Đánh mất

lehieu1890

Thanh viên kỳ cựu
Chào mọi người,rất cảm ơn vì đã đọc bài này của mình,chuyện xảy ra hôm cn và kéo dài tới hôm nay, mình viết vài dòng hy vọng mọi người giúp đỡ mình, từ hôm thứ 2 tới giờ, mình rất là buồn, chả là mình là dân IT, niềm đam mê công nghệ, vì thỏa sức khám phá, tò mò mà mình đã nghịch ngợm trên máy chính người yêu mình, nhưng mình cũng không dấu điều gì, đem kể cho người yêu mình nghe, và thấy họ có thái độ không vui, mình thấy ân hận, đã sửa chữa,đã nói với họ nhưng họ không tin, nghi ngờ mình, giờ thì mình như đánh mất một cái gì đó to lớn,từ trước tới giờ họ chưa bao giờ vây, một nỗi buồn lan tỏa,giờ mình hơi suy sụp, ước gì thời gian quay lại, ước gì mình không làm vậy, mình cũng không biết làm thế nào để giải quyết vấn đề này, sắp tới là mùng 8/3, có thể là dịp tốt để giải quyết vấn đề này chăng,mong mọi người giúp đỡ. Cảm ơn mọi người trước!

lapdong

Quản Trị Viên
Thành viên BQT
Bạn biết không? Nhiều khi cứ băn khoăn và buồn chán cũng không giải quyết được gì? Nếu bạn thấy có lỗi thì xin lỗi người ta một tiếng, chắc họ cũng không nề hà gì đâu bạn à! Có khi nào bạn quá nghĩ không? Biết đâu thực ra người ta đã cho qua rồi cũng nên.
Nhưng để triệt để vấn đề thì nhân cơ hội 8.3 bạn ghi điểm lại đi. Có thề hôm trước bạn hơi "lăng Xăng" trước mắt người ta nhưng nếu có dịp thế này hãy tỏ ra mình là người đáng yêu hơn những gì họ tưởng. Đôi khi chỉ đơn giản là một câu chúc mừng hay một câu chuyện dí dỏm thôi bạn àhh!

Chúc bạn vui vẻ, nhanh chóng lấy lại cái lỡ tay "đánh mất"! hihi

tritai

[♣]Thành Viên CLB
lehieu1890 bạn là dân IT, như mình thôi cũng thích nghịch ngợm phá phách mấy món đồ máy tính lắm, phải nói là bạn gan thật đấy, mình thì không dám nghịch đồ của bạn gái mình đâu ( hihi, có lẽ không có nên không dám :bitmiengcuoi: )

Bạn nói họ ở đây là ai thế, máy tính là của bạn gái bạn mà, bạn lỡ tay làm hư hao hay là máy tính của cô bạn gái của bạn bị làm sao rồi, bây giờ bạn có thể gặp rắc rối rồi đây

Mình không có cái gì chắc có thể giúp cho bạn trong tình huống này, này nhé, dù sao thì mình cũng đã lỡ rồi, bạn cũng đã sửa chữa rồi, có lẽ họ thấy bạn chưa đủ chân thành, thôi thì chỉ biết vậy thôi chứ sao giờ

Điều quan trọng nhất ở đây chính là bạn gái của bạn có tin bạn hay không, nói thật với mình trong tình huống của bạn, chỉ cần người bạn gái của mình tin mình là mình đã cảm thấy hạnh phúc lắm lắm luôn, cho dù cho ai hiểu lầm đi chăng nữa, đừng có để lòng tin của mình bị đánh mất nha bạn, cố lên, cũng gần tới 8/3 rồi suy nghĩ một chút để ghi điểm với nàng đi nào:nghichngom: suỵt...:nghingo:nói nhỏ bạn nghe thôi nha :bimat: mình cũng làm một cái topic hỏi thử các bạn nữ trong KNSO là các bạn í thích gì ( không thể áp dụng cho mọi người nhưng dù sao cũng là những gợi ý:mimcuoi:), hì hì câu trả lời là thích đi ăn kem với lại được tặng hoa, mà riêng cái phần tặng hoa mình thấy tặng xương rồng là ý nghĩa nhất, khi nó nở hoa cũng như tình yêu của bạn thăng hoa vậy đó, cố lên bạn :kissing:

steward

Thanh viên kỳ cựu
lehieu1890 bạn là dân IT, như mình thôi cũng thích nghịch ngợm phá phách mấy món đồ máy tính lắm, phải nói là bạn gan thật đấy, mình thì không dám nghịch đồ của bạn gái mình đâu ( hihi, có lẽ không có nên không dám :bitmiengcuoi: )

