[you] muốn trở thành người như thế nào?

Status
Không mở trả lời sau này.

mrgiang

Thanh viên kỳ cựu
không ai là hoàn hảo ,kn ai muốn là làm dc mà phải tư từ cố gắng thôi ,mình chỉ muốn hc cho nhanh rồi ra trường tìm một công việc tốt để làm và lo cho mấy đứa nhỏ là ok lắm rồi ,còn muốn nhiều nữa nhưng phải tư từ .......đó ;là vấn đề mà ai cũng muốn làm sao trở thành người thành công ,thành đạt trong cuộc sống hết mà

anhbac12a2

Thành viên
Đó vẫn là mục tiêu mình muốn đạt thui. Ko thể nào mà ngồi ko và chỉ nói ra những mục tiêu Hay mơ ước của mjnh mà có thể biến những thứ đó thành của mjnh, điều cần nhất bây jio tất cả chúng ta hãy sống thật tốt, lỗ lực trong học tập & luôn luôn phấn đấu trong cuộc sống cũng như công việc sau này của mình chúc cả nhà vui vẻ & thành công,,,,,,,

kent8

Thành viên mới
tôi muốn trở thành 1 người lạc quan và luôn vui vẻ, có thương hiệu riêng của cái nghề mình đang làm và luôn làm.

venus234

Thanh viên kỳ cựu
tương lai mình muốn trở thành một nhà thiết kế phần mềm vi tính tài ba, giúp ích cho xã hội. chăm lo cho gia đình nhỏ của mình thật tốt và đầy đủ

Nguyệt

Thanh viên kỳ cựu
Tôi muốn mình học xong sẽ có 1 cv ổn định để giúp đỡ gia đình và mọi người cần sự giúp đỡ của tôi

Hoài Niệm

[♣]Thành Viên CLB
Học kì 4: Sinh viên giỏi.
Ra trường:
+Bằng đỏ.
+Lương trung bình 18tr/tháng
Năm 30 tuổi:
+Có xe BMW
+Có nhà 3 tầng
+1 vợ.
+Thu nhập mỗi tháng 23tr
Năm 35 tuổi:
+Có nhà thuốc riêng.
+1 con.
+Thu nhập mỗi tháng 50tr.
Năm 40 tuổi:
+2 con.
+Hùn vốn lập công ty tư nhân.
+Thu nhập mỗi tháng trung bình 58tr.
Năm 45 tuổi:
+ Đưa công ty lên sàn.
+Có một chi nhánh riêng ở tỉnh khác.
+Thu nhập trung bình mỗi tháng 80tr...:cuoihaha::cuoihaha::cuoihaha:
....................................................................................
Mục tiêu hơi không tưởng,nhưng dù sao cũng là hướng đi của mình.:dacy::dacy::dacy:

Nguyệt

Thanh viên kỳ cựu
Mục tiêu của t bây giờ là kiếm được nhiều tiền .giúp đỡ bố mẹ

nhok_con1991

Thanh viên kỳ cựu
Tôi muốn làm :...........một người khác.

Một con người khác với hiện tại.

Một con người cho đáng là con người.

Biết yêu, biết nghe, biết tin, biết.....THAY ĐỔI

hangnga2606

Thành viên mới
Đây chính là vấn đề của mình...hok bik làm gì ??..chẳng bik mình mún gì ??..chỉ thích đi du lịch, thích thành đạt, thích có nhiều mối quan hệ, thích mọi người kính nể mình...Và chỉ bik mục tiêu mà mình nên thực hiện là kiếm nhiều tiền, có sự nghiệp vẻ vang

T

tranhuyenhv

Guest
mục tiêu của mình thì nhiều lém nhưng trc mắt là kiếm được thật nhiều tiền và được đi du lịch tất cả những điểm nổi tiếng trên thế giới! :)

tide

Thanh viên kỳ cựu
tide thường không dám viết ra hay không dám chia sẻ với một ai những ước mơ của mình? Nhưng bạn có biết 3% người viết mục tiêu của mình ra rõ ràng sẽ có thu nhập cao gấp 3 lần so với tổng số 97% còn lại không viết mục tiêu cuộc đời của mình ra một cách rõ ràng?

