Nỗi niềm sinh viên mùa Euro

KitKat

Thành viên năng động
Nếu mà ăn trứng luộc buổi tối thì có sao không ta?

*Bonsai*

Thành viên mới
Hở, sao bạn max.ngo ăn cái món gì kỳ vậy? Có gặp "anh ấy" lần nào chưa? :bitmiengcuoi:

kevodanh

Thành viên mới

em thích tô mì Reeva 3 Miền GOLD rất hấp dẫn . có đầy đủ các loại vitamin B thiết yếu như B1, B2, B3, B6 và B9 được gọi là VITAMAX® ...ăn tô mỳ ni zô đảm bảo chuẩn ko cần chỉnh...^^.:cuoinhamhiem:

---------- Post added at 11:26 AM ---------- Previous post was at 11:23 AM ----------

hức bác ủng hộ ý, em ủng hộ tây ban nha zị, sau khi dức bị thua Ý...cay cú quá trời....
Tớ nghĩ là đội Ý sẽ vô địch đấy :dacy:

badboy210688

Thành viên mới
ăn cái nì cho nó đơn giản, đậm chất sinh viên :dacy:

Nhớ cái món này ghê, hồi thằng bạn về quê lên, lần nào nói với mình cũng ăn bánh tráng đến nỗi xướt cả miệng ấy :kinhkhung: haha, thiệt là khủng khiếp mà!

max.ngo

Thành viên mới
Các bác ơi cho em hỏi, hôm qua em thức coi đá banh mà đúng hôm đó mới biết là ... hết nguyên thùng mì rồi. các bác tư vấn em ăn gì cho ngon đi em ngán Hảo Hảo, thấy mấy bác đang nói về 3 miền gì đó. có ngon ko vậy. ai ăn rồi

kevodanh

Thành viên mới
Các bác ơi cho em hỏi, hôm qua em thức coi đá banh mà đúng hôm đó mới biết là ... hết nguyên thùng mì rồi. các bác tư vấn em ăn gì cho ngon đi em ngán Hảo Hảo, thấy mấy bác đang nói về 3 miền gì đó. có ngon ko vậy. ai ăn rồi
ăn gì lém zị, coi chừng mặt nổi đèn pin như sấm cho coi, ăn mỳ 3 miền chua cay yh, dễ ăn lém, sợi mỳ dai dai...:dacy:

kevodanh

Thành viên mới
coi chừng mặt bác nổi đèn bin đấy.....
với mình mùa này:
ăn: sáng mì gói hảo hảo, trưa mì gói tôm giấy , tối gói mì 3 miền.:dangyeu:
uống: sáng cà phê bệt, trưa cà phê trung nguyên, tối bia tiger:bimat:
trang điểm : sáng men's biore, trưa men's biore, tối men's biore :data:

Bình luận bằng Facebook