[tuduydoanhnhan-LQ] [you] có biết tuduydoanhnhan là ai chưa ??? vào làm quen nè

Status
Không mở trả lời sau này.

tuduydoanhnhan

Thanh viên kỳ cựu
Chào cả nhà mình !
Trước hết xin tự giới thiệu cho bà con biết
Mình tên Đạt , 20t , đang là sinh viên ngành CNTT - phần mềm . Đang ở quận Tân Bình , quê ở TPHCM .
Nay để bà con cô bác không phải bỡ ngỡ và suy nghĩ rằng " thằng tuduydoanhnhan là ai ấy nhỉ " thì nay Đạt tạo topic này ra để cả nhà cùng biết . Nếu ai muốn nói chuyện nhiều hơn với Đạt thì cứ ép nick rồi chát , không thì gọi điện thoại cho Đạt cũng được :mimcuoi: ( nick chat và số phone đã ghi trên phần chữ ký ở phía dưới )
Các bạn nào muốn làm quen với mình thì xin tự giới thiệu về mình đi nha .

tritai

[♣]Thành Viên CLB
Thấy gúm quá, biết ông lâu oài :cuoihaha: vote cho ông bạn 1 phiếu:nghichngom:

mai8x_dt

Thanh viên kỳ cựu
Chào cả nhà mình !
Mình tên Đạt , 20t , đang là sinh viên ngành CNTT - phần mềm . Đang ở quận Tân Bình , quê ở TPHCM .
Nay để bà con cô bác không phải bỡ ngỡ và suy nghĩ rằng " thằng tuduydoanhnhan là ai ấy nhỉ " thì nay Đạt tạo topic này ra để cả nhà cùng biết . Nếu ai muốn nói chuyện nhiều hơn với Đạt thì cứ ép nick rồi chát , không thì gọi điện thoại cho Đạt cũng được :mimcuoi: ( nick chat và số phone đã ghi trên phần chữ ký ở phía dưới )

ax ax , Đạt muốn cả nhà biết đến Đạt hay là muôna cả nhà biết đến một mod mới nhỉ, haha, nice to meet Đat. ^^

bach duong

Thành viên
chào a mẫn đạt em tên bạch dương 18 tuổi :mimcuoi:anh em mình lam wen nhe nick em nè: hoahuongduongniemtinvahivong2904

mai anh

Thanh viên kỳ cựu
Chào cả nhà mình !
Chào Đạt, mình rất thích cái name này của bạn"tuduydoanhnhan"ấy.Học CNTT mà lại thích trở thành doanh nhân. Nói thật mình cũng là dân kinh tế dù mới chỉ là năm đầu nhưng mình cũng muốn trở thành một doanh nhân thành đạt.Liệu có sớm quá không nhỉ?

mai anh

Thanh viên kỳ cựu
minh co tu duy doanh nhan nhung chuyen nghanh minh hoc lai nguoc hoan toan. hi vong trong tuong lai minh se dat duoc muc tieu
Oa lại một người nữa muốn trở thanh doanh nhân(cùng ý tưởng với mình này)hihi...vui quá...(nhưng cũng có thể trở thành đối thủ cua mình thì sao nhi huhu... nhỡ mình thua thì sao huhu..)Vì vậy bạn vui lên nhé chỉ cần một tu duy doanh nhân,một sự sáng tạo và lòng nhiệt huyết là có thể trở thành doanh nhân rồi(mình có lạc quan quá ko nhỉ:nghivan::nghivan:

mrgiang

Thanh viên kỳ cựu
Đạt muốn cả nhà biết đến Đạt hay là muôna cả nhà biết đến một mod mới nhỉ, haha, nice to meet Đat

tuduydoanhnhan

Thanh viên kỳ cựu
Chào Đạt, mình rất thích cái name này của bạn"tuduydoanhnhan"ấy.Học CNTT mà lại thích trở thành doanh nhân. Nói thật mình cũng là dân kinh tế dù mới chỉ là năm đầu nhưng mình cũng muốn trở thành một doanh nhân thành đạt.Liệu có sớm quá không nhỉ?
Cảm ơn bạn vì đã thích .... nickname của mình :mimcuoi: . Bạn nói bạn là dân kinh tế vậy bạn học chuyên ngành gì vậy ? cho mình biết nhé . Đạt nghĩ chuyện muốn trở thành một doanh nhân thì không có nói được là sớm hay muộn , điều quan trọng là bạn có nắm bắt lấy cơ hội khi nó đến không là quan trọng đó . Chúc bạn sớm trở thành 1 doanh nhân thành đạt .

tuduydoanhnhan

Thanh viên kỳ cựu
minh co tu duy doanh nhan nhung chuyen nghanh minh hoc lai nguoc hoan toan. hi vong trong tuong lai minh se dat duoc muc tieu
Cố gắng lên bạn nhé ! Bạn có thể nói rõ chuyên ngành bạn học là gì ko ? chúng ta có thể thảo luận mà . Chúc bạn sớm thành 1 doanh nhân . :mimcuoi:

Gemily

Thanh viên kỳ cựu
Hôm nay thì Minh biết Đạt rùi. M thích cái hội "trái tim yêu thương" lắm nh có lẽ chưa có điều kiện tham gia. Và sẽ sớm thôi chúng ta sẽ đc gặp lại nhau trong hội của Đạt, Minh chắc chắn thế.

tuduydoanhnhan

Thanh viên kỳ cựu
Hôm nay thì Minh biết Đạt rùi. M thích cái hội "trái tim yêu thương" lắm nh có lẽ chưa có điều kiện tham gia. Và sẽ sớm thôi chúng ta sẽ đc gặp lại nhau trong hội của Đạt, Minh chắc chắn thế.
Uả , sao biết được hay vậy ta? Rất vui khi cùng bạn tham gia hội Trái Tim Yêu Thương . Mong rằng sẽ sớm gặp bạn . :mimcuoi:

quoccuongdang

Thanh viên kỳ cựu
Mình đã nghe giang hồ đồn, đã thấy, đã sờ tận tay bạn rùi. bạn PR dữ quá bạn ui!:cuoinhamhiem:

tuduydoanhnhan

Thanh viên kỳ cựu
Mình đã nghe giang hồ đồn, đã thấy, đã sờ tận tay bạn rùi. bạn PR dữ quá bạn ui!:cuoinhamhiem:
Trời . nghe giang hồ đồn gì vậy anh ? thấy ở đâu ? sờ tận tay lúc nào ? :mimcuoi: sao mình chẳng biết gì hết vậy nè

ivenle

Thanh viên kỳ cựu
Trời . nghe giang hồ đồn gì vậy anh ? thấy ở đâu ? sờ tận tay lúc nào ? :mimcuoi: sao mình chẳng biết gì hết vậy nè

Giang hồ đồn em có một trái tim đang rực lửa, một tấm lòng bao la như biển cả, và một khát vọng mãnh liệt như CỌP :data:

Status
Không mở trả lời sau này.

Bình luận bằng Facebook