Sinh nhẬt vui vẺ nhÉ gemily!!!

vinguyen

[♣]Thành Viên CLB
Hẻm biết là ta với mi đã quen biết nhau bao lâu nữa hả nhỏ!!!! Chắc từ hồi cấp 2 tính đến giờ...Cái con nhỏ tóc lơ lửng cột lên như cái đuôi gà con.....:dacy::dacy:. Hồi đó thiệt tình ta cũng ít chơi với mi, cũng bởi mi ít nói nữa.....Nhưng giờ mi thiệt là nhiều chuyện giống ta ghê....hì!!!!

Tính ra ta học chung với mi cũng chỉ có 3 năm, thời gian cũng không dài cũng không ngắn để ta nói rằng ta hiểu mi....Không ngờ sau nhiều năm xa cách , mi đã trở thành cô bé dễ thương, luôn quan tâm chia sẻ với mọi người.....

Nhìn lại người nói chuyện hiểu ta nhất chỉ có mi thui!!! Nhiều khi ta giận ta không biết nâng niu tình bạn đẹp này.......Để sau khi nhìn lại, mỗi khi ta gặp khó khăn, ta vấp ngã...mi và lũ cấp 2 luôn bên cạnh ta!!!!!! hic....:lungtung:

Nhiều khi ta gen tị với mi lắm nha nhỏ!!! Mi thật nhiều bạn, và mọi người luôn quan tâm yêu thương mi....Ghen nhưng ta không ghét mi đâu, vì ta học được rất nhiều ở mi.....Một cô bé bé nhỏ với một trái tim chân thật.....

Cũng có khi ta với mi có nhiều điểm giống nhau quá ha nhỏ...cùng buồn, có những suy nghĩ chán nản như nhau....Nhưng hai đứa mình cùng hiểu ....tất cả chỉ là khó khăn nhỏ nhoi trong cuộc sống vĩ đại này....Rồi mọi thứ sẽ qua thôi phải không mi!!!!:mimcuoi:

Hì!!!! Xin lỗi vì không đến nhà mi chơi như t đã nói nha, không nói chuyện với mi nhiều,những lúc mi gặp khó khăn ta không giúp được...nhưng ta tin cô bạn của ta đã trưởng thành hơn nhiều đủ mạnh mẽ để chiến thắng tất cả......Và ta mừng khi thấy nhỏ đã như thế đấy....

Nhỏ ơi!!! Mi cười đẹp lắm...Hãy mãi là chính mình nha nhỏ....Luôn nhớ rằng mọi người và ta luôn bên cạnh mi!!!!

Sinh nhật vui vẻ nha nhỏ!!!! Thật nhiều niềm vui ,hạnh phúc,nhiều thành công nha

YÊU MI NHIỀU LẮM!!!!:dangyeu:

thanhdat1004

[♣]Thành Viên CLB
Chúc mừng sinh nhật em. Anh chưa biết sinh nhật em là ngày nào.Hihi. Vô tình hôm nay vào 4rum mới biết là sinh nhật em. Dạo này a và em ít nói chuyện, chia sẻ với nhau phải không pé? anh chàng kia thua a rồi.Pé thật vui vẻ, vui tính. Thật là vui vì a đã được quen với pé.

Chúc em luôn vui vẻ, yêu đời, yêu....... Sang tuổi mới sẽ trưởng thành hơn, xinh đẹp hơn, nhớ..... nhiều hơn.....

Chúc em thi tốt trong kỳ thi sắp tới!!!!

Gemily

Thanh viên kỳ cựu
Hẻm biết là ta với mi đã quen biết nhau bao lâu nữa hả nhỏ!!!! Chắc từ hồi cấp 2 tính đến giờ...Cái con nhỏ tóc lơ lửng cột lên như cái đuôi gà con.....:dacy::dacy:. Hồi đó thiệt tình ta cũng ít chơi với mi, cũng bởi mi ít nói nữa.....Nhưng giờ mi thiệt là nhiều chuyện giống ta ghê....hì!!!!

Tính ra ta học chung với mi cũng chỉ có 3 năm, thời gian cũng không dài cũng không ngắn để ta nói rằng ta hiểu mi....Không ngờ sau nhiều năm xa cách , mi đã trở thành cô bé dễ thương, luôn quan tâm chia sẻ với mọi người.....

Nhìn lại người nói chuyện hiểu ta nhất chỉ có mi thui!!! Nhiều khi ta giận ta không biết nâng niu tình bạn đẹp này.......Để sau khi nhìn lại, mỗi khi ta gặp khó khăn, ta vấp ngã...mi và lũ cấp 2 luôn bên cạnh ta!!!!!! hic....:lungtung:

Nhiều khi ta gen tị với mi lắm nha nhỏ!!! Mi thật nhiều bạn, và mọi người luôn quan tâm yêu thương mi....Ghen nhưng ta không ghét mi đâu, vì ta học được rất nhiều ở mi.....Một cô bé bé nhỏ với một trái tim chân thật.....

Cũng có khi ta với mi có nhiều điểm giống nhau quá ha nhỏ...cùng buồn, có những suy nghĩ chán nản như nhau....Nhưng hai đứa mình cùng hiểu ....tất cả chỉ là khó khăn nhỏ nhoi trong cuộc sống vĩ đại này....Rồi mọi thứ sẽ qua thôi phải không mi!!!!:mimcuoi:

Hì!!!! Xin lỗi vì không đến nhà mi chơi như t đã nói nha, không nói chuyện với mi nhiều,những lúc mi gặp khó khăn ta không giúp được...nhưng ta tin cô bạn của ta đã trưởng thành hơn nhiều đủ mạnh mẽ để chiến thắng tất cả......Và ta mừng khi thấy nhỏ đã như thế đấy....

