[tuduydoanhnhan-LQ] [you] có biết tuduydoanhnhan là ai chưa ??? vào làm quen nè

Status
Không mở trả lời sau này.

-Tin.Luv-

Thanh viên kỳ cựu
Chào bạn...Tuduydoanhnhan...Mình là Tin :)
Rất vui khi đc làm quen với bạn nha :)
Có thể cho Tin hỏi câu hỏi riêng tư hơi cá nhân 1 chút đc không nè :D
Câu hỏi của Tin có nội dung là ( 2 câu nhé ) :
Tại sao cái tên tuduydoanhnhan bạn lại đạt như vậy . Có quá dài hay không ?
Bạn Tuduydoanhnhan có bạn gái chưa vậy?

tuduydoanhnhan

Thanh viên kỳ cựu
Chào bạn...Tuduydoanhnhan...Mình là Tin :)
Rất vui khi đc làm quen với bạn nha :)
Có thể cho Tin hỏi câu hỏi riêng tư hơi cá nhân 1 chút đc không nè :D
Câu hỏi của Tin có nội dung là ( 2 câu nhé ) :
Tại sao cái tên tuduydoanhnhan bạn lại đạt như vậy . Có quá dài hay không ?
Bạn Tuduydoanhnhan có bạn gái chưa vậy?
Chào bạn Tin. Rất vui được làm quen :mimcuoi: .
Sau đây thì mình cũng xin trả lời những câu hỏi của bạn:
Thứ 1: nick tuduydoanhnhan cũng là biệt danh bên ngoài cuả mình. Nên mình lấy tên nick này luôn. Mình nghĩ cũng không dài lắm đâu bạn à :mimcuoi:.
Thứ 2: câu hỏi này hơi riêng tư ... có gì mình nói chuyện riêng nhé :lungtung:
Có qua thì mới có lại đúng không bạn Tin, sau đây thì Đạt cũng có một vài câu hỏi cho bạn, mong nhận được câu trả lời
Câu hỏi thứ 1 là : bạn Tin là ai vậy? bạn có thể giới thiệu rõ về mình được không? (ví dụ như nơi ăn chốn ở, cách ăn mặc, đi đứng .... :dacy: )
Câu hỏi thứ 2 là : Bạn có bạn gái chưa? nếu có thì hãy giới thiệu về bạn gái mình nha :cuoinhamhiem:

-Tin.Luv-

Thanh viên kỳ cựu

Thứ 1: nick tuduydoanhnhan cũng là biệt danh bên ngoài cuả mình. Nên mình lấy tên nick này luôn. Mình nghĩ cũng không dài lắm đâu bạn à :mimcuoi:.
Thứ 2: câu hỏi này hơi riêng tư ... có gì mình nói chuyện riêng nhé :lungtung:

Câu hỏi thứ 1 là : bạn Tin là ai vậy? bạn có thể giới thiệu rõ về mình được không? (ví dụ như nơi ăn chốn ở, cách ăn mặc, đi đứng .... :dacy: )
Câu hỏi thứ 2 là : Bạn có bạn gái chưa? nếu có thì hãy giới thiệu về bạn gái mình nha :cuoinhamhiem:

Mới làm quen mà bạn đã khủng bố mình rùi :D...Thôi thì để thắt chặt tình đoàn kết và tình bạn thêm sâu sắc thì mình cũng trả lời câu hỏi của bạn . Những trước tin là mình có vài lời về câu trả lời của bạn cho câu hỏi mà mình đã đặt ra ( gọi là góp ý thân thiện , xã giao ấy mà )
.

Ở câu hỏi thứ 1 thì như bạn nói là :

nick tuduydoanhnhan cũng là biệt danh bên ngoài cuả mình
Thì cho Tin hỏi là biệt danh bên ngoài của bạn là gi? Có thể là tuduy...gì gì đó phải không ?