Vậy tide làm chủ cuộc đời bạn hay cuộc đời làm chủ tide? hãy tự làm chủ và thay đổi cuộc đời mình bằng cách hãy đặt ra mục tiêu của mình một cách cụ thể và thực hiện nó nhé.

Ngay bây giờ hãy cùng tôi viết ra những mục tiêu của mình và thực hiện, và chúng ta (Clb Kỹ năng sống) luôn bên cạnh và giúp tide thành công.
Tide nói sơ mục tiêu 06 tháng cuối năm 2010 như sau: (hit một hơi thật sâu, thở chậm đều...phùuuu)
- Bắt đầu tham gia một lớp học tiếng Anh (kéo dài ...)
- Tham gia đầy đủ các buổi học tại trường(đã đăng ký)
- Hoàn thành tốt MBO công ty
P/S: Mục tiêu gần nhất là mong BQL diễn đàn làm thế nào cho tide có thể viết trả lời dễ hơn một chút, chữ lúc ẩn lúc hiện khó khăn quá,hic.

Cảm ơn mọi người đã quan tâm,

Try your best!!!

con nam cam

Thành viên mới
chào cả nhà! mục tiêu cuả mình là trước mắt thi đỗ kì thi liên thông lên đại học sau đó vừa học vừa làm.tn được đại học thì cố gắng kiếm được nhiều tiền để trả nợ cho ba má(vì đã vay cho mình học) sau đó xây 1 ngôi nhà đẹp đẹp rồi mới tính chuyện cưới vợ.các bạn nghĩ sao về mục tiêu của mình?cho mình xin ý kiến nhé.

conang_chungtinh_1995

Thành viên năng động
cuộc đời của em cũng có lí lẽ nhưng so với em mọi người là quan trọng đối với em nếu không ai ủng hộ em thì em bây giờ là người vô dụng bất tài không còn hi vọng để gặp mặt người ở đây như bây giờ

meomi_cunmap

Thành viên mới
hi cả nhà ! rất vui và may mắn khi mình biết được thông tin của clb ^_^ , các bạn cứ gọi mình là meomi nhen !

năm 2015 , meomi là thư kí tổng giám đốc công ty lữ hành TRÁI TIM VIỆT , có chi nhánh ở cả Trung Quốc , Hongkong và Đài Loan .

Quan trọng là năm đó meomi sẽ kết hôn và chú rể ko ai khác mà chính là tổng giám đốc công ty lữ hành TRÁI TIM VIỆT .

Và các bạn tất nhiên sẽ là khách hảng thân thiết của công ty mình .

hihi , chân thành cảm ơn

hoaihuong_8x

[♣]Thành Viên CLB
Hehe mục tiêu của tôi:
1. 2 năm nữa tốt nghiệp với tấm bằng khá là đủ.
2. Đi làm trong vòng 5 năm đúng nghề của mình.\
3. Trong quá trình đi làm học thêm về kiến thức chuyên ngành + MBA.
4. Trong vòng 10 năm sau khi tốt nghiệp đứng ở vị trí CIO của 1 công ty.
5. Mục tiêu cao xa chỉ để nghĩ chưa dám phấn đấu: CEO của 1 công ty.

Ai có cùng mục tiêu với mình hem nhỉ?

minhthu526

Thành viên
e dang hoc trung cap marketing,het nam sau e ra trg ui.e k bjt e nen o lai SG de co the thu nhjeu kjnh nghiem cho ban than hay tro ze HN lam viec cho gan GD nua.that su,e k mun dat GD va uoc mo cua ban than len ban can de đo đếm the nay

Status
Không mở trả lời sau này.

Bình luận bằng Facebook