[Hội nhóm] Hội những người yêu hoa Lan

ivenle

Thanh viên kỳ cựu

Sóng

Thanh viên kỳ cựu
Thành viên BQT
Trong lúc chờ đợi lập hội, mình nghĩ các bạn như nguyenson, quoccuongdang có thể viết bài giới thiệu về các giống hoa lan, (có hình ảnh kèm theo), cách chọn hoa lan, cách thức chăm sóc hoa lan, trồng hoa lan.
Như vậy, dần dần mới thu hút được các thành viên thật sự quan tâm đến hoa lan và tìm hiểu về nó một cách nghiêm túc.
Rồi nếu có dịp, sẽ hẹn gặp nhau ở một vườn lan nào đó và cùng chia sẻ những trải nghiệm.

Ai Lan Vien

Thành viên mới
Trong lúc chờ đợi lập hội, mình nghĩ các bạn như nguyenson, quoccuongdang có thể viết bài giới thiệu về các giống hoa lan, (có hình ảnh kèm theo), cách chọn hoa lan, cách thức chăm sóc hoa lan, trồng hoa lan.
Như vậy, dần dần mới thu hút được các thành viên thật sự quan tâm đến hoa lan và tìm hiểu về nó một cách nghiêm túc.
Rồi nếu có dịp, sẽ hẹn gặp nhau ở một vườn lan nào đó và cùng chia sẻ những trải nghiệm.
Chào mọi người! mình xin gia nhập hội với nha, mình rất thích hoa lan, nhưng chỉ mới ở giai đoan ngắm thôi, chưa thực hành trồng ji cả, hãy chia sẽ thông tin về lan cho mình với nhé tks nhiều

wildgirl

Thành viên mới
Chào anh, em cũng rất thích trồng hoa lan và bản thân cũng đang sở hữu mấy chậu lan nhưng do em ko có kinh nghiệm trong việc trồng và chăm sóc lan nên hết lần này đến lần khác kết quả đều ko được như mong muốn. Em muốn tham gia để được tư vấn cak trồng và có được 1 chậu lan đẹp như ý muốn. Cảm ơn anh rất nhiều, nếu ko phiền em có thể add Ym của anh để học hỏi thêm kinh nghiệm trồng hoa nhé

hoang41h

Thành viên mới
Yêu Lan

Chào các bạn,

Mình đang dự định thành lập Hội những người yêu Lan trên diễn đàn này, các bạn nào yêu hoa thì xin vào đây để thảo luận nhe.

Xin cảm ơn nhiều.:thangloi:

cho minh nhập hội yêu Lan với nhé. Rất mong muốn được chia sẻ kinh nghiệm trồng Lan với ACE

Bình luận bằng Facebook