CHÚC MỪNG SINH NHẬT TÂN CHỦ NHIỆM - hero-hnam

hainguyen

[♣]Thành Viên CLB
Sinh nhật em, chị chẳng ở lại để cùng em đón chào tuổi mới, chị thấy mình hư thật nhiều, nhưng mà chắc là em sẽ thông cảm cho chị khi biết tại sao chị không ở lại với em vào dịp đặc biệt thế này, vì em vẫn luôn yêu thương và bao dung cho chị mà.
Lần đầu tiên, khi gặp em là khi chị trong vai trò người phỏng vấn, chị ấn tượng thật nhiều với cái đầu hói và niềm đam mê võ thuật của em…chị bắt gặp em run run khi trả lời, chị bắt gặp cả chút tính khí nóng nảy khi hỏi em,…
Chị đã mời em cùng tổ chức nhiều chương trình với chị, chị nhớ mãi chương trình “bí mật khu rừng dương”, cái chương trình chị đã la em thật nhiều, và càng nhiều chương trình được tổ chức, thì càng ngày hai chị em càng thân và càng hiểu nhau hơn…
Chị thật may mắn, khi có một đứa em ngoan như em, chị không biết bằng cách nào, chị và em thân nhau, chị cũng không biết bằng cách nào chị luôn luôn bị em chọc ghẹo mà vẫn thấy vui khi đi với em, chị vui vì em luôn quan tâm chị theo cách của em, em luôn nhắc chị phải làm sao, phải hướng về cái gì, dù là đôi lúc em làm chị buồn thật là buồn. Và chị cũng thật hạnh phúc khi em đã luôn luôn tin tưởng chị, chị thích điều đó, và thích cả cách em thể hiện điều đó. À, chị nhớ lắm lần chị em mình đá bóng cùng mấy thằng nhók ở Thanh Đa, cả lần về nhà em, lần ra Thủ Đức,....và những lần quậy phá ở chỗ em, đặc biệt là cái lần gần đây nhất, haha :cuoihaha: :cuoihaha: :cuoihaha:

Chị ghét cái cách em hay lu xu bu giữa chuyện này và chuyện kia, có lẽ vì thế mà chị luôn la em nhiều, và vì thế mà có lẽ em cũng buồn chị nhiều, nhưng hơn ai hết chị nghĩ là em biết vì thương em, lo cho em, nên chị luôn luôn la rầy em, cũng chỉ mong em trưởng thành. Em có biết không nhỉ, bữa tối vừa rồi, nhận xong tin nhắn của em, chị buồn lắm đấy, và chị cũng nghĩ là em đã buồn chị nhiều, nhưng chị luôn luôn nghĩ rằng em hiểu chị, có khi nào chị đã lầm không em nhỉ?
Vì chị không bên cạnh em, trong cái ngày đặc biệt này, nên chị viết bài này tặng em, như một món quà vào ngày sinh nhật của em. Chị mong là em sẽ thật hạnh phúc trong năm nay, sẽ thật thành công với vai trò mới của mình. Em đang mang trên mình một nhiệm vụ quan trọng, và vai trò của em to lớn lắm đó, hãy luôn là đầu tàu tuyệt vời của các bạn em nhé.
Chúc em “đủ” trong tuổi mới đang đến em nhé, và rằng, chị tin những dự định về tương lai của em sẽ sớm thành hiện thực thôi. Chị luôn luôn tin tưởng em. Tuổi 22 là tuổi đẹp lắm em à, cả ngày 8/8 cũng là một ngày đặc biệt nữa.

P.s 1: anh Văn có lần nói chuyện với chị, và anh nói rằng, chị em mình giống nhau, em nghĩ thế nào? chị thì chị thấy, chị đảm đang , em lười biếng, chị dễ thương, em xấu trai, ...khác nhau thế kia thì giống nhau sao được em nhỉ? :cuoihaha: hahaha….

