Thư ngỏ Chương trình Đánh thức tiềm năng Bản thân

TQV

Thanh viên kỳ cựu
Hình như kế hoạch chương trình đã thay đổi rồi thì phải :nghivan:

chiecla_206

[♣]Thành Viên CLB
TQV: "Hình như kế hoạch chương trình đã thay đổi rồi thì phải :nghivan:"
Đúng rồi đó anh Vờ:dangyeu: Có những thay đổi về địa điểm, quy mô và ban tổ chức của chương trình.
Tuy nhiên mọi người hãy yên tâm, thời giannội dung chương trình hoàn toàn không đổi. Ban tổ chức luôn cố gắng tạo những điều kiện thuận lợi nhất cho các bạn sinh viên cùng tham gia nên những thay đổi trên đều mang tính tích cực hơn.
Mọi người cùng chờ đợi Thư ngỏ mới chính thức của chương trình nha, theo đánh giá riêng của riêng chiecla là khá hấp dẫn đó.:dacy:
Soon.

<!-- google_ad_section_end -->

canh buom do

Cây đang thụ phấn
Thành viên BQT
Vậy thì hay quá! mình cũng đang bế tắc nè! chương trình cũng sắp diễn ra rùi nè. BTC mau mau có thông báo chính thức cho tụi mình bit nhé! cám ơn BTC nhìu nhìu.

HOANG THUY

[♣]Thành Viên CLB
Thiên Sứ cho mình hỏi chính xác địa điểm được hôn? Poster của chương trình ghi là ĐH Bách Khoa?

minhhanh

Thành viên mới
chương trình nghe hấp ( xì ) dẫn quá.hi vọng BTC sớm báo cho cả nhà thời gian. địa điểm và kế hoạch chính xác ha.
BTC cố lên! :nghichngom:

canh buom do

Cây đang thụ phấn
Thành viên BQT
Ehem, mình mới nhận được thông báo từ BTC nè các bạn, sẽ có sự thay đổi như sau:...

canh buom do

Cây đang thụ phấn
Thành viên BQT
Sự thay đổi này có vẻ làm cho chương trình hoành tránh hơn, dự kiến có 1000 bạn tham gia cơ mà.Haha, chương trình hoành tráng nhất từ trước đến nay( tính đến thời điểm này). Sắp diễn ra rùi, bạn nào muốn đăng kí thì lẹ nha!!!

chutchit

[♣]Thành Viên CLB
mình đăng kí với nha.....ko biết mình có thể rủ thêm bạn đi nữa được ko nhỉ.

kieuphuong

Thanh viên kỳ cựu
không biết đâu áh, p giành 3 chỗ áh, p + 2 người bạn áh, k còn chỗ là k chịu đâu áh

hainguyen

[♣]Thành Viên CLB
mình đăng kí với nha.....ko biết mình có thể rủ thêm bạn đi nữa được ko nhỉ.
Bạn yên tâm đi nhé, chắc chắn bạn và các bạn của bạn sẽ được chào đón rất nhiệt tình, chương trình này free dành cho sinh viên, và thực sự nó rất hữu ích, hãy rủ nhiều bạn bè của mình tham gia càng tốt bạn nhé!
@ BTC: Rất nóng lòng chờ đợi chương trình của BTC. BTC làm tớ kìm lòng không nổi nữa rồi nè, mong đến ngày 18/10 quá, còn 7 ngày nữa...

hoaihuong_8x

[♣]Thành Viên CLB
Oạch 18/10 tổ chức ngay trong trường mình mà giờ mình chưa thấy băng rôn treo ở đâu hết vậy cà.

lucyhuynh1990

Thành viên
Cai nay la thong bao chinh thuc roi phai k ban?
Hom truoc minh thay dia diem to chuc la Hoi Truong Lau 4 NVH Thanh Nien!
Neu vay minh xi truoc 1 cho nhe! hihi

thanhdat1004

[♣]Thành Viên CLB
Theo thông tin mà D vừa có thì chưa biết rõ địa điểm tổ chức.Địa điểm vừa rồi (Hội trường A5 ĐH bách khoa) vẫn chưa chắc chắn.Thời gian vẫn như cũ nhưng địa điểm có thể thay đổi.Có gì sẽ comment cho mọi người sau ngen.Ai muốn đăng ký tham gia thì để lại họ tên, số điện thoại, yahoo,... Ban tổ chức sẽ gửi thông báo tới các bạn nếu có sự thay đổi nào.Cảm ơn các bạn

thanhdat1004

[♣]Thành Viên CLB
D chắc chắn sẽ tham gia cho dù là tối hôm đó có thi SHCD.Hiihi.Lên thi thì ngồi chép tài liệu là ok rùi.Đề mở mà.Tham gia chương trình này sẽ có nhiều điều bổ ích lắm đây

canh buom do

Cây đang thụ phấn
Thành viên BQT
Rất chân thành xin lỗi các bạn, chương trình của chúng ta do có một số trục trặc kỹ thuật nên đã dời lại. BTC rất cố gắng mang lại cho các bạn một chương trình thật sự ý nghĩa, các bạn ủng hộ BTC nhé

Bình luận bằng Facebook