Thành thật hay không????

Status
Không mở trả lời sau này.

tieuyeutinh0104

Thanh viên kỳ cựu
Mọi người ơi,em đang có một vấn đề muốn xin tí ý kiến của mọi người nà.
Là vầy:
Nếu bạn đang cặp với 2 người cùng 1 lúc,nhưng trong 1 lần đi chơi với người này thì lại tình cờ gặp người kia. Thế thì lúc đó bạn làm như thế nào?
Bạn có thành thật thừa nhận không? Hay là khẳng định "ngu gì nhận" :cuoinhamhiem:<câu này là do anh trai e trả lời:dangyeu:>?

Status
Không mở trả lời sau này.

Bình luận bằng Facebook

Similar threads
Thread starter Tiêu đề Diễn đàn Trả lời Date
Twisted Những biểu hiện không có ở những người thành đạt Bàn Tròn Thảo Luận 0
H [Xã Hội] Chinh phục tâm lý để thành công Bàn Tròn Thảo Luận 0
trangdang [TL- 10/2011] Diễn đàn và thành viên, đôi điều suy ngẫm. Bàn Tròn Thảo Luận 4
ca_g [Thảo luận] Kết quả thành viên thảo luận xuất sắc Bàn Tròn Thảo Luận 3
kieuphuong [Xã Hội] Quan điểm của bạn về thành công là gì? Bàn Tròn Thảo Luận 32
vermouth Thành công Bàn Tròn Thảo Luận 4
H làm sao để thành công về mặt tài chính Bàn Tròn Thảo Luận 1
Trần Mít Làm sao để thổi lửa vào các thành viên thiếu nhiệt tình? Bàn Tròn Thảo Luận 115
T Những việc cần để thành lập câu lạc bộ "Kỹ năng sống" Bàn Tròn Thảo Luận 3
Dung Nguyen [Bạn Bè] Một tình bạn đẹp....đòi hỏi sự thật lòng và nhiệt tình Bàn Tròn Thảo Luận 0
ivenle Hạnh phúc thật lạ ! Bàn Tròn Thảo Luận 4
H Sống thật?!! Bàn Tròn Thảo Luận 5
phuongtroixala Yêu để chết hay học để sống? Bàn Tròn Thảo Luận 3
trangdang [TL-08/2011] Nên đọc ebook hay sách in thông thường? Bàn Tròn Thảo Luận 18
bachtuocdo [Xã Hội] Yêu thích kiếm nhiều tiền! Tốt hay xấu? Giàu có! Xấu hay tốt? Bàn Tròn Thảo Luận 2
bluesea88 [Xã Hội] Cá Tính hay Khác Người? Bàn Tròn Thảo Luận 7
nhok_con1991 [Tình Yêu] KÝ ỨC hay KỈ NIỆM Bàn Tròn Thảo Luận 0
KendyDat [Xã Hội] Bạn sẽ chọn gì : tình yêu, thành công hay sự giàu có ? Bàn Tròn Thảo Luận 0
lobe_dream [Tình Yêu] Bạn sẽ kết hôn với ai:"người bạn yêu" hay "người yêu bạn"? Bàn Tròn Thảo Luận 8
lobe_dream Bạn có suy nghĩ gì sau khi làm từ thiện (hay làm việc tốt)...??? Bàn Tròn Thảo Luận 16
Gullevus [Xã Hội] Sinh viên nên hay không nên làm thêm ....!!!??? Bàn Tròn Thảo Luận 8
-Tin.Luv- [Tình Yêu] Có nên làm bạn sau khi tình yêu không còn hay không ? Bàn Tròn Thảo Luận 23
H [Nghề Nghiệp] Chọn nghề mình thích hay theo ý kiến của bố mẹ????? Bàn Tròn Thảo Luận 6
KendyDat [Tình Yêu] [you] chọn ai ? Người mình yêu hay Người yêu mình? Bàn Tròn Thảo Luận 152
hien xinh xinh Đời đẹp hay cách nhìn đẹp Bàn Tròn Thảo Luận 1