[Xã Hội] hoahong39 sợ nhất điều gì ?

blue_horizon1040

Thành viên mới
nếu hỏi tôi sợ điều j ah. tôi ko sợ khó khăn ko sợ vất vả, ko sợ cuộc sống xô đẩy mình, tôi chi sợ 2 điều
1 là sợ mình cô độc, và bị mọi người bỏ rỏi trong cái thế giới này
2 là sợ mọi người quá tốt với mình khiến mình ko biết phải làm sao để có thể đền đáp

mrgiang

Thanh viên kỳ cựu
ai cũng có một quá khứ nỗi buồn.... =>nỗi sợ đó .sợ gia đình buồn vì mình ,mọi người xa lánh ,sự cô đơn ...sợ bản thân của mình ah .....

steward

Thanh viên kỳ cựu
Mình thật sự chưa biết sợ cái gì nếu chưa thật sự trải qua nó, nếu đó chỉ trong ý nghĩ của mình thôi, thì mình không sợ gì cả

kyucbuonngayay

Thành viên mới
mình thì sợ nhất là con người sao mà cuộc sống nó phức tạp vô cùng (^_^)
đúng là suy nghĩ của con người nó đa dạng quá và phức tạp vô cùng chính mình cũng chưa hiểu mình huống chi là ai chứ ????

Apple_07

Thành viên
Mình sợ ma lắm :(
Sợ cả điểm kém nữa
Và sợ những người mình thương iu xa cách mình...

thanhoa

[♣]Thành Viên CLB
mình sợ nhất là những người mình yêu thương phản bội mình. và mình buộc phải phản bội lại những người mình yêu thương

cedrci_jake

<b><font color=green>Giải Nhất Viết Về Người Phụ N
Cuộc sống rất nhiều nỗi lo, nhưng sợ nhất chỉ một điều, nỗi cô đơn ko ai chia sẻ, sống một mình giữa cuộc sống bon chen ^^

hanhtrinhsuongphale

Thanh viên kỳ cựu
sợ chó và sấm sét nhất.mỗi lân thấy cho (dù chó con nhật) hay trời co sấm chớp lf mình như bị tê cứng lại vậy đó

anh xuan

Thanh viên kỳ cựu
Sợ nhất sự cô đơn. Sợ sống ở nơi không có tình người. Sợ giun. Sợ chích thuốc. Sợ mình yếu đuối.

morethanthat

Thành viên mới
ack, sao nick tớ lại ở cái topic này vậy 0.o
Có 1 số thứ mình muốn mà ko thể nào với tới được....hic, sợ nhất đìu đó =.=

Bình luận bằng Facebook