[KNGT] Thành lập lại nhóm kỹ năng giao tiếp và phát triển bản thân.

Status
Không mở trả lời sau này.

KendyDat

Thanh viên kỳ cựu
Cho em tham gia với. Em mới tham gia forum nên còn bỡ ngỡ và nhút nhát lắm nên không biết sao nữa. Nghe mấy anh nói buổi off đầu tiên cãi nhau dzữ quá. Em sợ lắm, sợ lắm !! Vào nhóm này không biết có bị ăn hiếp không nữa...

[ tf ]

[♣]Thành Viên CLB
-------------------Update ngày 14/05/2010-------------------
- Ok. Chào mừng bạn Đạt gia nhập nhóm.
- Vì rất nhiều lý do nên hiện tại số lượng các bạn có thể tham gia buổi kỹ năng vào cuối tháng 5 là 6 bạn. Vậy nên quyết định tổ chức buổi kỹ năng lần 2 mình sẽ hoãn lại đến giữa tháng 6.
- Ngày kia 16/05/2010 có buổi hội thảo " NÓI TRƯỚC ĐÁM ĐÔNG - KHÓ MÀ DỄ " tại trường PTTH Mạc Đĩnh Chi Q6, chi tiết tại đây. Các bạn trong nhóm ai muốn tham dự chung với nhóm thì pm mình. Hiện tại đã có 6 bạn tham gia.
- Hết. Chúc mọi người ngủ ngon, đã 12h rồi.

[ tf ]

[♣]Thành Viên CLB
---------------------update ngày 26/5/2010-------------------------

Đã lâu không post bài trong topic của nhóm.

Đã lâu nhóm không có hoạt động gì.

Đã lâu ....

Và đã có bạn từng hỏi mình rằng: Nhóm kỹ năng đã không còn hoạt động nữa?

Sau khi tính toán kỹ thời gian có thể tổ chức buổi kỹ năng lần 2 vào ngay thời điểm nhạy cảm của mọi người. Và hôm nay thì mình xin có 1 thông báo: Nhóm kỹ năng của chúng ta sẽ tiếp tục buổi kỹ năng lần 2 vào ngày 13/6/2010 mang tên "Nói hiệu quả".

Hiện tại mình đang gấp rút chuẩn bị cho công tác tổ chức.

Chào tất cả mọi người. Tiếp tục đăng ký để trở thành thành viên nhóm KNGT nhé. Sẽ có nhiều điều thú vị chờ đón mọi người ở buổi "Nói hiệu quả".

[ tf ]

[♣]Thành Viên CLB
----------------Update ngày 31/5/2010---------------------

Mọi người vào xem nội dung chương trình cũng như địa điểm và thời gian tổ chức....
PS: Nhớ coi rõ địa điểm " Đền Hùng tại Công viên Tao Đàn "

[ tf ]

[♣]Thành Viên CLB
Có sao. Chắc anh sẽ làm thêm 1 trang của nhóm trên fb quá. Để hỏi ý kiến bà con thử, post trong kns mà không có 1 mem nào của nhóm vào đọc.

lenhutanh

Thành viên
Cho em tham gia voi
Em tên : Lê Nhựt Anh
Yahoo : le_nhutanh2001@yahoo.com
Thời gian rảnh rỗi: các ngày cuối tuần ( chiều và sáng thứ 7, Chủ nhật)
Số Điện Thoại : 01657165372
Hi vọng em được tham gia buổi giao lưu với các bạn và các anh chị.

lilacwy

Thanh viên kỳ cựu
Cho em tham gia voi
welcome!
13/6 hi vọng cả nhóm sẽ có cơ hội diện kiến "dung nham" và mức độ "quân tử" của bạn, ông bà ta chả bảo quân tử động khẩu không động thủ ấy mà :bitmiengcuoi:

hthuan_lovely

Thành viên năng động
mình cũng muốn gia nhập nhóm nữa
tên: Hồng Thuận
YM : hthuan_lovely
EMail: hthuan_lovely@yahoo.com
SDT: 0934120483
Live: TPHCM (Quận 5)
Thời gian rãnh của mình là chủ nhật, nhưng có thể mình đi thi vào ngày đó
Mình là SV năm cuối khoa CD Kế toán
Mình mong các bạn tổ chức ở đâu gần gần một chút mình có thể đi được.

[ tf ]

[♣]Thành Viên CLB
Cho em tham gia voi

mình cũng muốn gia nhập nhóm nữa
tên: Hồng Thuận
YM : hthuan_lovely
EMail: hthuan_lovely@yahoo.com
SDT: 0934120483
Live: TPHCM (Quận 5)
Thời gian rãnh của mình là chủ nhật, nhưng có thể mình đi thi vào ngày đó
Mình là SV năm cuối khoa CD Kế toán
Mình mong các bạn tổ chức ở đâu gần gần một chút mình có thể đi được.

