Chúc mừng sinh nhật Bluesea88!!!!!

nhungmtv

Thanh viên kỳ cựu
[FLASH]http://static.mp3.zing.vn/skins/default/flash/player/mp3Player_skin3.swf?xmlurl=http://v2.mp3.zing.vn/blog/?ZC9hOC9kYTgzYmM0OWRjNTMyNjY4ODM4ZjAzZGJiNWE4MzA5MS5cUIbaBmUsICDN8S2jDdUngmMgSMOhdCBN4WeBdUngrWeBmmUsICgU2ldUngaCBOaOG6rXR8UGhhWeBiDEkGldUngaCBUw7ldUngZ3x0mUsICnVl[/FLASH]
Lần đầu tiên e thấy a Hải trong buổi off, được biết a Hải nhìu wa 4rum , e rất ngưỡng mộ sự nhiệt huyết của a . Chúc a Hải thêm tuổi mới béo lên 1 chút , [e thấy a Hải hơi ốm wá ^^!] ...Mọi người chúc hết rùi , e chúc tất cả những điều chúc đó thành sự thật :D

sakura_1412

Thành viên
Ây da...phải gọi người bạn mới quen này là anh mới đúng nè ^^ chúc anh đón một tuổi mới nhiều niềm vui, hạnh phúc , thành công thì gặt hái ngày càng nhiều nè... hi vọng anh và diễn đàn mình ngày càng phát triển lớn mạnh ...chúc mừng sinh nhật muộn ^^

Thiên Sứ

[♣]Thành Viên CLB
^^ hihi, mới một ngày trời mà biết bao nhiêu người chúc anh rùi kìa.
Anh Hải ui, chúc mừng sinh nhật anh nhé!
Nhìn anh Hải cứ như sinh viên năm 2 ấy :mimcuoi: nhưng mà như vậy cũng hay anh ha.
Chúc anh tuổi mới có thêm nhiều trải nghiệm thú vị và nhiều thành công mới, sức khoẻ thật tốt và luôn mim cuoi anh nhé!
Happy Birthday to you!

jodiepham2204

Super Moderator
Thần dân của trẫm, cho trẫm xin lỗi khanh nha!

Trẫm biết hôm ni là sinh nhật khanh mà mãi bây giờ mới mò lên đây chúc mừng! :(

Cảm ơn cuộc đời đã cho trẫm gặp khanh. Ôi, một thần dân lúc nào cũng cẩn thận, chu đáo.

Khanh chở trẫm về thì khỏi phải nói, người thứ hai (sau mẹ trẫm) mà trẫm có cảm giác an toàn, tin tưởng đến vậy. Mà phải rùi, khanh là cận vệ của trẫm, không tin khanh thì tin ai nữa! ^^

Trẫm còn phát hiện, khanh là một chàng trai thật sâu sắc, thật tình cảm nữa chứ.
Những ngày qua, khi khanh là Smod, trẫm có cảm giác ngôi nhà của chúng ta dần trật tự hơn, ngăn nắp hơn, và cũng ấm cúng quá khanh ơi! Phải chăng nơi đây khanh đã đặt trái tim của mình... :)

Cảm ơn khanh thật nhiều, vì tất cả những điều khanh đã làm, vì tình yêu khanh dành cho Ngôi nhà Kỹ Năng Sống và quan trọng hơn, vì khanh đã xuất hiện trong cuộc đời này.

Dạo này thấy khanh tất bật với đồ án, với những bước ngoặc lớn!
Hãy chú ý giữ gìn sức khỏe và nhan sắc nữa nhé!

Happy Birthday

Chúc cho mỗi ngày của khanh đều ấm áp những niềm vui, luôn hạnh phúc và luôn mỉm cười khanh nhé!

