đừng đánh mất niềm tin vào bản thân

miss you !

Thành viên
Hãy thật tự tin vào chính mình ,trong bất kỳ công việc gì vì chỉ thực sự tự tin vào bản thân bạn mới thành công được,đánh mất niềm tin có nghĩa là thất bại đang đến với bạn, với những thử thách khó khăn phía trước hãy luôn tin là mình có thể vượt qua dù nó không dễ dàng sẽ có thất bại nhưng rồi sẽ có thành công!!!:thangloi::hon:

tritai

[♣]Thành Viên CLB
ôi trời tự tin gúm nhỉ, có cách gì vực dậy bản thân không chỉ mình đi

thaihabooks

Thanh viên kỳ cựu
^^! Con người lạc quan luôn yêu cuộc sống. Bất cứ gian khó nào cũng không làm bạn ngại. Khâm phục ghê.

thanhdat1004

[♣]Thành Viên CLB
Với một tư tưởng luôn tin rằng bản thân mình có thể làm được thì mình sẽ tự tin hơn.Khi đã tự tin thì mình có thể làm việc với một tinh thần thoải mái và hiệu quả công việc sẽ tốt hơn.Cảm ơn bạn đã giúp Đ tìm lại sự tự tin.Tự tin tức là tin vào bản thân mình.Dù đứng trước việc gì, dù khó khăn đến đâu cũng quyết không lùi bước.Đ đang gặp một số rắc rối của bản thân nhưng sau khi đọc bài của bạn, dù chỉ có vài dòng, nhưng Đ đã có một cách suy nghĩ khác.Đ sẽ cố gắng hết sức mình để vượt qua những khó khăn hiện tại.

hoanhap

Thành viên
cần phải làm gì nếu ..đang dần mất niềm tin ở bản thân..mình cũng không biết nữa? cả nhà KNS ui,chỉ giùm mình với:data:

boyrangsun

Thanh viên kỳ cựu
Đánh mất niềm tin là đánh mất tất cả,có niềm tin vào bản thân thì mình sẽ vượt qua được những khó khăn tưởng chừng như không thể vượt qua.

thanhdat1004

[♣]Thành Viên CLB
cần phải làm gì nếu ..đang dần mất niềm tin ở bản thân..mình cũng không biết nữa? cả nhà KNS ui,chỉ giùm mình với:data:

Bạn muốn tìm lại niềm tin? Cái này là ở chính bản thân bạn. Moị nguời chỉ có thẻ giúp bạn một phần nào dó thôi. Không ai cho bạn niềm tin đuợc. Bạn hãy tin là bạn có thể làm đuợc. Chỉ có như thế thì bạn mới có niềm tin thôi.

Chúc bạn thành công

le mao

Thành viên năng động
nếu bạn tự tin bạn sẻ chiếm đước 50% thành công.nhưng muốn có được tự tin bạn phải có kiến thức chuyên môn và kỷ năng mềm tốt.............hãy tự tin vào chính mình.........

chau bac

Thanh viên kỳ cựu
thông báo , ngày hôm qua trên đường võ văn ngân, số 36/2 . tui đã đánh rơi một cái bóp hình chữ nhật trong bóp có hai triệu đồng một giấy chứng minh có tên của tui . ngoài ra trong bóp còn có hai "cục " niềm tin. ai lụm được thì nhớ trả cho tui . cám ơn . sẽ hậu tạ cho người tìm được một cục. mấy bạn cảm thấy thiếu tự tin nhanh nhanh đến địa chỉ nêu trên .Tui

fogpinguin

[♣]Thành Viên CLB
mình nghĩ học tư duy tích cực đi bạn, đọc sách tài liệu và quan trọng là phải thực hành.:nghichngom:

Thucuyen_0402

Thanh viên kỳ cựu
Hãy thật tự tin vào chính mình ,trong bất kỳ công việc gì vì chỉ thực sự tự tin vào bản thân bạn mới thành công được,đánh mất niềm tin có nghĩa là thất bại đang đến với bạn, với những thử thách khó khăn phía trước hãy luôn tin là mình có thể vượt qua dù nó không dễ dàng sẽ có thất bại nhưng rồi sẽ có thành công!!!:thangloi::hon:
Nói được, phải làm được đấy bạn nhé^^. Chiaki!!!:thangloi:

Bình luận bằng Facebook