[Xã Hội] hoahong39 sợ nhất điều gì ?

minhhieulaw89

Thành viên năng động
Mình sợ nhiều thứ lém như: nổi cơ đơn nè, gặp thất bại trong công việc ,tuổi già ..... còn nhiều lém.hì hì

ahuhtIyeuem

Thành viên
Mình không sợ thất bại hay khó khăn vì giờ mình rất máu,mình chưa biết sợ điều gì nhất nữa , anh em sợ điều gì cứ nói mình tư vấn cho
Mình sẽ rất hận những ai bỏ rơi mình khi mình thất bại

nu_hoang_hoa_tigon_t

Thành viên năng động
nếu gặp khó khăn hay thất bại hãy coi đó là điều bình thường vì đời bình thường vẫn thế mà, và ai bình thường cũng đều đón nhận những điều ấy!!

nu_hoang_hoa_tigon_t

Thành viên năng động
chúc cả nhà luôn vui vẻ và luôn vượt qua được những khó khăn!!rất mong làm quen với mọi người.

thinoxinh

Thành viên
Mình thấy sợ nhất khi không hòa nhập được với tập thể, sợ khi làm việc không tốt, và sợ những khi mất bình tĩnh sẽ làm cho những người thân tổn thương, và đôi khi sợ cả sự ích kỷ và nông cạn của chính bản thân mình...

opheliesevilen

Thành viên
Mình sợ
1)Mất đi gia đình. Vì hiện giờ mình rất cô đơn nên có lẽ gia đình là chỗ dựa cho mình.
2)Sự cô đơn(nhưng hiện giờ đang cô đơn đây,không có ai hiểu quan tâm hết)
3)Mình không có đủ khà năng vượt qua bao khó khăn của cuộc đời.
4)Và còn nhiều thứ nữa.....

kienhan

Thành viên năng động
bây giờ mình sợ nhất là ko có quyết tâm cao trong mọi việc , vì mọi việc đều cần có quyết tâm , lên bây giờ mình đang rất quyết tâm trong mọi việc .

tinhla_gi7

Thành viên
sống ở đời điều sợ nhất là: đánh mất bản thân,mất tựtin,mất đi những người mình thương iu.......?
sống ở đời tốt nhất bạn và tôi Hãy là Chính Mình :mimcuoi:

Lara Olivia

Thành viên
Sợ nhất ư?
Lúc trước rất sợ cô đơn, nhưng giờ lại nhận ra mình đã trải qua nhiều rồi. Trừ khi trên đời này không còn ai nữa mới đáng sợ.
Nhưng giờ có lẽ đáng sợ nhất là thấy mình dần trở nên lạnh lùng, vô cảm với nhiều điều xung quanh +_+
:ngannguoi:

Luckyferry

Thành viên
Đối với mình người thẩn rất quan trọng,do đó mình sợ nhất là họ từ bỏ mình.:mimcuoi:

pa_pa

Thanh viên kỳ cựu
Pa pa xin chào. Trong mỗi bản thân của mỗi con người ai cũng sợ một cái gì đó. Mỗi một người điều sợ một cái gì đó. Riêng pa pa sợ nhất là 8 điều.
1.Sinh
2.Lão
3.Bệnh
4.Tử
5.Xa người yêu
6.Gần người mình ghét.
7. Cầu không được, ước không thấy.
8.Ngũ uẩn.

good_man260689

Thành viên
Mình sợ nhất mắc sai lầm mà không sửa được.Chúng ta càng năng động hơn bao nhiêu, ưa mạo hiểm hơn bao nhiêu, càng có nhiều con đường cho chúng ta khám phá bấy nhiêu - và tất nhiên là cả phạm sai lầm nữa. Khôn ngoan, không có nghĩa không phạm sai lầm mà là tỉnh táo học cách tránh mắc lại sai lầm lần nữa.Miễn là chúng ta biết nhìn lại chỗ chúng ta đã lạc đường và quyết tâm không lặp lại lần nữa.Bất kỳ quy tắc nào áp dụng được với bạn cũng sẽ áp dụng được với những người xung quanh.Họ cũng ngày một trưởng thành, già đi, nhưng tất nhiên cũng chẳng khôn ngoan hơn. Khi chấp nhận sự thật này rồi, bạn sẽ rộng lượng hơn với bản thân mình và cả với người khác.Thời gian có thể hàn gắn và mọi thứ sẽ tốt đẹp hơn khi bạn trưởng thành hơn. Và nói cho cùng, bạn càng phạm nhiều sai lầm hơn thì những sai lầm mới đón chờ bạn càng ít đi.

ngoncodong

Thành viên năng động
Tôi sợ làm biếng, sợ không có việc gì để làm, sợ không có bạn bè và sợ mình không có ích cho mọi người. Hi

beluoi

Thành viên mới
Còn mình thì sợ nhất là nhìn thấy những gì quan trọng với mình cứ dần xa mình mà ko thể làm gì để thay đổi. Mình sợ cảm giác bất lực.

viethoaute

Thành viên mới
mình sợ nhất là chính những thói quen, tật xấu của mình làm hỏng việc của mình!!!:dauhang:

mrgiang

Thanh viên kỳ cựu
thất bại sẽ thành công nếu bạn đứng dậy .sợ chính bản thân of minh

Bình luận bằng Facebook