[KN CÁ NHÂN] [you]! Cuộc sống là gì nhỉ?

newsound1987

Thành viên mới
Cuộc đời là bể khổ! Ai không yêu sẽ chết tức tưởi!!
Ha..HA...:mimcuoi:

KenShin21

Thành viên năng động
Với mình, cuộc sống có thể gồm nhiều điều trên, và còn nhiều , nhiều điều khác nữa. Hãy sống hết mình và không ngừng trải nghiệm, và giảm bớt cái sự "Nếu...Thì..." :dacy:

jimmydang

[♣]Thành Viên CLB
Cuộc sống những chuỗi ngày nhìn thế giới trôi qua. Là lúc Ngắm cô bạn bên cạnh cười. Là đùa vui cùng bạn bè, và trên hết là Cống Hiến Hết Mình Vì Nhân Loại

zakumi_97

Thành viên mới
rất tuyệt!!!!....hãy sống như thể ngày mai mình sẽ chết...............hãy sống hết mình nhé các bạn..........:ngammieng::bimat:

pvhaovn

Thành viên
cuộc sống là chuỗi ngày chúng ta thực hiện nhiệm vụ sinh tồn
cuộc sống cho chúng ta lớn lên, cho chúng ta hiểu biết, cho chúng ta tương lai
cuộc sống cho ta buồn vui, hạnh phúc, đau khổ
sống là cho chúng ta, cho tất cả mọi người
và trong cuộc sống chúng ta đã trọn vẹn với chính chúng ta, nhưng chúng ta chưa trọn vẹn với cuộc đời
vì vậy dù như thế nào chúng ta vẫn sống, và sống với chính những gì mình có

lymayson

Thành viên mới
haha.Lại có thế nữa cơ à.Vậy những ai không yêu thì phải làm sao

kybumtun

Thành viên mới
theo Tun thì cuộc sống là những mục tiêu và những mơ ước..dù chúng ta ở thời kì nào đi nữa thì cũng có mục tiêu,mơ ước để mình thực hiện thì cuộc sống mới có nghĩa !
nhiều mục tiêu nhỏ sẽ thành mục tiêu lớn .mục tiêu lớn là kái hạnh phúc nhất! khi ta đạt đc nó..!
đây chỉ là cảm nhận của mình thui nhé:mimcuoi:

nho0330

Thanh viên kỳ cựu
cuộc sống như màu xanh của cây, màu hồng của mơ ước, màu vàng của niềm vui, màu đỏ của chiến thắng.
với mình cuộc sống là sự hòa chộn của rất nhiều màu sắc.

jimmydang

[♣]Thành Viên CLB
cuộc sống như màu xanh của cây, màu hồng của mơ ước, màu vàng của niềm vui, màu đỏ của chiến thắng.
với mình cuộc sống là sự hòa chộn của rất nhiều màu sắc.
Cuộc sống muôn màu, thật là rất đặc sắc. Em xin bổ sung một số màu như: Màu cam năng động, màu tím thủy chung, mầu nâu vững bền, màu oliu hòa bình..... Nhìu quá!

NoLov

Thành viên mới
Đối với mình cuộc sống là sự lựa chọn giữa có và....không

jimmydang

[♣]Thành Viên CLB
Uhm cảm ơn bạn, mình sẽ luôn cố gắng và sẽ không ngừng cho đến khi hơi thở cuối cùng trút xuống!

tiktik

Thanh viên kỳ cựu
cuộc sống là một chiếc xe đạp! đơn giản nếu bạn ngừng đạp thì cuộc sống cũng sẽ ngừng lại, vì vậy hãy cố gắng đạp chiếc xe của mình tới đích nhé các bán

pipa

Thành viên mới
Cuộc sống là những vòng quay, đến điểm đó sẽ lại những trạng thái tương tự nhưng cách giải quyết tích cực hơn sẽ đem lại cuộc sống tốt đẹp hơn.

maingoc

Thành viên
Cuộc sống ư? Đôi khi mình quá buồn chán về cuộc sống này các bạn a. Có lé mình là người quá yếu đuối,nhút nhát, hiền lành vô cùng(theo như ban bè nhận xét và mình cũng tháy đúng) và mình cần phải có những chỗ dựa ở những người mình yêu quý.Vì vậy nên đối mình cuộc sống là phải có đủ sức mạnh và sự tự tin để vượt qua những thử thách trong cuộc đời, điều mà mình luôn thiếu.

anhbinhminh_tt1507

Thành viên
mỗi người sống có một lần. nên theo mình mỗi chúng ta nên sống đến khi mình chết được triệu người khóc còn mình thì cười. sống thế mới đáng sống...

