Tui ghét quá đi

songha

Thanh viên kỳ cựu
Đã là lần thứ 3 viết lại bài ấy,bài viết mà tui dành ra biết bao công và gửi gắm rất nhiều tình cảm vào nó.Vậy mà sao,mất hết lần 3,gần 1h30 tui ngồi viết,ha...a...a...hichic,không biết đâu,những lần trước đâu có thế,sao mấy lần này,lần nào cũng vậy,gửi bài đều bị mất.huhuhu

Sóng

Thanh viên kỳ cựu
Thành viên BQT
Bạn nên rút kinh nghiệm khi viết bài, tốt nhất là lưu trong word, phòng trường hợp mất điện giữa chừng hoặc nick của bạn bị out.
Tập nhìn theo một cách khác, sẽ dễ chịu hơn.

KendyDat

Thanh viên kỳ cựu
Ngoài cách của chị Sóng ra. Anh chỉ em thêm một cách nữa nè Hạ, nếu mất bài em nhấn nút "Back" trên trình duyệt lại nhé (nhớ là không close đấy nhé). Nó vẫn còn nguyên ngay đó thôi. ^.^ Khi nào lên SG thi thì nói anh luôn nhé.

hainguyen

[♣]Thành Viên CLB
Hic, chia buồn với bé là hồi trước chị cũng hay bị như vậy, sau vài lần thì chị rút kinh nghiệm và làm thế này.
Viết bài xong, chỉnh sửa đâu vào đó, thì nhấn "ctrl+A" sau đó "ctrl+C", rồi mới gửi bài. Nếu có mệnh hệ gì, chỉ cần "ctrl+V" thế là xong. Lần sau em thử làm thế coi sao nhé!

ivenle

Thanh viên kỳ cựu
Thất bại là mẹ thành công. Những lần vấp phải thì những lần sau sẽ có kinh nghiệm và hướng dẫn người khác.

"Bình tĩnh tự tin không cay cú
Âm thầm lặng lẽ trả thù sau..."

romitv

Thanh viên kỳ cựu
Một bài viết sẽ không bao giờ mất, nếu bạn biết cách lưu giữ nó. Hãy dùng những cách trên, nếu không được thì dùng cách khác.

enor

[♣]Thành Viên CLB
Rút kinh nghiệm nha bạn : mình cũng nhiều lần như thế ! cảm giác rất bực bội làm mình mất hứng , không muốn làm gì cả nhưng cái cảm giác những gì mình cho là hay cho là ưng ý mà không được nhiều người biết đến còn bực bội hơn nên mình cẩn thận hơn khi đăng bài ^-^ nhờ những lần thế này mình đã làm toán tốt hơn đấy ! :d .

songha

Thanh viên kỳ cựu
hihi,cam on moi nguoi rat nhieu.Co bi moi biet,lan sau se tranh khong de mac phai nua,hihi,cam on nhung cach ma moi nguoi da bay.Tuc gian chi lam nguoi ta mu quan theo con gian ma thoi.E khong bo cuoc,e da viet lan 4,duoc nua chang duong,lai that bai,nhung e lai viet,hihi.khong nen nan long khi chua co gang het suc...

Bình luận bằng Facebook