Thành viên mới "tâm sự" với cả nhà !

phongnguyettien

Thành viên
Trân trọng xin chào cả nhà !

Mình hiện đang sống tại TP.HCM, là nhân viên của 1 công ty vận tải.

Mục đích tham gia diễn đàn : Tự nhận thấy mình vẫn còn trẻ và muốn được học hỏi, cập nhật thêm những kỹ năng sống từ các thành viên khác. Đồng thời mình cũng tự nhận thấy mình đủ "già" để có thể giúp cho các bạn trẻ có được những lời khuyên từ những kinh nghiệm mình đã trải qua !

Cuộc sống trôi qua thật nhanh và rất ngắn ngủi, hãy vận dụng tất cả những kỹ năng sống mà mình biết để mỗi ngày trong cuộc đời mình có thêm nhiều niềm vui và mang niềm vui đó chia sẻ cho những người khác, đó há chẳng phải là điều quý giá nhất mà con người mong muốn có được trên đời này sao !

phongnguyettien

Thành viên
Hi,

Rất vui được làm quen với bạn !

Mấy hôm nay bận quá không có thời gian vào diễn đàn, hôm nay rảnh được một chút là mình tranh thủ vào ngay, hy vọng vài hôm nữa có nhiều thời gian để tham quan toàn bộ diễn đàn !

Hẹn gặp lại bạn nhé !

lapdong

Quản Trị Viên
Thành viên BQT
Hoan nghênh bạn đến với ngôi nhà KNSO! Thật vui vì lại có thêm một bạn trẻ sống hăng say như bạn!

Chúc bạn luôn tìm thấy niềm hạnh phúc cho bản thân!
Mong rằng bạn sẽ đóng góp và ủng hộ tích cực cho KNS nhé!
P.s: Bạn nên để lại họ tên nè, sở thích nè, cả tuổi, số đt, email.... để cả nhà tiện tìm hiểu nhau! :dangyeu::dangyeu::dangyeu:

nguyenminhthi90

Ban Cố Vấn
Thành viên BQT
bonus thêm 3 tấm ảnh luôn nhé: 1 cận cảnh, 1 toàn cảnh và 1 chụp chung dzí ấy ấy lun :cuoihaha:

ivenle

Thanh viên kỳ cựu
Chủ topic đang đi Bắc - Nam nên không cập nhật thông tin đầy đủ được :xemthuong:

sonny100560

Thành viên mới
Chắc chắn rồi bạn ạ! Là một người trẻ tuổi mình sẽ ra sức phấn đấu để ngày càng hoàn thiện mình. Mình rất vui khi được làm hàng xóm với bạn. Chúc bạn luôn vui vẻ trong cuộc sống!

phongnguyettien

Thành viên
Chủ topic đang đi Bắc - Nam nên không cập nhật thông tin đầy đủ được :xemthuong:

[FONT=&quot]Cực kỳ chính xác luôn !

Mình ít có thời gian để ngồi trước màn hình máy tính lắm, 70% time => công việc, 25% time => gia đình, 5% còn lại => bạn bè và các vấn đề khác !

Tuy nhiên mình rất vui vì có nhiều hàng xóm !

Cũng xin cám ơn các bạn đã quan tâm đến thành viên mới và mình xin gửi các bạn thêm thông tin về mình :

Tên : Trần Xuân Tùng
Điện thoại : chỉ dành cho công việc
E-mail : tranxtung@gmail.com
Sở thích : đàn guitar, bida, bơi, trượt Patin, tiếng Anh, dã ngoại,... và còn nhiều sở thích khác nữa nhưng không đủ thời gian để liệt kê ra đây, vd như sở thích ngắm phụ nữ đẹp chẳng hạn !

Riêng về hình ảnh dung nhan của mình : xin khất các bạn vào một ngày đẹp trời mình sẽ chụp lại chân dung của mình để các bạn chiêm ngưỡng vì nói thật các bạn mình cảm thấy không tự tin về ngoại hình lắm ! Có lần mình đi chụp hình thẻ xong khi đến lấy hình thì bà chủ tiệm hình nói hình của mình không thể dùng photoshop để cải thiện mà phải dùng photo...manufacture mới xử lý được ! Thiệt là buồn quá đi !

Xếp lại gọi nữa rồi ! Hẹn gặp lại các bạn nhé !

