[ KNGT ] Video

[ tf ]

[♣]Thành Viên CLB
1 cuộc thi diễn ra với sự 'không chuẩn bị' của bất cứ ai, rốt cục đã nhận giải khuyến khích (bét) :cuoihaha:
Lần đầu tiên public hình ảnh của các KNGTer :cuoinhamhiem:
Nhấn Play và cho chút cảm nhận phía dưới nha mọi người:glasses-cool:

Có 2 version vì lý do kỹ thuật là 3'40'' và 3'. Nội dung là tương đương. Nếu thích thì bà con coi cả 2 hen :dance:

ver 3'40'':

ver 3':

+ Hình ảnh từ các buổi off của KNGT
+ Video chuyên đề 'không thể bị lừa dối'
+ Phần mềm: Sony Vegas ver 10
+ Make by [ tf ] cùng sự động viên( thực ra là hù dọa nếu cái vid này được public) + tất cả các thành viên hiện tại của KNGT :cuoihaha:

Nếu thấy nhóm KNGT hợp với bạn, đừng ngần ngại đăng ký làm thành viên tại đây nhé :dacy:

Last edited by a moderator:

benny

Thanh viên kỳ cựu
Đoạn này coi lại cũng thấy vui, tiếc là...sao tên em nhỏ xíu à? :khocto:

[ tf ]

[♣]Thành Viên CLB
Thật chứ bị mấy bé trong nhóm ném đá ko thương tiếc, tụi nó còn đòi up lên cái hình kinh dị bữa đi ăn nhậu nữa kìa :phandoi:

Gemily

Thanh viên kỳ cựu
Nghĩa đừng khóc e, 3 năm nữa thể nào tên e cũng to nhất cho mà xem. Cố gắng e nhé! Có thù thì phải trả thôi, đúng ko e?

Thật chứ bị mấy bé trong nhóm ném đá ko thương tiếc, tụi nó còn đòi up lên cái hình kinh dị bữa đi ăn nhậu nữa kìa
E thấy nó có kinh dị mấy đâu a. "Hot girl" mà, ko up lên e cứ thấy tiếc tiếc thế nào ấy mà up lên thì thật sự là ko biết nói thế nào cho phải phép... Vì tương lai của cả nhóm chúng ta sẽ họp bàn lại chuyện này a nhé! Sẽ biểu quyết theo số đông vậy. Mà số đông ra sao thì chắc a cũng biết rồi... :cuoinhamhiem: Cứ chuẩn bị tinh thần là vừa rồi đó a.

[ tf ]

[♣]Thành Viên CLB
Nghĩa đừng khóc e, 3 năm nữa thể nào tên e cũng to nhất cho mà xem. Cố gắng e nhé! Có thù thì phải trả thôi, đúng ko e?

E thấy nó có kinh dị mấy đâu a. "Hot girl" mà, ko up lên e cứ thấy tiếc tiếc thế nào ấy mà up lên thì thật sự là ko biết nói thế nào cho phải phép... Vì tương lai của cả nhóm chúng ta sẽ họp bàn lại chuyện này a nhé! Sẽ biểu quyết theo số đông vậy. Mà số đông ra sao thì chắc a cũng biết rồi... :cuoinhamhiem: Cứ chuẩn bị tinh thần là vừa rồi đó a.
Nghĩ sao zẩy, anh mà sợ mấy đứa con gái hả :cuoihaha:
Thích thì chiều thôi, bộ ghen tỵ sao mà cứ đòi up lên

elsonhoang

[♣]Thành Viên CLB
Clip của nhóm đẹp quá, tiếc là hôm nói chuyện về chủ đề: "KHÔNG THỂ BỊ LỪA DỐI" mình lại bận nên không tham dự được.
Hy vọng nhóm NKGT sẽ có nhiều chương trình và buổi nói chuyện hay và đặc sắc như thế nữa.

[ tf ]

[♣]Thành Viên CLB
Clip của nhóm đẹp quá, tiếc là hôm nói chuyện về chủ đề: "KHÔNG THỂ BỊ LỪA DỐI" mình lại bận nên không tham dự được.
Hy vọng nhóm NKGT sẽ có nhiều chương trình và buổi nói chuyện hay và đặc sắc như thế nữa.
Đừng tiếc Hoàng ơi, vì tuần sau sẽ tiếp tục 1 buổi nữa với tên gọi: "Kỹ thuật nói dối" =)), nhớ đi nhé, không ngờ là buổi nói dối mọi người lại trao đổi rất vui vẻ, điều này sẽ giúp các bạn trong ban tổ chức chương trình của KNGT định hướng tốt hơn việc chọn chủ đề.