Ok, hẹn gặp hai bạn ở buổi 13/6 :mimcuoi:

nhungmtv

Thanh viên kỳ cựu
tf chuyển dùm mình từ N2H chuyển sang nhungmtv , cám ơn nhé ^^! Hẹn gặp mọi người vào 13/6 >:D<

[ tf ]

[♣]Thành Viên CLB
--------------Update ngày 13/6/2010----------------

Ok vậy là buổi kỹ năng ngày 13/6 đã kết thúc. Mọi người đã rất vui vẻ. Nhưng có 2 điều tiếc.
- Không hiểu vì lý do gì mà có quá ít bạn tham dự. Mình rất tiếc vì ngay trước ngày off nhóm đã ko thông báo vì vài việc cá nhân. Nhưng sáng nay số lượng tham gia quá ít.
- Đối với các bạn tham gia thì mình xin nhận khuyết điểm vì lại như lần trước. Việc tổ chức vẫn bị trì hoãn đến 9h mới có thể bắt đầu được.

Đó là 2 thiếu sót của buổi "Nói hiệu quả". Dù sao mọi người cũng đã có 1 buổi kỹ năng thành công. Hầu hết tất cả mọi người đều hài lòng về kết quả đạt được. Cảm ơn mọi người đã nhiệt tình tham gia thảo luận và tranh luận.

Hẹn gặp mọi người và Buổi kỹ năng lần 3 có tên: "NÓI THỰC TẾ".

dinhsang1987

Thành viên năng động
Hic hic, về Bình Phước mất tiêu, nghe nói hôm nay có nhiều người mới lắm thì phải, lần 3 vào khi nào vậy nhóm trưởng, tuần sau đi nha. ^^

ivenle

Thanh viên kỳ cựu
Buổi off rất thành công. Thanks mọi người vì đã chia sẻ.
Thanks nhóc Nhựt Anh nhiều. Cố gắng thay đổi để mọi người gần với nhau hơn em nhé.

kenick

Thành viên mới
mong có buổi ofline sớm..tham gia cùng mọi người. mình thấy học được rất nhiều thứ..

---------- Post added at 12:12 PM ---------- Previous post was at 12:09 PM ----------

mong có buổi offline lần thứ 3 sớm..tham gia cùng các bạn và anh tiến .mình học được rất nhiều thứ.

---------- Post added at 12:13 PM ---------- Previous post was at 12:12 PM ----------

ah..em cũng quen giới thiệu lum...em là hoàn.. cũng tình cớ được Nhung gọi đi tham gia.đó thiệt là 1 điều may mắn đối với em

---------- Post added at 12:15 PM ---------- Previous post was at 12:13 PM ----------

Nếu buổi offline diễn ra nhiều thì điều đó là điều tuyệt vời..

[ tf ]

[♣]Thành Viên CLB
Hic hic, về Bình Phước mất tiêu, nghe nói hôm nay có nhiều người mới lắm thì phải, lần 3 vào khi nào vậy nhóm trưởng, tuần sau đi nha. ^^

Ừm. Tui đang chuẩn bị cho buổi 3. Có thể sẽ vào cuối tháng này. Cứ định kì 2 tuần 1 lần đi. :mimcuoi:

mong có buổi ofline sớm..tham gia cùng mọi người. mình thấy học được rất nhiều thứ..

---------- Post added at 12:12 PM ---------- Previous post was at 12:09 PM ----------

mong có buổi offline lần thứ 3 sớm..tham gia cùng các bạn và anh tiến .mình học được rất nhiều thứ.

---------- Post added at 12:13 PM ---------- Previous post was at 12:12 PM ----------

ah..em cũng quen giới thiệu lum...em là hoàn.. cũng tình cớ được Nhung gọi đi tham gia.đó thiệt là 1 điều may mắn đối với em

---------- Post added at 12:15 PM ---------- Previous post was at 12:13 PM ----------

Nếu buổi offline diễn ra nhiều thì điều đó là điều tuyệt vời..

Ok! Được nói theo ý mình và được mọi người lắng nghe là 1 cái gì đó rất vui fai ko H. Lần 3 sẽ sớm được tổ chức. Bạn thường xuyên vào topic của nhóm KNGT trong box Hội nhóm để xem thông tin về nhóm nhé

Status
Không mở trả lời sau này.

Bình luận bằng Facebook