[Xã Hội] hoahong39 sợ nhất điều gì ?

moon_love

Thành viên
Còn Moon sợ nhất là không vượt qua được mục tiêu của bản thân đặt ra

Tôi ko sợ cô đơn bởi vì xung quanh tôii có các bạn.tôi chỉ sợ mất niềm tin vào chính mình.Tôii sợ ba mẹ sẽ buồn vì tôi.Nhưng không sao cái gì cũng cần cố gắng, phải không bạn!

supper_cuocsongbunchan

Thành viên mới
còn mình thì sợ nhất là ko còn ai bên cạnh mình nữa.sợ bạn bè xa lánh va....sợ chính bản thân mình vì đã đánh mất chính mình.....hãy đến bên mình ngay nêu bạn có thể.mình đang bùn lắm mấy bạn ơi

anlangtu

Thành viên mới
mình sợ nhất là ma.thu hai là sợ bạn bè xa lánh.thứ 3 là sợ nguoi yeu khóc:roile:

camtu218

Thành viên
Tôi thường sợ nhất là mất đi những người bạn thân nhất của mình và bị lừa dối:roile:

be_Jane

Thành viên
jane sợ nhiều lắm nhưng sợ nhất là sợ bị bỏ rơi và sợ bị xem là ng thừa, ng vô dụng

Shine

Thành viên mới
sợ là người cô đơn, ko bạn bè, người thân. Sống cô đơn là khủng khiếp nhất.

Ngoc Ngo

[♣]Thành Viên CLB
Có rất nhiều điều khiến con người ta phải sợ. Mình sợ bị người thân, bạn bè...bỏ rơi. Sợ ma ne, sợ những điều ko may mắn xảy ra với mình, với những người xung quanh minh nè, sợ thất bại, sợ không hoàn thành được mục tiêu ne....rất rấ nhiều.

hientinkim

Thành viên mới
gia đình mình có 2 chị em, chị đi làm xa, ba mẹ già.trước giờ chỉ 1 mình nên mình rất nhút nhát.mọi người giúp mình làm sao tự tin hơn

hieuvip(bc)

Thành viên mới
Đúng những lúc mjnh thấy ghet mấy bạn của mjnh nhưng thực sự lại vần có một người bạn
Tui tk bạn

daithanha1

Thành viên
Mình sợ nhất là bị người mình yêu phản bội. Cứ nghĩ đến cảm giác đó là lại thấy nản. Tốt nhất là không nên yêu cho chắc.

ba duy

Thành viên
tôi sợ chính tôi,sợ những lúc yếu mền khônng thể làm chủ được bản thân

CAO VU LONG

Thành viên
nam tử hán đại trượng phu thì mình ko so gì cả,nhưng mình chỉ sợ đứng trước người phụ nữ của mình yêu va noi 3 từ "I L U", nói chơi thoi!,mình sợ nhất là cô độc và bị bạn bè bỏ rơi,xin cảm ơn và rât mong được làm quen với bạn:tambiet:

Bình luận bằng Facebook