QuyenCk

Thành viên
Welcome to KNGT Group!!
Chuyện lâu rồi giờ mới kể, đi thi để trải nghiệm là chính, vào dc vòng CK, "giật" giải KK kể cũng buồn lắm >"<
Mà thôi, ta vẫn ngước lên trời cao, thất bại là mẹ thành công, qua cuộc thi ta học được nhiều điều, biết mình còn thiếu gì, mình cần những gì và KNGT cần những gì.
Túm lại ấy là, các anh chị gần xa đã biết tới 1 KNGT và KNGT-ers vui vẻ, nhiệt tình, và sôi nổi. KNGT luôn chào đón các bạn!
P/s: tình hình là Quyên đang giữ 2 pic cực HOT của siêu mẫu KNGT, mọi người bỏ phiếu 1-up, 2-tha. Cuộc vote xin dc bắt đầu!

huxu456

[♣]Thành Viên CLB

Tuổi nhỏ làm việc nhỏ tùy theo sức của mình ^^, tuổi già làm việc nhẹ tùy theo sức của mình ^^

---------- Post added at 08:55 AM ---------- Previous post was at 08:53 AM ----------

Welcome to KNGT Group!!
Chuyện lâu rồi giờ mới kể, đi thi để trải nghiệm là chính, vào dc vòng CK, "giật" giải KK kể cũng buồn lắm >"<
Mà thôi, ta vẫn ngước lên trời cao, thất bại là mẹ thành công, qua cuộc thi ta học được nhiều điều, biết mình còn thiếu gì, mình cần những gì và KNGT cần những gì.
Túm lại ấy là, các anh chị gần xa đã biết tới 1 KNGT và KNGT-ers vui vẻ, nhiệt tình, và sôi nổi. KNGT luôn chào đón các bạn!
P/s: tình hình là Quyên đang giữ 2 pic cực HOT của siêu mẫu KNGT, mọi người bỏ phiếu 1-up, 2-tha. Cuộc vote xin dc bắt đầu!

Nếu là siêu mẫu thì phải public chị Quyên nhỉ hehe, cho em vote 10 phiếu 1 nhé

chucanh2403

Thanh viên kỳ cựu
em vote dương vô cực cho phiếu up hinh, hehe

---------- Post added at 09:09 AM ---------- Previous post was at 09:05 AM ----------

clip giới thiệu về nhóm rất hay nhưng mà cái anh leader ih, nhìn cái background cứ như đang bị hỏi cung ở trỏng, haiz, thương anh ih quá đi mất!

chucanh2403

Thanh viên kỳ cựu
ah, có cái clip quay cảnh me xoài cóc ổi rồi anh Hà gào thét thảm thuông hôm ở K&T ih, up lên cho mọi người chiêm ngưỡng đê!

chucanh2403

Thanh viên kỳ cựu
chúng mình chặt chém CHỊ HÀ ghê quá. Thương chị ấy ghê luôn cơ *quay mặt che miệng cười haha*

---------- Post added at 09:13 AM ---------- Previous post was at 09:12 AM ----------

nghĩa ơi, add nik yahoo chị : chuc_anh_nguyen2403

[ tf ]

[♣]Thành Viên CLB
Đứa nào vote coi chừng anh, anh đập cho nhũn xương :cuoihaha:. Nhất là Nghĩa, ko được bon chen để tiếp tay cho giặc.

QuyenCk

Thành viên
theo nguyện vọng của KNGT-ers, 2 tấm hình hot sẽ dc up lên phây xờ búc, đón xem ;))
p/s: chị Hà ko dc đe dọa em nhỏ hay bất kỳ ai dưới mọi hình thức, sẽ bị chém đẹp đấy

Gemily

Thanh viên kỳ cựu
Tình hình là M vừa cung cấp thêm cho Q hơn chục pic cực hot nữa, đủ mọi tư thế. Bà con đừng nôn nóng nhé!...
Không thấy ai bỏ phiếu tha cho hot girl cả nhỉ??? Kì này trưởng nhóm phải chấn chỉnh lại nhé, ko hiểu ăn ở thế nào mà dân tình bất bình quá thể. Hihi!
@Chúc Anh: Mấy cái clip me, xoài, cóc, ổi... hot girl dìm hàng hết rồi e ơi. Hichic!
@Mọi người: Để đảm bảo công bằng mỗi người chỉ bỏ 1 phiếu thôi nhé! (M nghĩ thế là đủ chết rồi :))
P/S: M vote phiếu 1 nhé!

[ tf ]

[♣]Thành Viên CLB
chết gì chài :cuoihaha:
Mà tuần này hay tuần sau off vậy mọi người

Bình luận bằng Facebook