Còn câu hỏi thứ 2 :

câu hỏi này hơi riêng tư

Lúc đầu Tin đã nói là câu hỏi của Tin có hơi riêng tư 1 chút nên bạn phải trả lời cụ thể và rõ ràng để có gì các bạn gái trong diễn đàn còn tìm hiểu đến bạn chứ...biết đâu sau này sẽ có người để ý đến bạn thì sao...:dangyeu:
Sau đây Tin xin trả lời 2 câu hỏi của bạn tuduy :

Thứ 1: Thì mình xin giới thiệu với các bạn :
Họ và tên : Đặng Trung Hiếu ( Còn gọi là Tin )
Ngày sinh : 01/08/1991
Đang học : Trường CĐKTCN Vạn Xuân
Chuyên ngành : CNTT
Nick YH : votinh_yeuem2008boy@yahoo.com

P/s: Đó là pro5 của Tin có gì thắc mắc hay mún làm quen với Tin thì các bạn cứ add nick yahoo rùi nc sau nhen
:dangyeu:
Thứ 2 : Câu này thì Tin xin phép không trả lời tại vì nãy Tin cũng có hỏi bạn tuduy mà bạn chưa trả lời rõ và cụ thể ( vì 2 câu hỏi giống nhau mà ) nên có thể chờ câu trả lời chính thức của tuduy thì Tin sẽ trả lời sau :dangyeu:
Nhân Đây Tin cũng muốn hỏi thêm bạn là :

Câu thứ 3 : Nghe nói bạn là Trưởng hội TTYT vậy cho Tin hỏi bạn có những kế hoạch gi để phát triển hội của mình ? Ước mơ của bạn sau này là gì? Và những dự định trong thời gian sắp đến của bạn là gi?
:dacy:

tuduydoanhnhan

Thanh viên kỳ cựu
Có gì anh em mình nói chuyện bên ngoài đi cho thoải mái, mình thấy tụi mình cũng có những điểm giống nhau đấy. :cuoinhamhiem: .
P/s : Nhường phần " sân khấu " lại cho các bạn khác .

ivenle

Thanh viên kỳ cựu
hi tuduydoanhnhan, tên nghe rất kêu nhỉ... :mimcuoi:
:dangyeu: thấy là lạ nên vào topic này mần quen một chút đó mà
có gì xin mọi người chỉ giáo nhoa..... đa tạ.....đa tạ........

tuanphi

Thanh viên kỳ cựu
uh`, chào Đạt. Rất vui vì được làm quen với Đạt. Nhà mình nhiều người tên Đạt quá nhỉ. hihi. Đây là sdt của mình có gì liên lạc .Thỉnh thoảng cafe nhé. 0973 279 345

tuduydoanhnhan

Thanh viên kỳ cựu
uh`, chào Đạt. Rất vui vì được làm quen với Đạt. Nhà mình nhiều người tên Đạt quá nhỉ. hihi. Đây là sdt của mình có gì liên lạc .Thỉnh thoảng cafe nhé. 0973 279 345
Ok . Nếu có dịp thì anh em mình trao đổi thêm. Tên Đạt nhiều người lấy lắm nên lý do vì sao có nhiều là vậy. :mimcuoi:

kyniemmua

<b><font color=green>Giải Nhì Viết Về Người Phụ Nữ
Tuduy hả, cái bạn này hình như là gặp rồi nhưng cái mặt hok có quen.

_ice_

Giải Nhất Lời Con Muốn Nói 20
Oh wow, Tư duy doanh nhân luôn nhá, oách thiệt, chắc hân hạnh lắm mới đc. làm wen, hjhj

ivenle

Thanh viên kỳ cựu

mr_ak

Thanh viên kỳ cựu
aaaaaaaaaa hok wen aaaaaaa mà wen ^^ trưởng nhóm của hội những trái tim yêu thương đây mà ^^

kyniemmua

<b><font color=green>Giải Nhì Viết Về Người Phụ Nữ
Ôi, tấm hình này "đẹp lạ"
Giới thiệu với các bạn đây là hội trưởng hội trái tim yêu thương của tụi mình, bạn này có cái tên rất oách là tuduydoanhnhan nhưng bây giờ vẫn chỉ là một sinh viên nghèo.

spiritsoul

Thành viên
Chào bạn!
Rất hân hạnh được làm quen, mình là Nam, đang ở Quảng Ngãi, đt 0975833855, thỉnh thoảng có vô Sài Gòn. Khi nào vô đi cafe nhé.

Status
Không mở trả lời sau này.

Bình luận bằng Facebook