[Giải Trí] Nếu đi du lịch, [you] chọn quốc gia nào ?

Status
Không mở trả lời sau này.

congchuadomdom_90

Thành viên mới
Nếu đi du lịch mình thích đi từ Hà Giang đến Cà Mau.
Vì Đất Nước mình có rất nhiều danh lam thắng cảnh mà mình chưa biết nên đi du lịch xuyên Việt trước cái đã.Còn đi du lịch nước ngoài thì mình thích đi dến xứ sở Kim Chi.Vì mình thích xem phim Hàn Quốc :mimcuoi::mimcuoi::mimcuoi:

KendyDat

Thanh viên kỳ cựu
Nếu đi du lịch mình thích đi từ Hà Giang đến Cà Mau.
Vì Đất Nước mình có rất nhiều danh lam thắng cảnh mà mình chưa biết nên đi du lịch xuyên Việt trước cái đã.Còn đi du lịch nước ngoài thì mình thích đi dến xứ sở Kim Chi.Vì mình thích xem phim Hàn Quốc :mimcuoi::mimcuoi::mimcuoi:
Bạn này mê film tình cảm lắm nè. Chơi style Hàn Quốc lun

thaihabooks

Thanh viên kỳ cựu
Nếu được mình rất muốn đi Hawai.
Đó là nơi Doremon, nobita, xeko, chaien, xuka.....nói đến nhiều nhất trong số dự định đi chơi của các bạn ấy.:hon:

KendyDat

Thanh viên kỳ cựu
Nếu được mình rất muốn đi Hawai.
Đó là nơi Doremon, nobita, xeko, chaien, xuka.....nói đến nhiều nhất trong số dự định đi chơi của các bạn ấy.:hon:
hehe, thaihabooks là Fan của truyện tranh nè (đặc biệt là Đorêmon, kể vanh vách ko thiếu một tên nào.)

phanlethinh

Thanh viên kỳ cựu
nếu tôi được đi du lịch tôi sẽ chọn nước hàn quốc vì tôi thích phong cách sống ở nơi đó:mimcuoi::danhdau:

fogpinguin

[♣]Thành Viên CLB
Còn mình thì lại thích đi Anh, xứ sở sương mù. Bởi mình rất hâm mộ David Beckham, kể cả đội MU nữa. Ai có cùng sở thích với mình ko?

có :dangyeu:có mình nè, Beck với MU.
mình thích đi khắp nơi, níu có tiền.:mimcuoi:
mình thích du lịch núi, vì nó lạnh, đẹp và hùng vỹ. chắc là đề xuất địa điểm :danhdau:
hai nơi mà mình rất thích là Everest và South Pole. bởi vì mình thích chinh phục và những gì mạo hiểm
Everest với mình là một nơi đẹp, nguy hiểm và đầy khát vọng còn Nam Cực là nơi có vật yêu của mình:dangyeu: đặc biệt là một nơi lạnh giá, băng bao phủ và rất đẹp. Cả hai nơi đều có sức hút mãnh liệt với mình.
còn thích nhất thì chắc hỏng biết bao giờ mới đc đi là đi du lịch vũ trụ.

KendyDat

Thanh viên kỳ cựu
nếu tôi được đi du lịch tôi sẽ chọn nước hàn quốc vì tôi thích phong cách sống ở nơi đó:mimcuoi::danhdau:
=> Mê mấy em Hàn Quốc nè !:metmoi::dangyeu:

có :dangyeu:có mình nè, Beck với MU.
mình thích đi khắp nơi, níu có tiền.:mimcuoi:
mình thích du lịch núi, vì nó lạnh, đẹp và hùng vỹ. chắc là đề xuất địa điểm :danhdau:
hai nơi mà mình rất thích là Everest và South Pole. bởi vì mình thích chinh phục và những gì mạo hiểm
Everest với mình là một nơi đẹp, nguy hiểm và đầy khát vọng còn Nam Cực là nơi có vật yêu của mình:dangyeu: đặc biệt là một nơi lạnh giá, băng bao phủ và rất đẹp. Cả hai nơi đều có sức hút mãnh liệt với mình.
còn thích nhất thì chắc hỏng biết bao giờ mới đc đi là đi du lịch vũ trụ.
=> Bạn này thix mạo hiểm, phiêu lưu ghê hén

