[KN GIAO TIẾP] Cùng chơi trò chơi khen một người khó hay dễ nào

tangnam2

[♣]Thành Viên CLB
Chị Phi rất vui tính, rất hòa đông và thân thiện nữa.
chúc chị luôn thành công trong cuộc sống

nho0330

Thanh viên kỳ cựu
hok bít khen sao nữa ha
một người vui tính dễ gần du chua nc bao giời hihi

tainangcuabe

Thành viên mới
hihi chào bạn hihi

---------- Post added at 10:16 AM ---------- Previous post was at 10:12 AM ----------

thân thiện niềm nở :):dangyeu:

barbier vivian

Thành viên
bạn thùy dương đúng là cô bé tốt bụng . lời chúc của bạn giúp cho mọi người xung quanh tư tin hơn đấy ...mặc dù chưa gạp bạn nhưng mình chắc chắn là như thế hihi...........

sonny100560

Thành viên mới
Các bạn đều rất dễ mến, tôi thật hạnh phúc, các bạn là niềm vui của tôi.
Trò chơi thú vị lắm Benny ơi! bạn thật hay đấy!

hoatuyetyeuthuong

Thành viên
nếu bạn nói chuyện với hoa tuyết thì hoa tuyết sẽ khen bạn với những lời thật lòng nhất,đửng vội vàng khen hay chê một ai đó khi không hề biết gì về họ

jimmydang

[♣]Thành Viên CLB
Đến lượt em. Chào chị Hoa Tuyết, nhận xét của chị thể hiện chị rất là chín chắn nhưng theo em những lời khen là nguồn động viên con người thay đổi tiến gần tới cái toàn mĩ hơn. Chỉ cần không khen lung tung là được!
Càm ơn anh tangnam2 đã mở topic, trò này vui quá!

Ah quên làm hàng xóm nhaz chị!

gaubaccuc12

Thành viên năng động
tất cả mọi người đều rất tốt bụng dành cho người khác một lời khen và giúp họ mỉm cười đấy. ngày mới tốt lành nha

lehienminh

Thành viên mới
Xúc động wá! Thank tangnam2 nhìu. Bạn thật cởi mỡ và đáng iu. Hy vọng chúng mìn đc gần nhiu.

tangnam2

[♣]Thành Viên CLB
các bạn thật là dễ thương. ai cũng nhiệt tình hết á. Mong rằng các bạn luôn gắn bó với KNSO....
Chúc các bạn luôn vui vẻ và hp...

Bình luận bằng Facebook

Similar threads
Thread starter Tiêu đề Diễn đàn Trả lời Date
D [KN GIAO TIẾP] Hình thành nhóm khách hàng thân thiết Kỹ năng chinh phục 0
_xU_kUt3_ [KN GIAO TIẾP] Kỹ năng mềm trong kinh doanh - Chinh phục để thành đạt! Kỹ năng chinh phục 4
benny [KN GIAO TIẾP] trangdang có biết cách giao tiếp trong môi trường làm việc Kỹ năng chinh phục 3
lampham [KN GIAO TIẾP] 3 cách thu hút sự chú ý của nhà tuyển dụng Kỹ năng chinh phục 5
benny [KN GIAO TIẾP] Vì sao bài viết của tôi không được ủng hộ? Kỹ năng chinh phục 3
D [KN GIAO TIẾP] Người bán hàng xuất sắc nhất do tạp chí fortune 500 bầu chọn Kỹ năng chinh phục 0
D [KN GIAO TIẾP] Cách Tạo Ấn Tượng Ban Đầu Hiệu Quả Kỹ năng chinh phục 3
elsonhoang [KN GIAO TIẾP] Thôi trò... trả đũa Kỹ năng chinh phục 1
benny [KN GIAO TIẾP] Chuyện về bà chủ quán ăn Kỹ năng chinh phục 2
benny [KN GIAO TIẾP] Ba phương pháp để khiến người làm việc Kỹ năng chinh phục 5
benny [KN GIAO TIẾP] Hãy là một cậu em bé nhỏ Kỹ năng chinh phục 0
benny [KN GIAO TIẾP] Bạn muốn thành một người nói chuyện có duyên ư? Dễ lắm! Kỹ năng chinh phục 3
benny [KN GIAO TIẾP] Kỹ năng giao tiếp: Sự lôi cuốn Kỹ năng chinh phục 7
benny [KN GIAO TIẾP] Một số điều khi giao tiếp Kỹ năng chinh phục 2
benny [KN GIAO TIẾP] Giao tiếp thông minh và tài ứng xử Kỹ năng chinh phục 0
benny [KN GIAO TIẾP] Làm sao để chiếm được trái tim của người khác? Kỹ năng chinh phục 15
benny [KN GIAO TIẾP] Thuật đọc cơ thể đoán đối tượng Kỹ năng chinh phục 0
[ tf ] [KN GIAO TIẾP] Danh mục bài viết trong KN Chinh phục Kỹ năng chinh phục 0
bachtuocdo [KN GIAO TIẾP] Giao tiếp giỏi ư? Đơn giản quá! Kỹ năng chinh phục 5
hoaihuong_8x [KN GIAO TIẾP] Câu chuyện xung quanh việc hiểu tâm lý người khác Kỹ năng chinh phục 9
Emi Le [KN GIAO TIẾP] 5 cách tiếp cận khách hàng Kỹ năng chinh phục 1
Emi Le [KN GIAO TIẾP] Chinh phục nhà tuyển dụng trong 5 phút Kỹ năng chinh phục 0
vermouth [KN GIAO TIẾP] Bí quyết để được ghi nhận trong công việc Kỹ năng chinh phục 1
accessdeny [KN GIAO TIẾP] Cách cư xử với 6 mẫu bạn chơi "không đẹp" Kỹ năng chinh phục 6
longteo [KN GIAO TIẾP] Nghệ thuật thuyết phục Kỹ năng chinh phục 3
Sóng [KN GIAO TIẾP] Nói thế nào để người ta nghe? Kỹ năng chinh phục 8