[Ảnh TV] swynts

swynts

Cây đang thụ phấn
27/6/09
483
3,169
93
Lầu xanh
my.opera.com

with a groupfriend while hat ( when I was eighteen ) , từ hồi lên đại học không chụp ảnh nên không có cái nào bây giờ ngoài ảnh 3x4 ( cái này chắc không đẹp ! )

Thích: 20 people

hainguyen

[♣]Thành Viên CLB
22/4/09
391
3,881
93
ĐH Kinh Tế
Đúng rồi, chả thấy nhan sắc gì cả, nhưng nhìn chung là k nhận ra ai trong 1 cơ số người như thế. Mà có mấy bạn nghẹo đầu nghẹo cổ, k biết phải khổ chủ k ta???:cuoihaha::cuoihaha::cuoihaha::cuoihaha::cuoihaha:

Thích: 3 people

kieuphuong

Thanh viên kỳ cựu
8/6/09
652
5,968
93
32
ĐH Ngân Hàng
hic, có 4 ng while hat lận e ui, e định ám chỉ ai nào??hihi

cái nón của e che hết 1/2 khuôn mặt, cái tay che hết 1/4 của 1/2 còn lại, hic, e ui, lỡ off mà chị k nhận ra e thì e đừng trách chị í!!!
nhưng mà e cũng trắng ghê nha! có vẻ baby đó!

Thích: 11 people

swynts

Cây đang thụ phấn
27/6/09
483
3,169
93
Lầu xanh
my.opera.com
Swynts Cắt riêng hình swynts ra đi rồi up lên.Như thế ai cũng thấy mặt đc hết ah
Cắt ... xấu :D :D
Chị Phương nhìn thấy Swynts rồi ah? thế chị có ảnh riêng của Swynts ko ? Có thì up hộ Swynts nhé ;))
T.T
cái nón của e che hết 1/2 khuôn mặt, cái tay che hết 1/4 của 1/2 còn lại, hic, e ui, lỡ off mà chị k nhận ra e thì e đừng trách chị í!!!
nhưng mà e cũng trắng ghê nha! có vẻ baby đó!
:D cảm ơn chị :embarrassed:
Đó là hồi 12 , hồi em còn ở nhà , bây giờ em đen như con chuột , mặt mụn , tóc dựng ... :tambiet:

:thinking: cũng lâu rồi

mèo mắc ma

Thanh viên kỳ cựu
17/4/09
247
1,660
93
ĐH KHXH&NV TPHCM
Họ và tên
Nguyễn Thị Kim Anh
thì mi up hình nào để mọi người đều nhận ra gương mặt "đẹp zai" của mi ấy. Chứ hình này chụp tập thể, zoom xa => nhìn vô cũng ko bít ai là ai nữa :)

TQV

Thanh viên kỳ cựu
4/6/09
757
4,822
93
31
Trường Đời
kynangsong.org
Khoảng hơn 10 người yêu cầu thì mình sẽ up :cuoihaha:, vì hình này phản cảm lắm, phải nhiều người yêu cầu thì mình mới đổ thừa là : tại nhiều người yêu cầu quá nên up chứ thực ra cũng ko muốn :cuoinhamhiem:

Thiên Sứ

[♣]Thành Viên CLB
18/9/08
414
3,489
93
28
Đại học Khoa học Tự nhiên TPHCM
yeuthuongnhobe.wordpress.com
Họ và tên
Đinh Thị Thu Hiền
Thích: 6 people

kieuphuong

Thanh viên kỳ cựu
8/6/09
652
5,968
93
32
ĐH Ngân Hàng
V ơi, swynts ơi, có 5 ng yêu cầu coi như cũng số đông rồi nghen (nếu tính theo tình hình hiện nay), để coi, có Mít, Méo, Thiên sứ, Vinh là 4, vậy c P vô nữa là 5, lát nữa thể nào cũng có Mer, hihi, up lên đi V!

Swynts này, cho c coi baby của c nay sao rồi chứ, hihi, e post lên luôn nghen e :dangyeu:

mercury

Thanh viên kỳ cựu
8/6/09
118
882
93
ĐH Sư Phạm
Swynts phải công khai cho mọi người chiêm ngưỡng thế nào là sắc đẹp trời phú của mình chứ.
Lấp lấp ló ló có ai biết j đâu.:cuoinhamhiem:
Mer cũng ủng hộ V post hình Swynts.

Thích: 8 people

Bình luận bằng Facebook