Nemo

Thanh viên kỳ cựu
Nghĩ đi nghĩ lại cũng chỉ thích sang Anh xem Man thi đấu thôi :hon:

KendyDat

Thanh viên kỳ cựu
Nghĩ đi nghĩ lại cũng chỉ thích sang Anh xem Man thi đấu thôi :hon:
Ai yêu bóng đá mà lại ko muốn qua anh 1 lần cơ chứ. Đạt có thằng bạn đã từng qua Anh xem 1 trận cúp Primier, nó kể đúng là thích thật, ko khí rất là sôi nổi và la hét dzữ dzội.

cedrci_jake

<b><font color=green>Giải Nhất Viết Về Người Phụ N
Ước mơ một lần được đặt chân xuống Lisboa, được đi xe điện đến Braga, được nghe tiếng rượu nho nhỏ giọt vào buổi tối tại Porto, được nói những từ Bom dia, obrigado, obrigada....Ôi...mình yêu Bồ Đào Nha!

mai anh

Thanh viên kỳ cựu
ước mơ của mình là có thể đi khắp đất nước Việt Nam tươi đẹp và hiền hòa.Viêij Nam mình cũng đẹp lắm chứ bộ,

mai anh

Thanh viên kỳ cựu
Mình rất vui khi đọc được những lời này.Mình thấy nếu ai cũng nghĩ được như vậy thì thạt là tốt biết mấy. Như vậy có lẽ những người nghèo sẽ có cơ hội thoát khỏi cuộc sống nghèo nàn ấy, và nhất là những đứa trẻ sinh ra trong những gia đình ấy sẽ cũng được sống như những đứa trẻ bình thường khác sẽ được đến trường, được vui chơi được hưởng những gì là đẹp đẽ nhất của tuổi thơ... Va nhất là cũng sắp đến tết rồi chúng sẽ được đón một cái tết thật vui vẻ.

KendyDat

Thanh viên kỳ cựu
Ước mơ một lần được đặt chân xuống Lisboa, được đi xe điện đến Braga, được nghe tiếng rượu nho nhỏ giọt vào buổi tối tại Porto, được nói những từ Bom dia, obrigado, obrigada....Ôi...mình yêu Bồ Đào Nha!
=>Cảm ơn Đào đã cho Đạt hiểu thêm về Bồ Đào Nha. Cái này Yahoo cũng đủ nói lên Đào yêu BĐN như thế nào rùi phải ko ?

ước mơ của mình là có thể đi khắp đất nước Việt Nam tươi đẹp và hiền hòa.Viêij Nam mình cũng đẹp lắm chứ bộ,
=>♪♫♪♫♪ Tôi yêu người VN này cả trong câu hát yêu thương.♪♫♪♫♪♫♪♪♪

mai anh

Thanh viên kỳ cựu
Trước tiên mình sẽ đi khăp đất nước Việt Nam đã,đi đến tất cả những danh lam thắng cảnh và đi đến những nơi còn khó khăn biết đâu lúc đó mình lại có thể giúp đỡ được gì đó cho họ dù mình biết đó chỉ là một phần rât rất nhỏ, nhưng mình nghĩ sẽ rât vui.Và nếu có cơ hội được đi du lịch nước ngoài mình sẽ đi Singapo vì nơi đó rất đẹp, thơ mộng với những buổi đêm tràn ngập trong ánh đèn,không khí thì trong lành,đây còn là một đất nước văn minh nữa chứ...Hihi..nghĩ đến cũng thấy rất vui.

KendyDat

Thanh viên kỳ cựu
Trước tiên mình sẽ đi khăp đất nước Việt Nam đã,đi đến tất cả những danh lam thắng cảnh và đi đến những nơi còn khó khăn biết đâu lúc đó mình lại có thể giúp đỡ được gì đó cho họ dù mình biết đó chỉ là một phần rât rất nhỏ, nhưng mình nghĩ sẽ rât vui.Và nếu có cơ hội được đi du lịch nước ngoài mình sẽ đi Singapo vì nơi đó rất đẹp, thơ mộng với những buổi đêm tràn ngập trong ánh đèn,không khí thì trong lành,đây còn là một đất nước văn minh nữa chứ...Hihi..nghĩ đến cũng thấy rất vui.
Bạn thật là một người có trai tim bao dung và rộng lượng. Singapo đúng là một đất nước đáng để chúng ta dừng chân.

Status
Không mở trả lời sau này.

Bình luận bằng Facebook