[you] muốn trở thành người như thế nào?

Status
Không mở trả lời sau này.

nguyenkieu1305

Thành viên năng động
mơ ước của bạn cũng chính là mơ ước của mình đấy. Bạn đã mơ ước mình tin bạn sẽ làm được.
mơ ước của mình làm sao mang đến cho gia đình mình 1 cuộc sống thật đầy đủ và hạnh phúc!
bạn ra trường chưa? hay còn đi học. mình vẫn còn đi học. và năm sau la mình ra trường ui.
mình chúc bạn thành cong nhé> CEO jỏii trong tương lai ban nhé!!!

khanh38

Thanh viên kỳ cựu
Mong muốn của mình là có một công việc ổn định một gia đình hạnh phúc, với căn nhà đầy ắp nhưng tiếng cười...

thaihabooks

Thanh viên kỳ cựu
Mình chỉ muốn có một cuộc sống bình thường, các mối quan hệ bình thường, một gia đình bình thường và thỉnh thoảng đi du lịch khắp nơi.
Vì cuộc sống của mình chưa được ổn định nên mục tiêu đầu tiên mình muốn là cuộc sống ổn định bình thường như mọi người.
Sau này ổn định được rồi biết đâu lại nghĩ đến điều to lớn hơn chút nữa.

ngochien

Thành viên
muc tieu lớn nhất của minh là học và tốt nghiệp thật tốt,và kiếm dc 1 công việc đúng với nghanh nghề min dang theo học,và còn những việc khác nữa....,

sinh_vien693

Thành viên
còn mình mình mong muốn có thể báo hiều được cho cha mẹ thật nhiều, mong cha mẹ luôn mạnh khỏe sau đó mình mới dám ước mơ xa hơn hihihi vì cha mẹ vất vả nuôi mình bao năm mà không cần mình phải đền đáp gì cả, vì cha mẹ mình chỉ có duy nhất một mà thôi, ko có cha mẹ thì mình sẹ ko thể trở thành con người để có tri thức,có đạo đức và có thể khao khát được mơ ước như ngày hôm nay

ducisme

Thành viên
mục tiêu thi nhiều lắm,đếm chẳng hết.
nhưng ví dụ như:
1, xây nhà tại Hà Nội
2, học giỏi tiếng anh
3,đưa mẹ lên hn sống với mình...v..v

[AK]

Thanh viên kỳ cựu
dạy tốt! Hiẻu được học sinh hơn .Thế là mừng rôi.(mình vừa mới ra trường mới đi dạy nên học sinh ko nghe lời lắm.)

Nemo

Thanh viên kỳ cựu
Có 3 đưa con , có vợ đẹp và có nhiều tiền :lungtung: Có nhiều quá ko nhỉ ?

bluesea88

[♣]Thành Viên CLB
Chỉ mong sao sống được như 2 câu thơ của Nguyễn Công Trứ:
Làm trai đứng ở trong trời đất
Phải có danh gì với núi sông
:mimcuoi:

thaihabooks

Thanh viên kỳ cựu
Một người phụ nữ của gia đình, một người có ích cho xã hội, một người vợ tốt, 1 người con ngoan, một người em tốt, một nhân viên tốt , và sẽ trở thành một giám đốc tốt chăng....:)

sky

Thành viên năng động
choy,a hỏi em đó ha?:ngu:
hic dạo này m bận lem'+bệnh liên miên đó a oy là a@;@
Hok fai?sky k viết ra suy ngix của sky đâu.Tại vì sky có hỏi vài người nhưng...mà mới vô k bik nick ai hết nè.T-T:roile:
có những lúc khìn khìn bik ai đâu mà...
Skytham gia diễn đàn này vì mún hoàn thiện mình hơn,và cũng mún làm chủ tương lai của mình thế thôi.AI hỉu ntn thì chứ hỉu
okie,m sẽ kòn "hành hạ"mọi người dài dài đó:dangyeu:
sao ở đâu cũng hiện chữ:sky đữ j quê wa' ne`:phandoi:

nosarose

Thanh viên kỳ cựu
nosarose thường không dám viết ra hay không dám chia sẻ với một ai những ước mơ của mình? Nhưng bạn có biết 3% người viết mục tiêu của mình ra rõ ràng sẽ có thu nhập cao gấp 3 lần so với tổng số 97% còn lại không viết mục tiêu cuộc đời của mình ra một cách rõ ràng?

Vậy nosarose làm chủ cuộc đời bạn hay cuộc đời làm chủ nosarose? hãy tự làm chủ và thay đổi cuộc đời mình bằng cách hãy đặt ra mục tiêu của mình một cách cụ thể và thực hiện nó nhé.

Ngay bây giờ hãy cùng tôi viết ra những mục tiêu của mình và thực hiện, và chúng ta (Clb Kỹ năng sống) luôn bên cạnh và giúp nosarose thành công.

chà chà, tôi là nhân vật chính trong câu chuyện cơ àh! Tôi cũng còn ko bít là tôi là người như vậy nữa nhỉ!!!

Cám ơn Phó Chủ Nhiệm Luckystar đã đề cập tới nickname 1 người giống với nickname của tôi trên diễn đàn này. Rất vui được chia sẻ và học hỏi từ mọi người.

Finallove Kute

Thành viên
Hi. Năm nay mình học 12 và mình đang đặt mục tiêu cho mình là thi đậu tốt nghiệp. Tiếp theo là đậu vào đại học đây. :danhdau:

lethebao1993

Thành viên
mục tiêu của mình trong tương(2 năm tới) lai là đổ tốt ngiệp ! còn xa hơn nữa .... thì mong mấy anh giúp đở, herher

vncommerce

Thanh viên kỳ cựu
em chẳng hiểu đầu đuôi nó ra làm sao mà cứ thấy tên em trên đó! hihiiiiiiiiiii....nhưng cảm ơn bác phó nhé! hiiiiiiii ..em cũng đang đi tìm những điều bác đang nói. Chắc chắn là sẽ cố gắng, nhờ mọi người động viên cổ vũ em nha!!!!! Thanks!!!!!!!

vncommerce

Thanh viên kỳ cựu
có nên mải miết đi tìm? hay chỉ nên đứng lặng? Tôi thì mải miết còn ai đó thì đứng lặng....càng lúc càng xa. Bao giờ tôi mới tìm thấy tôi???????

Status
Không mở trả lời sau này.

Bình luận bằng Facebook