Thua rồi oa oa oa

Cu_Đen

Thanh viên kỳ cựu
ngậm ngùi đi về hôm nay thật mệt

nước mắt lưng tròng thua ròi

:ngannguoi::ngannguoi:

:roile::roile:

Ta tệ thật

Nhưng không sao

Con gà trống choai lần đầu tiên cất tiếng gáy đầu đời có thể không hay nhất nhưng lại là có ý nghĩa nhất

Ta không buồn nũa dù đổ máu rất nhiều

Ta sẽ vươn lên

Dù có người đã thả ta xuống biển lủa

Ta sẽ như phượng hoàng

Sống dậy trong biển lửa

Sẽ hùng mạnh hơn và kiên cường hơn :phanno::phanno:
Và kỹ năng sống idol hãy chờ ta

Một kế hoạch được lập ra

Để chào đón cho sự trở lại của ngươi

Cùng với ta năm sau

:dauhang::dauhang::dauhang:

Sóng

Thanh viên kỳ cựu
Thành viên BQT
Thua hay thắng, đó chỉ là một cách nhìn.
Cuộc thi này cũng không phải được tổ chức ra nhằm mục đích thắng - thua, chỉ là một cơ hội để các bạn được thử thách chính mình, được thể hiện, được học hỏi và để lại một dấu ấn nào đó.
Nếu so sánh với người khác, em sẽ thấy mình thua.
Nhưng nếu so sánh với mình của những ngày trước đây, em có thể tự hào vì mình đã thắng chính bản thân mình.
Và chiến thắng chính mình là chiến thắng vinh quang nhất.

tuanphi

Thanh viên kỳ cựu
Chị Sóng nhà mình nói hay thiệt. Em cũng đồng ý với chị "Chiến thắng chính mình là chiến thắng ving quang nhất".

Cu_Đen

Thanh viên kỳ cựu
hi khoc vậy thôi nhưng dù sao vẫn nhìn ra mặt hạn chế của bản thân mình cũng tốt

em sẽ cố gắng luyện tập nhiều hơn cho năm sau

hainguyen

[♣]Thành Viên CLB
Thương em, nhất là lúc em cứ cố ăn cho xong trái ổi, bàn chân chảy máu, miệng chảy máu.
Thương em, khi em cố gắng lật chân qua tấm thảm.
Thương em, khi mồ hôi nhễ nhại ướt người.
Thương em, mặc dù em không là Idol, nhưng với chị, em là một cậu bé thật tuyệt!

tritai

[♣]Thành Viên CLB
Cu - Đen tuyệt vời nhất, hun em 2.5k cái coi ( anh thấy lão Văn cho em có 500d là hơi ít, ít nhất cũng 2.5k chứ phải không :cuoihaha:)

Năm sau em thi nữa đi, anh ủng hộ...nhưng nhớ cải thiện giọng nói cho lớn lên, em nói nhỏ lắm

kyniemmua

<b><font color=green>Giải Nhì Viết Về Người Phụ Nữ
Cố lên nhé, không phải Tài thua đâu vì Tài đã có cố gắng có nỗ lực để chiến thắng chính mình rồi mà, hãy sống tốt nhé vì sẽ còn cơ hội lần sau nữa mà.

venus234

Thanh viên kỳ cựu
trong cuộc sống thì ai cũng có những lần thất bại...nhưng thất bại chính là những kinh nghiệm mà ta có thể đúc kết được sau này và chính là sự thành công của ta mai sau...Hãy cố lên và đừng bao giờ gục ngã trước thất bại của mình...Hãy tự hào vì điều đó!

Cu_Đen

Thanh viên kỳ cựu
thnk mọi người nhiều nhiều
Nhừng mà cho tui giá 2k5 thì đắt quá @@

Mà một câu hỏi là chỉ hải giá phải là 750 chứ sao có lận 1k vậy nhiều khi nghĩ lại cũng ko hiểu

Bình luận bằng Facebook