[you] thấy Teen "đẹp" thế nào?

Status
Không mở trả lời sau này.

candy.van87

Thành viên năng động
Theo mình cảm nhận thì như này. Trong cuộc sống bất kể ai cũng cần có tất cả những yếu tố gọi là "đẹp". Đẹp về tâm hồn, tính cách, phẩm hạnh, cách sống... Tất nhiên k nhất thiết phải có tất cả những điều đó mới là người tốt. Mỗi người có cách nhìn nhận cuộc sống khác nhau điều quan trọng là sự nhìn nhận đó phải đúng đắn. VỚi các bạn Teen ngày nay, nhận thấy đc rất rõ sự năng động và nhiệt tình. Họ tiếp cận với sự phát triển của xã hội nhanh và giám bứt phá để làm những việc lớn lao. Tuy nhiên mình cũng đồng ý với bạn tranvanduoc là bên cạnh những điều tốt đẹp vẫn có những lỗi lầm. Vì vậy những bạn Teen của chúng ta cần phải nhận thức rõ ràng về cuộc sống, lập ra cho mình những kế hoạch theo hướng tích cực và cố gắng thực hiện tốt. Chúng ta hãy chúc cho thế hệ TEEN ngày càng hoàn thiện hơn cả nhà nhé.

NGUYEN145

Thanh viên kỳ cựu
Teen Việt.

Cảm nhận của mình về teen cũng không nhiều.
Nhưng điều mà ấn tượng nhất là sự tự tin,năng động :mimcuoi: duyên dáng
Nhìn các teen hoạt động các phong trào đoàn thể nhiệt tình và tràng đầy sức trẻ.Teen đã và đang trưởng thành trong mọi phương diện.Điều mà hình như mình chưa làm được.Mình cũng luôn hướng bản thân luôn trẻ, học hỏi nhiều điều hơn nữa.

vanxu

Thành viên
Tên bây giờ rất năng động nhiều bạn bây giờ rất tự lập, có quan điểm riêng,cá tính .

Nemo

Thanh viên kỳ cựu
Teen bây h rất năng động , thông minh , sáng tạo .. đc cái lớn nhanh , nhiều em xinh :cuoinhamhiem:

sunflower_saphia_96

Thanh viên kỳ cựu
Bên cạnh nhiều teen đua đòi,ăn chơi,...vẫn còn nhiều lắm những teen tích cưc.:mimcuoi:Bênh cạnh các hoạt động từ thiện,hoạt động tình nguyện ra thì còn Hiến máu nhân đạo,bảo vệ môi trường,vượt khó học tốt,tham gia các hoạt động Đoàn,Đội ,...Qua đó thể hiện được cá tinh,năng lực bản thân,ý thức với cộng đồng_xã hội,...

Status
Không mở trả lời sau này.

Bình luận bằng Facebook