P.s 2: khi chị đang ngồi gõ lọc cọc những dòng này, thì em đưa một cái clip cho chị xem, rồi một con ma xuất hiện trong clip, chị không cần diễn tả lại cảm giác của chị lúc đó, nhưng chị tin là em biết em sẽ phải làm gì tiếp theo. :vamohoi:

ti ti

[♣]Thành Viên CLB
Hi Nam! chúc N thêm tuổi mới với nhìu thật nhìu niềm vui nhé. Sn N ngày đẹp nè (giống Nh ^^). Thật vui vì có 1 người bạn như N đó ^^... nói thế nào nhỉ, k bít nữa... nhưng Nh lun cảm thấy N rất gần gũi, chu đáo, sáng tạo..., đi với N thoải mái và vui vẻ ^^... Chương trình đầu tiên Nh làm chung với N là chương trình Tự do tài chính và sau đó, cả nhóm Chợt nhận ra là chương trình Valentine trắng, N đã rủ Nh cùng tham gia chtr nè, hoàn thành rất tốt vai trò của mình, và còn làm đạo diễn tuyệt vời cho vở kịch Lọ Lem nữa nè ^^... Nhớ lắm những kỷ niệm Valentine trắng, nhớ lắm những trải nghiệm từ lớp UVTN, những buổi tập kịch, và cả lần vào nhà N chơi nữa... nhớ nhóm mình nhìu... Chúc N hoàn thành tốt vai trò của mình nhé, mọi người luôn ủng hộ và yêu mến N đó...

thanhdat1004

[♣]Thành Viên CLB
Từ chiều đến giờ đã gặp và nói chuyện với Chủ nhiệm rùi. Đi ăn uống nữa chứ.
Chúc Nam luôn mạnh khỏe, hoàn thành tốt trong công việc cũng như trong học tập. Chuẩn bị ra trường đến nơi rùi nên cố gắng lên ngen chú. BĐH giờ toàn Kinh tế không rùi đó. Kaka. Chỉ có Thư là trường khác thui.

Chúc Nam luôn yêu đời và hạnh phúc

nhonht

[♣]Thành Viên CLB
Việt Nam, 10h30PM, tám-tám-hai không một không
(nghe trần trọng quá,hjhj)
Mỗi lần nhắc đến Nam là tui lại nhớ đến sản phẩm lau nhà liền àh, cái sản phẩm "Sạch và Sáng" đó. hé hé.
Nhân dịp sinh nhật Nam (và cũng nhân dịp tui nhớ đến sản phẩm S&S), tui chúc Nam luôn sạch và lúc nào cũng sáng nhé!
Thân!!!

canh buom do

Cây đang thụ phấn
Thành viên BQT
Nhờ có NĐT nhắc Q mới nhớ ra " sạch và sáng". Phải công nhận là được tham gia lớp học UVTN vui ghê lun á. Quên mất, hôm qua sinh nhật Nam, đã ăn uống tưng bừng, đội mưa đội gió để đi (hic). Còn bị dụ chơi cái trò đếm số, may mà không bị " mất" cái gì cả (hehe). Mặc dù biết Nam sinh nhật ngày 7/8 âm lịch nhưng mà Nam à, mình đang sống thì phải tính theo ngày dương chứ. Mà danh sách nhân sự ghi vậy rồi nên theo Q thôi thì đón sinh nhật sớm cũng chẳng sao Nam nhỉ !
Chúc Nam sang tuổi mới với những dự định được thực hiện. Q cũng mong những điều tốt đẹp sẽ tới với Nam trong năm tới.

jodiepham2204

Super Moderator
Nam, dù muộn 1 ngày nhưng t cũng muốn chúc Nam sang tuổi mới ngày càng Sạch và Sáng hơn nữa! ^^ Nói chung là vậy đó! Dồi dào sức khỏe, sinh lực tràn đầy để thực hiện tốt những mong muốn của Nam nhé!
T vẫn còn 2 món quà chưa tặng Nam:khochiu: nên t đã quyết định mai sẽ tặng lun cho xong nà! ;))
Mong Nam lúc mô cũng hạnh phúc hết nhé!
P.S: sau khi chúc xong thì tới tiếc mục nhắc nhở! Nam mai nhớ đóng tiền phạt nhé! ^^
:cuoihaha:

nhungmtv

Thanh viên kỳ cựu
[FLASH]http://static.mp3.zing.vn/skins/default/flash/player/mp3Player_skin7.swf?xmlurl=http://v2.mp3.zing.vn/blog/?ZC9hOC9kYTgzYmM0OWRjNTMyNjY4ODM4ZjAzZGJiNWE4MzA5MS5cUIbaBmUsICDN8S2jDdUngmMgSMOhdCBN4WeBdUngrWeBmmUsICgU2ldUngaCBOaOG6rXR8UGhhWeBiDEkGldUngaCBUw7ldUngZ3xmYWxzZQ[/FLASH]

Bình luận bằng Facebook