Nhỏ ơi!!! Mi cười đẹp lắm...Hãy mãi là chính mình nha nhỏ....Luôn nhớ rằng mọi người và ta luôn bên cạnh mi!!!!

Sinh nhật vui vẻ nha nhỏ!!!! Thật nhiều niềm vui ,hạnh phúc,nhiều thành công nha

YÊU MI NHIỀU LẮM!!!!:dangyeu:

Thank bạn iu nhìu nhìu nha! Cám ơn m và mọi người đã bên cạnh t hôm qua nghe! Iu tụi m nhìu nhìu luôn á!
Cho t xin lỗi mọi chuyện trễ nãi hôm qua nghe! Mọi người đã chuẩn bị tất cả cho t mà t lại bắt mọi người phải chờ đợi t. T đã thật sự cố gắng để hoàn thành nốt 1 việc mà t mong đợi trước khi t bước qua tuổi mới. Mong mọi người hiểu t!
Cám ơn m vì thời gian qua đã chia sẽ với t thật nhiều nha! M làm cho t nhìn lại mình và cố gắng nhiều hơn nữa! Giờ chỉ còn t với m đang bước trên mảnh đất mới này thôi đó. Nơi rất phức tạp và đầy cám giỗ này đã ko ít lần khiến t muốn bỏ cuộc nhưng t vẫn tiếp tục bước vì mỗi bước đi của t luôn có những người anh em tốt bên cạnh. Cố gắng thật nhìu nha m, cố gắng vì những mục đích của mình nha! Và đừng quên quan tâm đến bản thân mình và người khác nữa nha!
Đừng nên ganh tị với t nghe m! Cái gì cũng có cái giá của nó hết đó. Cố gắng lên nghe! bên cạnh m cũng còn rất nhìu người quan tâm và thường iu m đó. Trong đó có cả t nữa nè! hihi!
IU MÀY NHÌU NHÌU NÈ!

Chúc mừng sinh nhật em. Anh chưa biết sinh nhật em là ngày nào.Hihi. Vô tình hôm nay vào 4rum mới biết là sinh nhật em. Dạo này a và em ít nói chuyện, chia sẻ với nhau phải không pé? anh chàng kia thua a rồi.Pé thật vui vẻ, vui tính. Thật là vui vì a đã được quen với pé.

Chúc em luôn vui vẻ, yêu đời, yêu....... Sang tuổi mới sẽ trưởng thành hơn, xinh đẹp hơn, nhớ..... nhiều hơn.....

Chúc em thi tốt trong kỳ thi sắp tới!!!!
Trong lúc khó khăn nhất, phải suy nghĩ nhìu nhất... em đã gặp được anh. và em có thêm 1 người anh nữa. Cám ơn anh thật nhiều vì đã chia sẽ cùng em, đã lắng nghe em và cho em nhiều lời khuyên nữa. Anh luôn hiểu những suy nghĩ của pé mà!
Sang tuổi mới rồi, em sẽ cố gắng nhiều hơn nữa anh ạ!

KendyDat

Thanh viên kỳ cựu
Chúc mừng cô bạn Minh nhé, sinh nhật vui vẻ nè, có nhiều quà nè, ấm ấp nè, nè...nè...nè nhiều quá chúc không hết. Một cô bạn cũng khá năng động đấy, nhớ cái lần đi leo núi Bà Đen, cô bạn đã vượt qua chính mình để rồi leo lên tới đỉnh, wow, thật ấn tượng nhỉ. HAPPY BIRTHDAY

ivenle

Thanh viên kỳ cựu
HAPPY BIRTHDAY nhé! Sinh nhật hồng và vui vẻ, nhiều hoa và quà nhé em.

kyniemmua

<b><font color=green>Giải Nhì Viết Về Người Phụ Nữ
Sinh nhật vui vẻ, tràn đầy hạnh phúc nhiều hoa và quà,kaka.

khuongduy7

<b><font color=green>Giải Ba Bụi Phấn 2009</font><
Happy bỉrthday Minh,Vậy là tròn hai mươi tuổi rồi nhé, Sinh nhật Minh chị chẳng có bánh kem, chẳng có nến...tặng em.thôi tặng Minh bài thơ này nhé....
Hôm nay là sinh nhật của Minh rồi
Chẳng biết tặng cái gì bây giờ nhỉ
Một món quà sao cho có ý nghĩa
Hợp túi mình mà Minh cũng thấy vui....

Một bông hoa hồng bạch tuyệt vời
Cho tình bạn mãi muôn đời trong sáng
Một buổi chiều với áng mây lãng bãng
Phút yên bình nhớ lại tháng năm qua.
.............................................
Hì hì chẳng biết viết gì thêm nữa, để hôm khác có thật nhiều cảm xúc thì chị sẽ tặng Minh luôn một bài thơ dài, Sang tuổi mới có thêm nhiều niềm vui mới,luôn học giỏi, ăn mau chóng lớn......(^_^),....và luôn thành công trong cuộc sống.

Bình luận bằng Facebook