[tuduydoanhnhan-LQ] [you] có biết tuduydoanhnhan là ai chưa ??? vào làm quen nè

Status
Không mở trả lời sau này.

diennv0702

Thành viên mới
hihi, chao ca nha
minh rat hanh hanh duoc gia nhap ngoi nha ky nang song.
minh la Nguyễn Văn Điện,.minh rất thích kinh doanh, va mong mun cua minh la tro thanh mot nha quan tri kinh doanh tai ba(hihi). va minh cung luon mun hoan thien ky nang song cho ban than minh.
mong cac ban chia se nhung kinh nghiem quy bau cho minh nhe

dualeo_dieu

Thành viên năng động
Chào cả nhà mình !
Trước hết xin tự giới thiệu cho bà con biết
Mình tên Đạt , 20t , đang là sinh viên ngành CNTT - phần mềm . Đang ở quận Tân Bình , quê ở TPHCM .
Nay để bà con cô bác không phải bỡ ngỡ và suy nghĩ rằng " thằng tuduydoanhnhan là ai ấy nhỉ " thì nay Đạt tạo topic này ra để cả nhà cùng biết . Nếu ai muốn nói chuyện nhiều hơn với Đạt thì cứ ép nick rồi chát , không thì gọi điện thoại cho Đạt cũng được :mimcuoi: ( nick chat và số phone đã ghi trên phần chữ ký ở phía dưới )
Các bạn nào muốn làm quen với mình thì xin tự giới thiệu về mình đi nha .
ôi trời đất ơi, bó tay ^^
chào bạn

tuduydoanhnhan

Thanh viên kỳ cựu
Giang hồ đồn em có một trái tim đang rực lửa, một tấm lòng bao la như biển cả, và một khát vọng mãnh liệt như CỌP :data:
Cảm ơn anh Tiến vì bài viết, anh nói quá lời thôi chứ em làm sao mà giống như vậy được chứ . :mimcuoi:

mai anh

Thanh viên kỳ cựu
Cảm ơn bạn vì đã thích .... nickname của mình :mimcuoi: . Bạn nói bạn là dân kinh tế vậy bạn học chuyên ngành gì vậy ? cho mình biết nhé . Đạt nghĩ chuyện muốn trở thành một doanh nhân thì không có nói được là sớm hay muộn , điều quan trọng là bạn có nắm bắt lấy cơ hội khi nó đến không là quan trọng đó . Chúc bạn sớm trở thành 1 doanh nhân thành đạt .
Nói là dan kinh tế thôi, nhưng mình lại học trong trường kỹ thuật.Mình học ĐH GTVT,chuyên ngành kinh tế vận tải. Nhìn chung cũng là kinh tế mà hihi...:data:

tritai

[♣]Thành Viên CLB
Anh em cùng trường cùng khoa cùng chuyên ngành mà không biết nhau thì cũng lạ à, đề nghị lão Đạt đánh bóng tên tuổi vừa thoai cho T đánh bóng với, hehe:dangyeu:

meomap

Thanh viên kỳ cựu
e thấy cái topic này lâu rồi, mà giờ mới dô nói với a tuduydoanhnhan vài câu.
^^ chào a. E là mèo. rất vui được biết anh ^^
Anh học cntt nhưng ước mơ làm dân kinh tế luôn à, nhiều người như a sao dân học kinh tế tụi e có việc. Phải cố gắng thui!
E tán thành với chị Mai đó a Đạt. A Đạt muốn mọi người biết tuduydoanhnhan là ai hay muốn giới thiệu mod mới hehe!?

tuduydoanhnhan

Thanh viên kỳ cựu
Nói là dan kinh tế thôi, nhưng mình lại học trong trường kỹ thuật.Mình học ĐH GTVT,chuyên ngành kinh tế vận tải. Nhìn chung cũng là kinh tế mà hihi...:data:
Ok . Vì tinh thần " kinh tế " mình cho bạn thuộc phạm vi ngành kinh tế luôn .:mimcuoi: chịu chưa ?

tuduydoanhnhan

Thanh viên kỳ cựu
Anh em cùng trường cùng khoa cùng chuyên ngành mà không biết nhau thì cũng lạ à, đề nghị lão Đạt đánh bóng tên tuổi vừa thoai cho T đánh bóng với, hehe:dangyeu:
Đồng ý là cùng trường, cùng khoa và ông với tui đều biết nhau, nhưng các bạn mới chưa biết thì mình phải giới thiệu cho các bạn ấy biết mới được chứ :mimcuoi:
Bạn có tư duy triệu phú hả. Có phải bạn quá tự tin về mình không vậy.
Cảm ơn bạn vì bài viết . Câu slogan " tôi có tư duy triệu phú " bắt nguồn từ một khoá học về tư duy triệu phú mà mình đã học được ở bên ngoài cuộc sống . Có lẽ bạn hiểu nhầm ý cuả mình . :mimcuoi:

tuduydoanhnhan

Thanh viên kỳ cựu
e thấy cái topic này lâu rồi, mà giờ mới dô nói với a tuduydoanhnhan vài câu.
^^ chào a. E là mèo. rất vui được biết anh ^^
Anh học cntt nhưng ước mơ làm dân kinh tế luôn à, nhiều người như a sao dân học kinh tế tụi e có việc. Phải cố gắng thui!
E tán thành với chị Mai đó a Đạt. A Đạt muốn mọi người biết tuduydoanhnhan là ai hay muốn giới thiệu mod mới hehe!?
Chào em " mèo " , cảm ơn em đã ủng hộ topic của anh . Mỗi người đều có một ước mơ riêng của mình nên em không thể nói anh không ước mơ được :mimcuoi: . Anh thiệt tình là muốn mọi người biết anh là ai chứ có ý gì khác đâu, em và chị Mai cứ .... :biumoi:

Status
Không mở trả lời sau này.

Bình luận bằng Facebook