P.S.: Trẫm thích nhìn khanh cười vì khi ấy thật thanh thản, yên bình đưa trẫm về với những trong trẻo thuở ấu thơ. Cảm ơn khanh^^

SinhBe

<b><font color=green>Giải KK Viết Về Người Phụ Nữ
Chúc mừng sinh nhật em. Nhiều niềm vui và thành công trong cuộc sống ha.

ti ti

[♣]Thành Viên CLB
happy birthday to a Hải! hihi, mọi người chúc hết rùi, e hok bít chúc j hết nè... chúc a thêm tuổi mới với thật nhìu niềm vui nhé... a Hải thật hiền và rất dễ xương nà ^^, bữa nào e xem quẻ mới cho a hé ^^...

enor

[♣]Thành Viên CLB
Chúc mừng sinh nhật anh Blue nha 1 trong những người anh đáng quý trong câu lạc bộ mình . CHúc anh sinh nhật vui vẻ và tốt nghiệp như ý muốn nha à mà anh phải tăng vài kg nữa thì mới được mới phong độ và bảnh trai : như e là được rùi :) . Em biết a làm được : ) .

aloha0410

[♣]Thành Viên CLB
Haiz, mọi người dành nhau chúc hết rùi, e chỉ còn biết cách chúc ngắn gọn thôi (nói ít lòng nhìu, hihi).
Chúc a luôn vui vẻ, may mắn và gặp nhiều thành công trong công việc, trong cuộc sống và trong chuyện tình cảm nha ^^

hainguyen

[♣]Thành Viên CLB
“Hôm nay, cách đây 22 năm, một tên ra đời, trong vòng tay của ba mẹ và hai chị gái, trong một mái nhà hạnh phúc, bên cạnh một con sông lớn hiền hòa…. Và hạnh phúc bao nhiêu, khi cuộc đời này, có thêm một người tốt như thế ra đời…
Đôi khi, nữ nhận chợt ra nữ đã hạnh phúc bao nhiêu khi có một người bạn bên cạnh mình, âm thầm, lặng lẽ…
Đôi khi, nữ chợt nhớ nhiều thứ , những thứ người khác đã làm cho nữ, những thứ đã làm nữ hạnh phúc và mỉm cười khi nhớ lại …
Đôi khi, nữ biết lời cảm ơn là chưa đủ, khi muốn nói về những điều nam đã làm cho nữ… có những lúc, nữ gục mình, nữ chẳng muốn cố gắng, nữ chẳng muốn đứng dậy, nam luôn bên cạnh, rất nhẹ nhàng, bằng cách nào đó, nam luôn làm nữ tin tưởng vào mình, nữ chưa bao giờ nghĩ, 1 người con trai có thể tỉ mỉ như thế….rồi có những lúc nữ nhận ra mình là một người may mắn khi có một người bạn tốt như nam bên cạnh.
Nữ chỉ muốn cảm ơn cuộc đời đã cho nữ một người bạn tốt như nam. Và nữ cảm ơn nam, vì nam đã luôn bên cạnh nữ, đã cùng nữ “song đũa hợp bích”, đã cùng nữ dầm nắng lang thang, người đã luôn luôn đối xử nhẹ nhàng với nữ kể cả khi nữ làm sai, hay nữ quá đáng…
Một sinh nhật nhiều hạnh phúc, tràn ngập tiếng cười, và luôn đủ đầy yêu thương nam nhé. Giấc mơ của nam, nữ tin là nó sẽ sớm thành hiện thực. “
Hức hức, căm thù cuộc đời này quá đi, hôm qua ngồi từ 11h đêm đến 12h đêm post bài này mà không được, sáng mở mắt ra thử tiếp cũng không được, hức hức…nhưng mà toàn là những lời vàng ngọc, nên nhất quyết bằng mọi giá phải gửi nó cho bạn thân mến của mình.
Sinh nhật thật vui nam nhé.
p.s: đố nam, làm sao mà cái bài này vẫn nằm ở trên diễn đàn được, trong khi nữ post không được, keke…

bluesea88

[♣]Thành Viên CLB
Muốn nói với mọi người rằng cảm ơn mọi người rất nhiều. Nhưng sẽ Blue sẽ không nói. Blue muốn nợ mọi người lời cảm ơn để blue nhớ mãi tình cảm của mọi người dành cho blue.
Hôm qua là một ngày thú vị, và hạnh phúc đối với blue.
Gửi mọi người: "Yêu cả nhà ta rất nhiều". "Yêu các chị, các anh, các bạn và các em rất nhiều".
P/s: có một vài bạn gọi điện blue đã không kiềm chế được và đã nói cảm ơn,đừng tính lời cảm ơn đó nhe. Blue vẫn nợ các bạn lời cảm ơn đấy!

invisible102

Thành viên năng động
Đơn giản cho một lời chúc, những hạnh phúc đơn sơ như nét bút luôn đầy ắp như sao trời đêm ^^

[Chúc mừng sinh nhật anh, muộn tí :p]

Bình luận bằng Facebook