"><param name="movie" value="http://video.zing.vn/player/flvPlayer.swf?autoplay=false&xmlFile=7ZF0O8F^^80e9f79ec1cc05c74c3cef316ea3951c&embed=1"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed type="application/x-shockwave-flash" src="http://video.zing.vn/player/flvPlayer.swf?autoplay=false&xmlFile=7ZF0O8F^^80e9f79ec1cc05c74c3cef316ea3951c&embed=1" id="YBBplayer" allowScriptAccess="always" name="YBBplayer" quality="high" height="395" width="476"></embed></object>

heomap

Thành viên
Sau những cuộc show hàng trước thềm Idol của các bạn, bọn mình quyết tâm tạo ấn tượng để áp đảo tinh thần các đối thủ.:thangloi: Đây chỉ mới là màn khởi động cho những gì đình đám theo sau. Các bạn ào vô ủng hộ cho lên tinh thần coi.:cuoihaha:
Vặn to loa lên và bắt đầu chiêm ngưỡng nhé:kinhngac:

sao cái này còn ghê hơn clip' nữ sinh quánh bạn nữa' chứ.hâm mộ các bạn quá đi:them:

cedrci_jake

<b><font color=green>Giải Nhất Viết Về Người Phụ N
Ôi trời ơi...em bị shock...cái clip này...ai quay mà hay quá =))

kyniemmua

Haha, vừa hay vừa vui, hành động kết hợp với music quả là tuyệt vời, mà ai nghĩ ra cái clip "đáng sợ" này vậy ah. Có thể cho mưa phỏng vấn tí được không?

ivenle

Thanh viên kỳ cựu
Woa sốc, hình như có bé hainguyen nhà ta nữa hay sao á..... hic hic hic hic hic hic hic hic

hainguyen

[♣]Thành Viên CLB
Haha, vừa hay vừa vui, hành động kết hợp với music quả là tuyệt vời, mà ai nghĩ ra cái clip "đáng sợ" này vậy ah. Có thể cho mưa phỏng vấn tí được không?
Ái chà, em ái mộ người tạo ra clip này à? Đây, tác giả của nó đây. :nghichngom:Em muốn phỏng vấn gì chị nào?
À,đương nhiên chị chỉ là đạo diễn, còn sự thành công của clip "nóng" này công đầu thuộc về những Idol top ten trong tương lai. Và bên cạnh đó là sự hỗ trợ nhạc của 1 bạn rất đẹp trai trong CLB (nghe nói là ảnh cũng sẽ tham gia IDOL):choangvang:
Sau khi mà post cái clip này lên, chị biết là một số thí sinh đã bị đánh đòn tâm lý khá nặng vì thí sinh tham gia lần này với các bạn khá nặng kí, :khocto::khocto: nhưng các bạn có thể hoàn toàn yên tâm. Ngoài cái giải Idol thì còn nhiều giải khác nữa lắm.:nghingo::danhdau: Ngoài ra, theo thông tấn xã con vịt thì sẽ có rất rất nhiều trò chơi, chương trình thú vị từ ban tổ chức, hào hứng, hào hứng quá... Chẳng lẽ các bạn nhường chức Idol này cho người khác sao???:nghihoac::nghihoac::nghihoac:

maxlink

Thanh viên kỳ cựu
Ý anh Tiến là hic hic hic, đơn giản j thôi ..hehehe ! clip vui ..mới vô vài cảnh mà mấy con "gà" trong người em la í é... :cuoihaha:

haiduongxanh

[♣]Thành Viên CLB
Em biết chứ, không phải chỉ riêng chương trình này mà tất cả các chương trình của kns đều có những sự chăm chút và tâm huyết của các anh chị, đây là một chương trình mà các anh chị bỏ công sức rất nhiều nên em nghĩ đây cũng sẽ là một chương tình hứa hẹn nhiều điều hấp dẫn nhưng nếu chỉ mình em đơn phương độc mã thì e rằng hơi khó tại em không có năng khiếu lắm về lĩnh vực nghệ thuật, cho em xin một ghế hò hét là được rồi, đó mới chính là "nghề" của em.hihi
em ơi đừng lo rủ thêm anh đây nè.bít đâu chúng ta khám phá thêm được nhìu điều mới mẻ của bản thân mình đấy.làm nhân vật chính sẽ thú vị hơn nhìu.....có tham gia thì nhớ..kêu anh hem...hic hic:nghihoac:

Bình luận bằng Facebook