[you] muốn trở thành người như thế nào?

Status
Không mở trả lời sau này.

nhanyen

Thành viên năng động
Là một người có thể vượt qua chính bản thân, tự tin, năng động, được nhiều người mến, và là điểm tựa của người thân hoặc bạn bè khi họ cảm thấy buồn......:hon:

nguyenson

Thanh viên kỳ cựu
Mình muốn có đủ tiền để làm những gì mình thích. Mua một mảnh đất, cất một căn nhà, một hồ bơi, một sân tennis, một vườn hoa, vài chuyến du lịch thế giới (Hong Kong, Canada). Nhưng không biết đến khi nào nữa, chỉ là mơ ước thôi, còn phải phấn đấu nhiều hơn nữa.

htthuy_qn

Thanh viên kỳ cựu
có tiền để xây nhà giống ngôi nhà trong phim "Ngôi nhà hạnh phúc", ước gì mình được như cô ấy nhỉ?:them: , làm được nhìu việc mà lâu nay mình chưa thể làm được, đi du lịch khắp đất nước....Ước mơ chỉ là ước mơ thui.:roile:

loveangel.dinh138

Thành viên
LÀ mỌt con ngƯỜi sỐng ĐÚng nghĨa con ngƯỜi.khÔng bao giỜ phẢi hỐi hẬn trong nhƯng quyẾt ĐỊnh cỦa mÌnh.ĐÓ lÀ mỤc ĐÍch cao cẢ mÀ mÌnh Đang phẤn ĐẤu.

kubin051981

Thành viên
Mình là phó bi thứ 1 chi đoàn lực lượng vũ trang, mình mới đảm nhận công việc này, nên rất thiếu kinh nghiệm, đặc biệt là kỹ năng giao tiếp, thuyết trình, kỹ năng lãnh đạo, bạn nào có kinh nghiệm chia sẽ mình với nhé!

Cam ơn nhiều!

hientrang_huflit

Thành viên
Hiện mình đang học ngành Hàn Quốc học tại Huflit, bây giờ đang cố rèn luyện để xài ổn cả tiếng Anh và Hàn, nói là thế chứ vẫn còn lười lem:roile:
Sau đó khi tốt nghiệp ra sẽ học về quản trị nhân sự, tớ thích ngành này:them: sẽ làm việc cho 1 công ty nào đó, mơ ước là làm việc cho tập đoàn đa quốc gia Unilever:bitmiengcuoi:
Đó là ước mơ của tớ, tớ cũng thấy con đường mình đi, nhưng điều wan trọng là tớ chưa vượt wa sức ỳ của bản thân để bước, vẫn đang chập chững làm theo hứng.:roile:
Tự thấy ước mơ của mình chẳng bình thường chút nào nhưng cách tớ đang thực hiện nó thật tầm thường:roile: Vẫn đang cố gắng và sẽ tiếp tục cố gắng:tambiet:

duabe2009

Thành viên năng động
:bitmiengcuoi: Theo duabewe2009 thì ai cũng có mục tiêu riêng cho mình hết, vẫn đề là mình phải làm thế nào để đạt được những mục tiêu mà mình đặt ra thôi. Cẩm ơn mọi người đã chia sẻ nghen!

lht

Thanh viên kỳ cựu
tôi muốn trở thành một người có ích cho mọi người, tôi muốn mình có thể giúp đỡ được người khác những khi họ khó khăn vì tôi sắp tốt nghiệp ngành dược mà .:nghichngom:

perOm

Thanh viên kỳ cựu
điều pé rÒm thik nhất bi giờ là trở thành một kiến-trúc-sư rùi xây những tòa nhà tuyệt vời:them: ...sau đó thì chu du thiên hạ, rài đây mai đó, đầu đường xó chợ cũng được

tuyennguyen1985

Thành viên mới
Tôi muốn trở thành người có ích cho bản thân, cho mọi người và làm cho mình và mọi người vui vẻ. hạnh phúc.

perOm

Thanh viên kỳ cựu
thank luckystar nhìu nhưng mà pé rÒm thấy rằng viết ra là một chiện mà dám thực hiện hay không là chiện khác, cụ thể là rÒm rất muốn trở thành kiến trúc sư nhưng kỳ thi đại học bé rÒm không đủ tự tin nên đã thi vào ngành mình không thích, pé rÒm thấy 100sv thì đã có 80 rơi vào trường hợp của pé rÒm rùi.:khocto::khocto:

eddie_chu

Thành viên năng động
hihi, thế e mở hàng topic này nha! cái này e chưa có tiết lộ thông tin đâu, nhưng tại ủng hộ anh h...o...t...b...o...y đó!
1. tốt nghiệp -> đi làm 2 năm -> MBA -> mục đích cuối củng của e là chuyên viên phân tích tài chính cty, set up DN riêng:cuoinhamhiem:
2. Về quan hệ: e sẽ cố gắng để "sống là ng của clb, chết là ma của clb" :cuoinhamhiem:

(oái! đừng chọi dép em nhé!)

em sống là người của CLB thì được rồi, chứ chết mà còn là ma của CLB thì anh sợ lắm. con ma mà là chuyên viên tài chính thì mấy người còn sống như bọn anh suốt ngày phải đốt vàng mã cực lắm.

chúc em sớm hoàn thành được mục tiêu của mình.

xuanbinh1506

Thanh viên kỳ cựu
muốn trở thành người như thế nào hả? ưhm, mình muốn là một người dễ thương, thân thiện và nếu được thì mình muốn giúp đỡ tất cả những ai cần đến mình...hehehe...tham lam quá đúng không?:them:

NII

Thành viên năng động
2010 upgrade MCITP EA, đó là mục tiêu đặt ra trong năm tới của mình.

may_khuyet

Thành viên
Muốn là người mạnh khỏe, muốn là người có thành công, muốn là người giúp ích được cho người khác, muốn là người...ở bên những người mà bản thân mình yêu thương...

Status
Không mở trả lời sau này.

Bình luận bằng Facebook