Chia sẻ Học bổng kỹ năng sống - chuyên đề 1

Status
Không mở trả lời sau này.

canh buom do

Cây đang thụ phấn
Thành viên BQT
Buổi học cuối cùng của học bổng kỹ năng sống diễn ra rất nhẹ nhàng và mình có cảm giác .buổi học này thật thoải mái. Chắc có lẽ đây là buổi duy nhất là chị dạy ( các buổi khác toàn là các anh không à), mà chị Tâm thì nhìn rất xinh đẹp, dễ thương nữa. Sau buổi học, mình cũng nhìn nhận rõ về bản thân mình hơn, biết điểm yếu, điểm mạnh để từ đó hạn chế và phát huy.
Thời gian qua, mình đã rất may mắn được gặp các bạn, được chia sẻ, được trao đổi, những người rất nhiệt tình,năng động. Khóa học tuy đã kết thúc nhưng hi vọng chúng ta sẽ giữ liên lạc với nhau và biết đâu sau này sẽ trở thành những người bạn tốt.

vitcap

Thành viên năng động
Tối qua thật thú vị.
Mình bit mình còn nhiều "lỗ hổng" lắm, nên kết thúc rồi, nhưng vẫn phải "bám" theo mọi người học hỏi dài dài. :nghichngom:

vitcap

Thành viên năng động
Mình đã nhận được ảnh từ chị Uyên. Pó tay, forum "làm khó" thiệt nha...Ngồi copy past hồi lâu, thế mà nỡ nào cho ngta ...văng

Lúc đầu, 2 anh trao giấy còn đứng xa xa...khúc sau thì...chậc chậc

vitcap

Thành viên năng động
tiếp theo...Tấm trên do copy paste thử (hok hiểu sao hok insert link ảnh được)

%

%

75%

vitcap

Thành viên năng động
Sao 2 anh í đứng kế bạn nam thì trông buồn buồn, đứng kế bạn nữ thì hớn hở tạo dáng vậy ta...

Thucuyen_0402

Thanh viên kỳ cựu
HTML:
Lúc đầu, 2 anh trao giấy còn đứng xa xa...khúc sau thì...chậc chậc
Nguyên nhân là ban đâu không ai có máy chụp hình cả, nên đứng xa. khi bí quá chị đưa dt ra chụp... hehe, có còn hơn ko mừ, 2 anh ý rất nhạy cảm với ống kính mà lị:cuoihaha:
HTML:
Sao 2 anh í đứng kế bạn nam thì trông buồn buồn, đứng kế bạn nữ thì hớn hở tạo dáng vậy ta...
Hơ hơ...:cuoinhamhiem:

Status
Không mở trả lời sau này.

Bình luận bằng Facebook

Similar threads
Thread starter Tiêu đề Diễn đàn Trả lời Date
trangdang [Xã Hội] [TL -09/2011] Điều gì khiến [you] mỉm cười? Cùng chia sẻ nhé! Bàn Tròn Thảo Luận 44
mai8x_dt Tiếp theo của topic " cần sự sẻ chia" Bàn Tròn Thảo Luận 1
lapdong Chia sẻ giấc mơ đêm qua của bạn! Bàn Tròn Thảo Luận 8
Trần Mít Bạn Hiến Máu vì lý do gì? Chia sẻ nha... Bàn Tròn Thảo Luận 82
aypcourse [Nghề Nghiệp] " LIVE WITH PASION " - Buổi chia sẽ đặc biệt dành tặng cho sinh viên ! Bàn Tròn Thảo Luận 0
C rắc rối trong chia nhóm Bàn Tròn Thảo Luận 4
V Có nên học Sư phạm Tiếng Anh? Bàn Tròn Thảo Luận 1
Twisted [Giải Trí] Phương pháp khoa học giúp hạn chế ý nghĩ tiêu cực Bàn Tròn Thảo Luận 0
Twisted [Giải Trí] Đi học muộn là cái bệnh muôn thuở của học sinh Bàn Tròn Thảo Luận 0
S [Học Vấn] thắc mắc về ngành học toán ứng dụng đại học Hoa Sen Bàn Tròn Thảo Luận 0
MrHanhPhuc [HOT THẢO LUẬN] Bàn về kỹ năng TỰ HỌC của HSSV Việt Nam Bàn Tròn Thảo Luận 2
phuongtroixala Yêu để chết hay học để sống? Bàn Tròn Thảo Luận 3
benny [Học Vấn] [TL-06/2011] Học ôn thi đại học như thế nào để đạt hiệu quả cao? Bàn Tròn Thảo Luận 5
sweet_heart [Nghề Nghiệp] Bạn học được gì từ người ăn mày có trình độ này ? Bàn Tròn Thảo Luận 2
Sóng [TL-10/2010] Nếu được học lại ĐH, bạn sẽ thay đổi thời sinh viên của mình như thế nào Bàn Tròn Thảo Luận 21
Cu_Đen Thế giới những bài học xương máu Bàn Tròn Thảo Luận 0
bachtuocdo [Học Vấn] Sinh viên cần học những gì? Bàn Tròn Thảo Luận 5
bluesea88 [Học Vấn] Bạn học anh văn như thế nào? Bàn Tròn Thảo Luận 2
mr_ak [you] sẽ làm gì khi thi trượt trường đại học mà mình thích? Bàn Tròn Thảo Luận 33
M đại học có phải là con đường duy nhất không .......????/ Bàn Tròn Thảo Luận 0
Hương Trà [Học Vấn] Những việc có thể làm được sau khi rớt đại học? Bàn Tròn Thảo Luận 2
T Ai học luật có thể chỉ cho mình với !!! Bàn Tròn Thảo Luận 2
H Q: học khóa học về tâm lý ở đâu? Bàn Tròn Thảo Luận 0
ting Bài học về tiền bạc, chương trình Đánh Thức Tiềm Năng Bản Thân Bàn Tròn Thảo Luận 8
N Đạo đức học đường ngày nay như thế nào? Bàn Tròn Thảo Luận 0
TQV [you] học để làm gì ? Bàn Tròn Thảo Luận 107
TQV Phương pháp học ở bậc Đại Học / Cao Đẳng Bàn Tròn Thảo Luận 3
Justin Ha TÌNH BẠN và những bài học Bàn Tròn Thảo Luận 7