vừa ghét vừa thương!!!!!!!!

songha

Thanh viên kỳ cựu
mình đã viết những dòng cảm xúc thật của bản thân về điều ấy,vậy mà hjc,mất rùi.hơi buồn nhưng không sao, mình sẽ viết lại.bạn có đồng ý với mình là nhiều lúc bạn rất rất "ghét" người ấy,khi không liên lạc với người ấy được,khi người ấy không trả lời tin nhắn của bạn,khi bạn phải chờ ,đợi..........lúc ấy bạn muốn xử người ấy một trận dể hạ hỏa:danhdau: hj..........nhưng có lúc bạn lại thương thương "kẻ đáng ghét ấy",người đã chọc bạn cười khi buồn,người luôn lo lắng,bên cạnh khi bạn cần,người cho bạn bờ vai để dựa khi mệt mỏi,người cho bạn để tựa những lúc bạn khóc,............người cho bạn cảm giác an toàn khi ở bên.chính là người ấy_kẻ mà bạn vừa ghét vừa thương.còn bạn thì sao??????????????

KendyDat

Thanh viên kỳ cựu
Đạt thì chưa gặp tình huống như bạn. Nhưng mình có thể hiểu cảm xúc của bạn lúc này. Thôi thì hãy làm theo những gì con tim mách bảo nhé.

-Tin.Luv-

Thanh viên kỳ cựu
Mình đã từng gặp tình huống này . Khi còn quen nhau , người ấy luôn làm mình giận nhưng chút xíu là huề lại àh . :D Nhưng cái đó đã là quá khứ rùi :). Thôi thì bạn cố gắng lên , trân trọng những yêu thương bên mình cũng là cách để bảo vệ hạnh phúc mà bạn đang có. :D

Sten

Thanh viên kỳ cựu
mình đã viết những dòng cảm xúc thật của bản thân về điều ấy,vậy mà hjc,mất rùi.hơi buồn nhưng không sao, mình sẽ viết lại.bạn có đồng ý với mình là nhiều lúc bạn rất rất "ghét" người ấy,khi không liên lạc với người ấy được,khi người ấy không trả lời tin nhắn của bạn,khi bạn phải chờ ,đợi..........lúc ấy bạn muốn xử người ấy một trận dể hạ hỏa:danhdau: hj..........nhưng có lúc bạn lại thương thương "kẻ đáng ghét ấy",người đã chọc bạn cười khi buồn,người luôn lo lắng,bên cạnh khi bạn cần,người cho bạn bờ vai để dựa khi mệt mỏi,người cho bạn để tựa những lúc bạn khóc,............người cho bạn cảm giác an toàn khi ở bên.chính là người ấy_kẻ mà bạn vừa ghét vừa thương.còn bạn thì sao??????????????
Ôi đúng là con gái rắc rối, tớ mà thương ai thì tớ chỉ có biểu hiện thương thôi, chứ không có kiểu "anh thương em, nhưng anh cũng ghét em :cuoinhamhiem:"
Nhưng mà dù sao, kiểu như thế thì mới có cái để bàn luận về chị em chứ nhỉ :dacy:

tieuyeutinh0104

Thanh viên kỳ cựu
em thấy chị songha nói đúng đó,có lúc mh thấy ghét ng ấy lắm,nếu ng ấy có trước mặt là mình chửi như tát nước gòi nhưg sau đó khi gặp ng ấy thì mh lại thấy thương ^^.
Giống em hiện tại nè đang vừa thương nhưg cũng vừa ghét 1 người T.T
KHỔ QUÁ ĐY!!!:metmoi:

Auphuonghau

Thành viên
Hix, giống mình quá. Nhưng Những lúc như thế là điều tôt đó bạn, cũng cần những khoảng lặng mà bạn. Ban đừng nhắn tin và điện thoại nữa , muốn lắm cũng đừng hành động nhé. Sau đó người ta sẽ điên và nt lại cho bạn đó. Nhưng cũng đừng nt và nghe điện vội nhé, cho hắn chờ vài hôm đã, chúc bạn thành công, mình đã thử rồi, đang linh lắm!

Vrain

[♣]Thành Viên CLB
Hỏi thế gian, tình là gì, để cho đôi lứa vừa ghét vừa thương nhau:cuoihaha:. hix hix

Bình luận bằng Facebook