[tuduydoanhnhan-LQ] [you] có biết tuduydoanhnhan là ai chưa ??? vào làm quen nè

Status
Không mở trả lời sau này.

lht

Thanh viên kỳ cựu
Làm quen mà ko giới thiệu về mình được ko ? tôi nghĩ bạn nên chuyển qua học ngành luật thì hợp hơn và sẽ có nhiều vụ dành riêng cho bạn . ha ha ha ha ha ha ha

-Tin.Luv-

Thanh viên kỳ cựu
Làm quen mà ko giới thiệu về mình được ko ? tôi nghĩ bạn nên chuyển qua học ngành luật thì hợp hơn và sẽ có nhiều vụ dành riêng cho bạn . ha ha ha ha ha ha ha

Bạn này nc vui nhỉ , như đùa ý !!~

lht

Thanh viên kỳ cựu
thôi được giờ nghiêm túc nè : tôi tên Tú , 20 tuổi , hiện là sv ngành dược, trường cđ nguyễn tất thành . Q.4 . bạn cũng biết gây '' hiệu ứng nhạc kính '' đấy nhỉ.

tuduydoanhnhan

Thanh viên kỳ cựu
thôi được giờ nghiêm túc nè : tôi tên Tú , 20 tuổi , hiện là sv ngành dược, trường cđ nguyễn tất thành . Q.4 . bạn cũng biết gây '' hiệu ứng nhạc kính '' đấy nhỉ.
Chào Tú nha . Rất vui được làm quen :mimcuoi:

Dung Nguyen

Thanh viên kỳ cựu
Chào các bạn, mình là người mới nà, mong các bạn giúp đỡ nha.
Xin tự giới thiệu mình tên Dung, đang là sinh viên năm cuối trường CĐKT TPHCM chuyên ngành kế toán
Theo mình thì học CNTT như bạn vẫn làm doanh nhân được đó, chúc bạn sớm thành công nha

tieuyeutinh0104

Thanh viên kỳ cựu
hi,em thấy mọi người bàn tán sôi nổi quá nên cũn mún góp vui nà.
Em tên Ngân,là học sinh lớp 12,cũn có ước mơ thành nữ doanh nhân nên mong mí anh chị giúp đỡ :dangyeu: .
Có thể liên lạc với em qua số điện thoại: 01268885388
hay nick YH :clamp_angel16
P/S: khoảng 1h thì e còn tiếp,sau 1h ngủ gòi nhá :dacy:

tuduydoanhnhan

Thanh viên kỳ cựu
hi,em thấy mọi người bàn tán sôi nổi quá nên cũn mún góp vui nà.
Em tên Ngân,là học sinh lớp 12,cũn có ước mơ thành nữ doanh nhân nên mong mí anh chị giúp đỡ :dangyeu: .
Có thể liên lạc với em qua số điện thoại: 01268885388
hay nick YH :clamp_angel16
P/S: khoảng 1h thì e còn tiếp,sau 1h ngủ gòi nhá :dacy:
Woa ! hay quá . :dacy: Chào nữ doanh nhân . Anh chúc em sớm thực hiện được những điều em muốn .

hanhtrinhsuongphale

Thanh viên kỳ cựu
Chào cả nhà mình !
Trước hết xin tự giới thiệu cho bà con biết
Mình tên Đạt , 20t , đang là sinh viên ngành CNTT - phần mềm . Đang ở quận Tân Bình , quê ở TPHCM .
Nay để bà con cô bác không phải bỡ ngỡ và suy nghĩ rằng " thằng tuduydoanhnhan là ai ấy nhỉ " thì nay Đạt tạo topic này ra để cả nhà cùng biết . Nếu ai muốn nói chuyện nhiều hơn với Đạt thì cứ ép nick rồi chát , không thì gọi điện thoại cho Đạt cũng được :mimcuoi: ( nick chat và số phone đã ghi trên phần chữ ký ở phía dưới )
Các bạn nào muốn làm quen với mình thì xin tự giới thiệu về mình đi nha .
mun làm quen với mình thì nt cho minh qua nick nhé: saobienkhongdoi_uhd. hẹn gặp lại

Xu Xu

Thanh viên kỳ cựu
Hihi!

Chào cả nhà!

Hôm nay mới ghé thăm cả nhà được

Đợt này Xu Xu chuyển giao công tác nên busy quá!

Kingofsoul

Thành viên mới
Hi mình mới đăng kí nên chưa quen ai hết, cho mình làm quen với nha. Mình tên Hội quê gốc quảng nam nhưng giờ học đh khoa học xã hội và nhân văn tp HCM. Tuổi tác =chủ toppic, mình mới vô sg lần đầu nên còn bở ngỡ, hi vọng mọi người giúp đở nha.Qua đây cũng gởi lời cảm ơn tới Đạt(KendyDat) đã giúp đở nhiệt tình để H được có điều kiện ngồi đây trò chuyện cùng mọi người. Ai học tập ở đh KHXH&NV cho mình làm quen với nha

tuduydoanhnhan

Thanh viên kỳ cựu
Bạn có tư duy triệu phú hả. Có phải bạn quá tự tin về mình không vậy.
Cảm ơn bạn đã hỏi 1 câu hỏi hay. Câu nói đó của mình có là do học được từ khoá học "tư duy triệu phú" , :mimcuoi: . Mình thấy câu này ý nghĩa nên làm chữ ký của mình thôi.

Status
Không mở trả lời sau này.

Bình luận bằng Facebook