Happy birthday pé Tuduydoanhnhan! ten ten ten tèn...

moon_tsuki

Giải Nhất Cuộc Thi Kỹ Năng Số
:them: Hôm này là ngày gì vậy ta? hihi... ngày mà cách đây nhìu năm có một pé con oe oe khóc chào đời... và bây giờ pé con ấy đã trở thành một tuduydoanhnhan - nhân vật chủ chốt quan trọng của Hội TTYT.

Happy birthday pé Đạt! Chúc pé mau ăn chống lớn, học hành chăm chỉ (đừng giống như tên Thi Bị Rớt) nhé...:cuoihaha:

hainguyen

[♣]Thành Viên CLB
[FLASH]http://www.nhaccuatui.com/m/kS53LrZh_j[/FLASH]
Chúc mừng sinh nhật em, tuduydoanhnhan. Hãy làm tất cả những gì em ao ước nhé!
Một tuổi mới sống khỏe, sống vui, sống an nhàn, sống lạc quan, sống để làm những gì em chưa hoàn thành hén.
Luôn cười em ha.
Và đôi khi có những khó khăn phía trước, đang thử thách em, để biết em tuyệt vời như thế nào khi vượt qua nó.
CHÚC MỪNG SINH NHẬT EM!

hoang hon tim

Thanh viên kỳ cựu
Happy Birthday... Chúc em 1 sinh nhật vui vẻ , ấm áp và hạnh phúc bên cạnh những người thân yêu nhất của mình. Mong em có thể vượt wa được mọi khó khăn ( nếu có - sẽ có ) và đạt được tất cả những điều mà em mong ước!
Nhân dịp sinh nhật lần thứ N của Sếp. Thay mặt toàn thể bà tám chúc em sinh nhật vui vẻ hạnh phúc.
Cuôí cùng: Chúc em:
Tươi như hoa thiên lý
Đẹp như đá kim cương
Có nghị lực phi thường
Trên bước đường đi tơí.
Hết

KendyDat

Thanh viên kỳ cựu
Nhờ những con gió gửi đôi lời
Sức khỏe, thành công và hạnh phúc
Như thế đã đủ chưa ?....
Nếu chưa...
Nhờ những cơn bão gửi đến hết.

Sinh nhật vui vẻ nhé !

-Tin.Luv-

Thanh viên kỳ cựu
chúc Đạt sinh nhật vui vẻ nhá.... :)

P/s : bữa nào đi ăn " Cháo " tiếp nha ....:">

ivenle

Thanh viên kỳ cựu
HAPPY BIRTHDAY TO YOU.

CHÚC EM THÊM TUỔI MỚI TỰ TIN HƠN - THÔNG MINH HƠN NHỜ UỐNG SỮA CON BÒ CƯỜI

:cuoihaha::cuoihaha::cuoihaha::cuoihaha::cuoihaha::cuoihaha::cuoihaha::cuoihaha::cuoihaha::cuoihaha::cuoihaha::cuoihaha::cuoihaha::cuoihaha::cuoihaha::cuoihaha::cuoihaha::cuoihaha:

tritai

[♣]Thành Viên CLB

Năm tới mà mày không lấy vợ là tao qua nhà mày, sẽ "thiế....n" cho mày thành Thái G.:them:

Kakakaka, chúc mừng sinh nhật mày nha cu.:cuoihaha:

Ráng thực hiện những dự định của mình nha cu...ủng hộ mày hết mình:thangloi:
allsize.2103475.html

dinhthanhhuyen88

[♣]Thành Viên CLB
Chúc em tuổi mới thành công mới với những ước mơ và hoài bão mới... Và nhất là mau ăn chóng lớn :cuoihaha:

tieusonphong

Thanh viên kỳ cựu
Happy birthday to you!
Chúc Đạt bước sang tuổi mới đạt nhiều thành công mới, luôn vui ve,hạnh phúc và cố gắng gặp được một nửa của mình nhé !:cau:

camnhung

Thanh viên kỳ cựu
ủa ủa? hôm nay là sinh nhật tuduydoanhnhan ha? cho mình chúc ké với ha, hihi. chúc Đạt sinh nhật vui, gặp nhiều may mắn, hạnh phúc và thành công nha....:thangloi:

trangdang

[♣]Thành Viên
hú hú anh ơi, nhớ em không? chắc không quá =.= . sinh nhật vui vẻ và ý nghĩa nha anh ^^

vinguyen

[♣]Thành Viên CLB
Chúc tuduydoanhnhan thêm tuổi mới,nhiều niềm vui mới, tình vô phơi phới, ngày càng tiến tới.......Sinh nhật zui zẻ nha!!!! hẻm biết nhớ vi không ta.:nghihoac:

Nguyệt

Thanh viên kỳ cựu
Chúc pé sinh nhật zui ze và ze zui!!!!!!!!!
chuc pé luôn vui vẻ>hay cười >hay nói >hát hay >hoc giỏi>(mau lớn để được đi học nha)>chúc pé giỏi hơn tất cả nhưng nhân vật tham gia diễn đàn này nha.ha ha:cuoihaha:

lobe_dream

Thanh viên kỳ cựu
Happy birtday to pé... ý lộn... to tuduy...
Tuổi mới với nhiều thành công và niềm vui mới nha....

tuanphi

Thanh viên kỳ cựu
Chúc chú Đạt thêm một tuổi mới mau ăn chóng lớn.
HAPPY BIRTHDAY TO MR ĐẠT

Mlt_11r

Thanh viên kỳ cựu
Hi, tuduydoanhnhan = cái tên nói lên tất cả!
Chúc mừng sinh nhat nha nhóc ( xin lỗi hen, mới nhậu về nên onl trễ 1 tí, nên đã qua ngày trọng đại ùi).
Chúc cho những ước mơ thật đẹp của e sẽ thành hiện thực.

Bình luận bằng Facebook