Happy birthday to you!!! Miss sóng

Vrain

[♣]Thành Viên CLB
Hì chị!!
đầu tiên: em không dám kích động forum soạn tin nhắn theo mẫu LTN_x_y đâu, hì hì hì

Theo thông tin em nhận được thì chính xác hôm nay ngày 6-1-2011 là sinh nhật của chị Sóng.

Ngồi đây, canh thời gian, để đúng 12h lập topic này chúc mừng sinh nhật của một người luôn đem đến sự ấm áp, đem đến những tri thức, những chia sẽ đến với mọi người. (dòm lại đồng hồ: chết, lố mất 1 tiếng)

Riêng em thì có những cảm nhận, có những suy nghĩ, có kèm sự ngưỡng mộ pha chút ganh tị, không hiểu sao chị lại có sức lan tỏa như vậy, lan tỏa đến các thành viên về sự yêu thương, và đồng thời là chất keo kết dính lại những trái tim, những con người nổi loạn (em chẳng hạng). hì hì

Cám ơn sự quan tâm của chị đến với mọi người (riêng em, em cảm nhận được rất đầy đủ tình cảm đó). Cám ơn chị rất nhiều.

Sẵn đây em có 1 câu để gởi đến chị (hơi bị cổ nhưng nó không lạc hậu tý nào)

NGỌC À..............................................................
...............................................................................SINH NHẬT THẬT VUI NHÉ CHỊ!!!

HAPPY BIRTHDAY TO YOU
Hạnh phúc? Em không cần chúc, vì chị đang rất hạnh phúc trong ngôi nhà KNS này. Vui vẻ? Em không chúc chị vui vẻ, chị đang vui vì nhìn thấy sự trưởng thành từ các bạn. Thành công? em không chúc chị thành công, vì chị đã thành công trong việc dẫn dắt 1 đám trẻ dễ thương này rồi..

Chỉ chúc chị: luôn có sức khỏe, luôn tươi trẻ, người luôn phây phẻ...hì hì

Lưu ý nhỏ: sau topic này, em cần phải chỉnh sửa lại dung nhan (lý do thức khuya). 1 chầu chè, xem như bù đắp nhé.

cẩm tú cầu

[♣]Thành Viên CLB
Sinh nhật Sóng

Thân chúc em Sóng một tuổi mới thật vui vẻ hạnh phúc.

( Hạnh phúc thực sự nhé Sóng )

chị không biết nói như thế nào để viết thực dài chỉ có những lời thân thương như vậy nhưng từ đáy lòng mình. Sóng cũng có thể chỉ là con Sóng nhỏ trên mặt hồ phẳng lặng, cũng có thể là Sóng trên dòng suối mà cũng có thể là mặt biển mênh mông. Nhưng dù là Sóng ở đâu cũng sẽ luôn hạnh phúc.

canh buom do

Cây đang thụ phấn
Thành viên BQT
Em cũng chúc chị Ngọc một sinh nhật thật vui, thật đáng nhớ nè!
Nhớ năm ngoái tụi mình còn tụ tập nhau lại ăn bánh sinh nhật, chúc chị những câu chúc thật ngọt ngào và dễ thương chị nhỉ? mà hồi đó là tháng 12 thì phải :)
Chị Ngọc năm nay đón sinh nhật thế nào nhỉ?
Em cầu chúc cho chị năm nay sẽ hoàn thành và vượt chỉ tiêu những mục tiêu mà chị đã đề ra!

ivenle

Thanh viên kỳ cựu

Chúc mừng sinh nhật SÓNG, thêm tuổi mới thêm nhiều thành công nhé ^^

lapdong

Quản Trị Viên
Thành viên BQT
Chúc chị một ngày sinh nhật trọn niềm vui!
Luôn dịu dàng và mạnh mẽ như bản thân của những ngọn sóng vậy, chị nhé! :)

enor

[♣]Thành Viên CLB
Chúc mừng sinh nhật chị Sóng tuổi mới chúc chị vạn sự như ý :) .

huxu456

[♣]Thành Viên CLB
Cơn Sóng rồi cũng sẽ vỗ bờ, cho dù có vượt qua bao nhiêu khó khăn nữa, đó là quy luật tự nhiên, chúc chị sẽ như cơn sóng kia, luôn luôn tìm được bến bờ mơ ước

benny

Thanh viên kỳ cựu
"Dữ dội và dịu êm
Ồn ào và lặng lẽ"...
Chị Sóng ơi,hôm nay đã là sinh nhật của chị rồi,em chúc chị luôn thành công và vững bước để dìu dắt những thế hệ đàn em trong diễn đàn KNS,chị nhé!

nhungv2

[♣]Thành Viên CLB
Em cũng chưa tiếp xúc với chị nhiều, nhưng em có cảm giác là 1 ng` chị vô cùng vô cùng vô cùng tốt bụng, hiền lành và dễ thương. Em cũng chúc chị luôn khỏe và tràn đầy sức sốngm, mong mọi điều tốt đẹp sẽ đến với chị :)

nguyentham_nh

[♣]Thành Viên CLB
Mặc dù đã chúc chị rồi, nhưng em vẫn muốn chúc chị lại lần nữa. Chúc chị có thật nhiều niềm vui, có thật nhiều sức khỏe, chị nhé! Yêu chị nhiều!

hainguyen

[♣]Thành Viên CLB
Những lời tốt đẹp trong tuổi mới đã đến với chị.
Chị xứng đáng có 1 cuộc sống hạnh fúc,vì vậy hãy sống hạnh fúc chị nhé!

ohchick

Thanh viên kỳ cựu
Chúc mừng sinh nhật chị !!!
Chúc chị có ngày sinh nhật nhiều niềm vui,hạnh phúc.
Thêm một tuổi mới sẽ đạt được nhiều thành quả hơn trong cuộc sống :d
:cuoihaha:

KendyDat

Thanh viên kỳ cựu
Sinh nhật vui vẻ chị nhé, một người nhiều cảm xúc.
Sẽ có nhiều điều để nói về chị...đánh phải hẹn một ngày đẹp trời :cuoihaha:
Chúc chị sức khỏe dạt dào, thành công triền miên!

HAPPY BIRTHDAY TO sis. SÓNG

pa_pa

Thanh viên kỳ cựu
Chúc chị sinh nhật vui vẻ, tuổi mới nhiều cái mới nhiều thành công mới

Sóng

Thanh viên kỳ cựu
Thành viên BQT
Cảm ơn lời chúc mừng sinh nhật của tất cả mọi người.
Cảm ơn tình cảm yêu quý mà nhiều người dành cho Sóng.
Hôm qua đi sinh nhật về trễ quá nên Sóng chưa kịp đáp lời.
Sẽ là một tuổi mới đáng nhớ, sẽ sống hạnh phúc, sẽ thành công, sẽ mỉm cười nhiều hơn, vì biết có bao nhiêu người thật lòng mong những điều tốt đẹp đó đến với mình. Sẽ vững vàng khi đi qua những thử thách, khó khăn, vì biết mình không đơn độc, vì có rất nhiều người yêu thương và sẵn sàng giúp đỡ mình.

@Vrain: Cảm ơn em trai của chị, vì cái bụng yêu chè vô đối của em :)

Bình luận bằng Facebook