Bình luận bằng Facebook

Similar threads
Thread starter Tiêu đề Diễn đàn Trả lời Date
N [KN CÁ NHÂN] Cuộc sống_là trải nghiệm_là sự bình dị thường ngày Kỹ năng tự nhận thức bản thân 0
jimmydang [KN CÁ NHÂN] Trọng tâm cuộc sống của bạn là gì? Kỹ năng tự nhận thức bản thân 6
jimmydang [KN CÁ NHÂN] Những nghịch lý cuộc sống, bạn nghĩ và làm như thế nào là tùy bạn! Kỹ năng tự nhận thức bản thân 13
bachtuocdo [KN CÁ NHÂN] Con đường hạnh phúc và thành công-cuộc hành trình không có điểm dừng Kỹ năng tự nhận thức bản thân 0
hoahong39 [KN CÁ NHÂN] Ý nghĩa của cuộc hành trình Kỹ năng tự nhận thức bản thân 1
noel.poon [KN CÁ NHÂN] 9 điều cần nhớ trong cuộc sống Kỹ năng tự nhận thức bản thân 2
benny [KN CÁ NHÂN] Tám bước làm cuộc sống tốt đẹp hơn Kỹ năng tự nhận thức bản thân 0
bachtuocdo [KN CÁ NHÂN] Một cái nhìn mới về Sự Cân Bằng trong Cuộc Đời Kỹ năng tự nhận thức bản thân 9
bachtuocdo [KN CÁ NHÂN] Nhận thức rõ ràng sai lầm lớn trong việc Thay Đổi Cuộc Đời Kỹ năng tự nhận thức bản thân 0
bachtuocdo [KN CÁ NHÂN] "Câu thần chú" để vươn tới cuộc sống tươi đẹp Kỹ năng tự nhận thức bản thân 3
bachtuocdo [KN CÁ NHÂN] Tự nhận thức...để THAY ĐỔI! KHÓ KHĂN CỦA CUỘC SỐNG...??? Kỹ năng tự nhận thức bản thân 2
stevenquy [KN CÁ NHÂN] Mặt Trời & Mặt Trăng Kỹ năng tự nhận thức bản thân 0
bluesea88 [KN Cá Nhân]Điều gì đã giết chết những giấc mơ của tôi? Kỹ năng tự nhận thức bản thân 3
stevenquy [KN CÁ NHÂN] "Bạn Thật Đặc Biệt – Đừng Bao Giờ Quên Điều Đó" Kỹ năng tự nhận thức bản thân 8
ythan3 [KN CÁ NHÂN] Bạn nghĩ thế nào về tình bạn ??? Kỹ năng tự nhận thức bản thân 11
tuyettinhlinh [KN CÁ NHÂN] Những câu nói dẫn đường của Steve Jobs Kỹ năng tự nhận thức bản thân 2
H [KN CÁ NHÂN] Nghệ thuật xin lỗi. Kỹ năng tự nhận thức bản thân 3
D [KN CÁ NHÂN] Thư bố gửi con gái Kỹ năng tự nhận thức bản thân 1
D [KN CÁ NHÂN] Video Clip rất hay về kĩ năng Kỹ năng tự nhận thức bản thân 3
KendyDat [KN CÁ NHÂN] Ta là sản phẩm của chính mình Kỹ năng tự nhận thức bản thân 4
little dimples [KN CÁ NHÂN] Yêu thương chính mình Kỹ năng tự nhận thức bản thân 0
D [KN CÁ NHÂN] Khảo sát tính cách Tôi là ai Kỹ năng tự nhận thức bản thân 3
N [KN CÁ NHÂN] Một chút suy nghĩ của mem mới Kỹ năng tự nhận thức bản thân 9
Thảo Htt [KN CÁ NHÂN] Chiếc bình nứt Kỹ năng tự nhận thức bản thân 4
_ice_ [KN CÁ NHÂN] Bạn có đang lãng phí? Kỹ năng tự nhận thức bản thân 3