[/FONT]

KenShin21

Thành viên năng động
a phongnguyettien có nhiều sở thích giống e quá nhỉ. Chào mừng a đến với gia KNSO ;D

Bình luận bằng Facebook

Similar threads
Thread starter Tiêu đề Diễn đàn Trả lời Date
Q Xin chào cả nhà, e là thành viên mới rất vui được làm quen với mọi người Góc làm quen 0
E [LQ-ebuys]Em làm thành viên mới Rất vui được làm quen với các bác ạ Góc làm quen 1
T Mình làm thành viên mới, rất vui được làm quen ah Góc làm quen 2
T [LQ-tuancuc]thành viên mới Góc làm quen 1
Quyên Nguyễn Hi cả nhà, mình là thành viên mới toe!! Góc làm quen 1
susu_dungkhoc Thành viên mới nè . ^^! Góc làm quen 3
V [LÀM QUEN]Thành viên mới nè :) Góc làm quen 9
congchuabecon90 [LÀM QUEN] hello cả nhà.mình la thành viên mới! rất vui được làm quen với mọi người Góc làm quen 7
D [LÀM QUEN] thành viên mới Góc làm quen 0
C [LÀM QUEN] thành viên mới Góc làm quen 4
T [Tăng Hoài Niệm]Thành viên mới chào mọi người!!! Góc làm quen 5
trongkhiem96 [LQ-trongkhiem96]]Chào mọi người, em là thành viên mới, xin được làm quen ạ Góc làm quen 12
N [nhungv2-LQ] Thành viên mới... tham gia được 2 tháng :D Góc làm quen 3
M [maitrinh-LQ] Thành viên mới Góc làm quen 5
T [trinhlien2310-LQ] Thành viên mới Góc làm quen 6
N [nguyenvanbacth-LQ] Thành viên mới tham gia diễn đàn Góc làm quen 5
tran le [tran le - LQ]: Cũng làm cái việc mà thành viên mới hay làm =.= Góc làm quen 5
H [hoamai111- LQ] Thành viên mới Góc làm quen 21
T [toahuong-LQ] Mình là thành viên mới chào cả nhà Góc làm quen 1
Bongmaquathem [Bongmaquathem-LQ] Em là Bongmaquathem, em là thành viên mới! Góc làm quen 6
hoahong_trang [hoahong_trang-LQ] Thành viên mới nè Góc làm quen 39
H [hoanhap-LQ] thành viên mới Góc làm quen 9
N Mình là thành Viên mới muốn làm quen với các bạn ! Góc làm quen 3
P [LQ- Princeho]Rất vui được làm qen với các bạn thành viên Góc làm quen 3
C Cuocsongmoi xin chào tất cả các thành viên Góc làm quen 2
N làm sao trở thành thành viên clb kns? Góc làm quen 2
Thiên Sứ Ai đậu vòng 1 của đợt xét tuyển thành viên thì vào đây cũng chung vui nhé! Góc làm quen 1
H Chinh phục tâm lý để thành công Góc làm quen 0
ocanhvu_2710 ước mong mình trưởng thành hơn wa diễn đàn! Góc làm quen 7
che_nguyenduygiang [LÀM QUEN] Thành lập "clb mục tiêu sống" Góc làm quen 1
trungkien389 Chào cả làng !!! Chúc Mọi người luôn hạnh phúc, khoẻ mạnh và thành công ! Góc làm quen 0
H [hoangngocthythy-LQ] thành vien moi Góc làm quen 1
thien_duong_mau_tim thành viên mới Góc làm quen 0
gaulawyerfuture welcome to''sinh viên nghệ an ở tphcm"'nhanh lên nhá hihi Góc làm quen 7
D [daithanha1-LQ] Tân sinh viên Góc làm quen 9
V [LQ_vit con xau xi]Mem mới ra mắt cả nhà clb kỹ năng sống Góc làm quen 1
X mem mới mon men Góc làm quen 2
qtrang12 [LQ-qtrang12]Tớ là mem mới, rất vui được làm quen với cả nhà Góc làm quen 1
N [LQ-ngochy]Mem mới, rất vui được làm quen với mọi người Góc làm quen 3
P mem mới cả nhà nhé Góc làm quen 1
C Mem mới gửi lời chào đến mọi người! (*_*) Góc làm quen 11
tiendola mem mới!!!! Góc làm quen 1
L [LQ-lazycat1703]Mình là mem mới, muốn làm quen với các bạn trong diễn đàn Góc làm quen 2
B [LQ-bosap]Mem mới mem mới nè :x Góc làm quen 3
N mem mới, làm quen với cả nhà !!! Góc làm quen 2
M Ma mới xin chào các Ma cũ nha! Góc làm quen 0
Zizian Ma mới xin chào cả nhà ^^ Góc làm quen 1
lovehuonghehe ma mới Góc làm quen 3
S [LQ-simbadtrung]Đàn em mới đến! Góc làm quen 5
X [xuanhuongflu-LQ]Xuân hương chào mọi người cho một khởi đầu mới! Góc làm quen 1