Bạn nói học ở đây là ai thế, máy tính là của bạn gái bạn mà, bạn lỡ tay làm hư hao hay là máy tính của cô bạn gái của bạn bị làm sao rồi, bây giờ bạn có thể gặp rắc rối rồi đây

Mình không có cái gì chắc có thể giúp cho bạn trong tình huống này, này nhé, dù sao thì mình cũng đã lỡ rồi, bạn cũng đã sửa chữa rồi, có lẽ họ thấy bạn chưa đủ chân thành, thôi thì chỉ biết vậy thôi chứ sao giờ

Điều quan trọng nhất ở đây chính là bạn gái của bạn có tin bạn hay không, nói thật với mình trong tình huống của bạn, chỉ cần người bạn gái của mình tin mình là mình đã cảm thấy hạnh phúc lắm lắm luôn, cho dù cho ai hiểu lầm đi chăng nữa, đừng có để lòng tin của mình bị đánh mất nha bạn, cố lên, cũng gần tới 8/3 rồi suy nghĩ một chút để ghi điểm với nàng đi nào:nghichngom: suỵt...:nghingo:nói nhỏ bạn nghe thôi nha :bimat: mình cũng làm một cái topic hỏi thử các bạn nữ trong KNSO là các bạn í thích gì ( không thể áp dụng cho mọi người nhưng dù sao cũng là những gợi ý:mimcuoi:), hì hì câu trả lời là thích đi ăn kem với lại được tặng hoa, mà riêng cái phần tặng hoa mình thấy tặng xương rồng là ý nghĩa nhất, khi nó nở hoa cũng như tình yêu của bạn thăng hoa vậy đó, cố lên bạn :kissing:
hoàn toàn tán thành ý kiến của tritai!
Bạn đã "hơi đụng" vào vật riêng tư của bạn gái mà không báo cho cô ấy biết trước, có lẽ vậy mà người ta giận bạn, nhưng mình nghĩ không có giận nhiều đâu. Bùn ít ít thôi bạn ah, không có thời gian để bùn nữa, bắt tay thực hiện kế hoạch cho 8-3 để lấy lại lửa cho tình yêu đi nào ^^

lehieu1890

Thanh viên kỳ cựu
Cảm ơn các bạn rất nhiều:data:. Mình và cô ấy làm lành với nhau rồi:thangloi:. Cảm ơn các bạn 1 lần nữa

steward

Thanh viên kỳ cựu
Cảm ơn các bạn rất nhiều:data:. Mình và cô ấy làm lành với nhau rồi:thangloi:. Cảm ơn các bạn 1 lần nữa
Ủa, sao làm lành được lẹ vậy, lên đây chia sẻ với anh em nào lehieu1890 ơi, tò mò quá đi :cuoihaha:

lehieu1890

Thanh viên kỳ cựu
Hì,sau khi tham khảo ý kiến của các bạn, mình đã nt rất nhiều với cô ấy, giờ mình cũng không bít sao mình nói dc nhiều thế,cô ấy cũng biết tình trạng của mình lúc đó nữa, nhưng lúc đó tình trạng mình cũng vẫn âm u lắm, rồi cô ấy cũng biểu là lỗi 1 phần do cô ấy phản ứng hơi quá, rồi lại an ủi mình, lúc đấy thực ra là mình vui rùi,nhưng tâm trạng vẫn chập chập tí chưa vui ra mặt dc,cả đêm ngồi nghĩ linh tinh rồi tới sáng sớm quyết định gọi điện nc với cô ấy, nói nhìu lắm và rồi...:dangyeu:. Hì hì

lht

Thanh viên kỳ cựu
bạn buồn thì chỉ buồn thế thôi , rồi nhìn thẳng vào sự thật và chấp nhận ,nếu buồn quá bạn có thể khóc . bạn hãy ngủ 1 giấc thật sâu đến sáng , khi bình minh lên bạn hãy dậy sớm suy nghĩ lạc quan hơn , bạn sẽ thấy sảng khoái thì bạn sẽ biết mình nên làm thế nào.

Bình luận bằng Facebook