TriTri_Livingskills [KN CÁ NHÂN] Bạn đã từng mắc 8 lỗi ngớ ngẫn này chưa? Kỹ năng tự nhận thức bản thân 13
bachtuocdo [KN CÁ NHÂN] Hiểu bản thân để chọn sách đọc!!! Kỹ năng tự nhận thức bản thân 5
D [KN CÁ NHÂN] Bức tranh và những lời phê bình Kỹ năng tự nhận thức bản thân 0
ihope [KN CÁ NHÂN] Đập tan nỗi sợ thất bại Kỹ năng tự nhận thức bản thân 6
D [KN CÁ NHÂN] Giúp duy trì sự linh động trước những thay đổi Kỹ năng tự nhận thức bản thân 4
jodiepham2204 [KN CÁ NHÂN] Xác định những kỹ năng đáng giá của bạn! Kỹ năng tự nhận thức bản thân 15
lecaoson9192 [KN CÁ NHÂN] Khả năng thực sự của bạn có thể làm được gấp nhiều lần so với hiện tại Kỹ năng tự nhận thức bản thân 11
jimmydang [KN CÁ NHÂN] Giá trị con người không nằm ở sự nổi tiếng Kỹ năng tự nhận thức bản thân 6
cogaihoabachhop [KN CÁ NHÂN] Chạm tay đến thành công Kỹ năng tự nhận thức bản thân 1
C [KN CÁ NHÂN] Tự nhận thức và đánh giá bản thân: Những giá trị thần của bạn. Kỹ năng tự nhận thức bản thân 11
C [KN CÁ NHÂN] Kỹ năng tự nhận thức bản thân: Sự chú tâm vào công việc. Kỹ năng tự nhận thức bản thân 2
KenShin21 [KN CÁ NHÂN] Thấy rõ khổ để bớt khổ Kỹ năng tự nhận thức bản thân 0
KenShin21 [KN CÁ NHÂN] Tôi học được rằng…! Kỹ năng tự nhận thức bản thân 4
bachtuocdo [KN CÁ NHÂN] Tự kỷ luật & bí mật vĩ đại tạo nên thành công của nhân loại Kỹ năng tự nhận thức bản thân 5
keepthefaith [KN CÁ NHÂN] Chúng ta có một sức mạnh vượt lên trên mọi hoàn cảnh Kỹ năng tự nhận thức bản thân 9
elsonhoang [KN CÁ NHÂN] Nếu đã từng Kỹ năng tự nhận thức bản thân 3
auror_1102 [KN CÁ NHÂN] Bạn nghĩ gì về sự tĩnh lặng Kỹ năng tự nhận thức bản thân 0
C [KN CÁ NHÂN] Bạn có phải là người có lòng TỰ TRỌNG?!? Kỹ năng tự nhận thức bản thân 1
elsonhoang [KN CÁ NHÂN] Có quên được lối xưa ? Kỹ năng tự nhận thức bản thân 2
benny [KN CÁ NHÂN] Tiền và tứ đại cảnh giới Kỹ năng tự nhận thức bản thân 2
elsonhoang [KN CÁ NHÂN] Vẻ đẹp của sự đơn giản Kỹ năng tự nhận thức bản thân 10
haiyen [KN CÁ NHÂN] Tôi là kẻ thất bại Kỹ năng tự nhận thức bản thân 3
hoahong39 [KN CÁ NHÂN] Người phu xe bất đắc dĩ - thinking... Kỹ năng tự nhận thức bản thân 5
benny [KN CÁ NHÂN] Khoảng cách giữa thất bại và thành công Kỹ năng tự nhận thức bản thân 1
benny [KN CÁ NHÂN] Chìa khóa vàng hướng đến thành công Kỹ năng tự nhận thức bản thân 2