Chúc mừng sinh nhật KENDY DAT :-*

kyniemmua

<b><font color=green>Giải Nhì Viết Về Người Phụ Nữ
Sáng giờ mới vô 4rum. Tuy đã nhắn tin chúc mừng sinh nhật rùi nhưng vẫn phải chúc lại ^^. Chúc pé Kendy hay ăn chóng nhớn. Luôn dễ thương như bây giờ nhé.

moon_tsuki

Giải Nhất Cuộc Thi Kỹ Năng Số
Haizzz.... thì ra ta chậm chân thế à? Không sao, chậm còn hơn không mà.

Chúc Kendy tuổi 20 thật khó quên và.... công tất cả các lời chúc trên lại nhá... hihi

thuha_785

Thành viên năng động
Chúc mừng sinh nhật Kendy Đạt! Năm mới ăn no chóng lớn nhá!hi. Lâu lắm rồi hôm nay mình mới ghé diễn đàn

KendyDat

Thanh viên kỳ cựu
Cảm ơn những lời chúc tốt đẹp của tất cả mọi người dành cho mình.
Chắc hẳn gần đây mọi người đã nghe nói tới vụ Wikileaks gây chấn động thế giới, topic này cũng không ngoại lệ.
Cảm ơn chị Lobe đã có công mở topic này và là người nhắn tin chúc mừng lúc 00g01 phút ngày 21/1. Nhưng chị không phải là người chúc mừng sinh nhật đầu tiên, đã có 2 bạn chúc mừng sinh nhật từ rất sớm, có lẽ 2 bạn đó nhớ nhầm ngày hoặc do lỗi kĩ thuật :cuoihaha:
Cảm ơn một lần nữa tất cả những mọi ai đã gửi tin nhắn chúc mừng qua điện thoại và trên KNSO nhé. :them:
Có một bí mật mà bây giờ mình mới dám tung ra (liên quan đến bí mật chính trị quốc gia). Đảm bảo các bạn sẽ rất ngạc nhiên.

Tấm này dành tặng lại chủ Topic :cuoinhamhiem:

ohchick

Thanh viên kỳ cựu
Chúc mừng sinh nhật, hy vọng sẽ còn nhiều cơ hội làm việc với bạn đạt......

huxu456

[♣]Thành Viên CLB
Tuổi 20 rồi chuẩn bị kiếm một nàng là vừa, chúc anh Kendy được cắm nhiều cờ bé ngoan nhé

KendyDat

Thanh viên kỳ cựu
Chúc em sinh nhật vui vẻ và luôn khỏe như SUMO nhé!!!!
=> Em muốn làm lực sĩ cơ :dacy:

Chúc mừng sinh nhật baby, quả thật là chị không đỡ nổi hai tấm hình với niềm mong mỏi của các bạn ở trên, quả thật là trên cả tuyệt vời, :d.

Hãy luôn yêu đời, hãy luôn nhiệt tình, hãy luôn là 1 Kendy Đạt như chị đã biết em nhé. Chị thích em lắm, híhí, trực tiếp tỏ tình nà!
=> Chị có 2 ngày để rút lại những gì chị đã phát ngôn, nếu không em sẽ đồng ý thì chị chỉ có chết...:cuoinhamhiem:

Chúng tôi xin thay mặt Nhà nước CHXHCNVN trịnh trọng tuyên bố: đồng chí Kendy Đạt kể từ khi nhận quyết định này đã có đủ tư cách công dân để kết nạp thêm em nào đó tùy sự lựa chọn vào Sổ hộ khẩu gia đình. Kendy Đạt có quyền được im lặng và những gì đồng chí nói sẽ là bằng chứng buộc tội trước pháp luật và họ hàng....:thangloi:

:xemthuong: 20t rồi.....đủ tuổi rước nàng về dinh...nhưng trước hết phải xây cái sự nghiệp trước rồi tậu thêm vài em Audi hay BMW rồi mới tính tiếp hen anh! Chúc anh luôn tràn ngập niềm vui, hạnh phúc, thành công trong mọi lĩnh vực của cuộc sống.....và nhớ ăn mau chóng lớn nghen chứ không Bác BK cứ thách tưức hoài sao mà chịu được....:cuoihaha:
=> Chắc em đã theo dõi toàn bộ kì họp Đại hội Đảng XI vừa rồi hỉ !?

20 rồi đấy... chúc em năm nay sẽ gặp được một bé xinh xinh, dễ thương nhé. Sinh nhật vui vẻ và hạnh phúc nha ku.
=> Chẳng hay anh có sẵn sàng nhường lại cho em....:cuoihaha:

ôi 2 tấm hjnh` ........ chém đôi ra chắc được :cuoinhamhiem:
chúc anh Đạt ngày càng đen, càng có làn da ...... ' rám nắng ' :cuoinhamhiem:
p/s: Khi nào em xún Sg đòi nợ lun cũng được:cuoihaha: nhậu nhoẹt cứ ghi sổ từ từ ...

=> Em chúc rất văn chương, dẫu sao con gái thường chúc ngược... Em đòi nợ ai mà có vẻ "Cu Ba căng thẳng" vậy ?

Ganh tỵ với em quá đi mất Kendy ah,
Em nên hạnh phúc vì điều đó nhé,

Chúc em sinh nhật thiệt là dzui........Ăn no chóng lớn,ehhehe
=> Em có gì mà chị phải ganh tỵ vậy? Chẳng lẽ chị muốn làm con trai như em !?:them:

ÁAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA

Yêu cầu đồng bào xê ra, tránh ra, té ra hếtttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttttt

Ta chen vào giữa.....ôm Hắn 1 cái!

Cấm ghen tị, thắc mắc hay giành giật!

Chẳng biết nói gì với Ken!

Ken là điều tuyệt vời của cuộc sống này!

Và cảm ơn vì trong cái thế giới rộng lớn này, ta đã gặp "bồ tèo"

HAPPY BIRTHDAY TO MR KEN!
=> Bạn đừng có quá khích như thế... Bà con lối xóm thấy họ lại bắt chước... Tội thân xác :choangvang:

anh Đạt ơi, lâu rồi ko nói chiện, chắc a cũng đang thi như a Hiếu, bữa nào qua nhà e chơi nhé :mimcuoi::mimcuoi::mimcuoi: hôm nay chúc a có một sinh nhật thật vui
=> Anh chưa biết nhà em ở đâu? Nhớ là khi anh đến chỉ có chơi thôi nhé, ngoài ra không làm gì khác :chaymaucam:

woa , đã nổi nay còn nổi hơn nha ku ^^! Kiểu này thằng bé chắc chết vì sung sướng đây hehe .
Chúc Kendy học tập tốt , lao động tốt , giữ gìn vệ sinh thật tốt ^^!
=> 7 nổi 3 chìm với nước non...:dacy:

Ấn tượng đầu tiên về bạn Đạt có lẽ là qua bài viết trong topic Ấn tượng nickname ^^. Béo không biết nhiều về bạn Đạt, cũng chưa gặp bạn Đạt bao h, nhưng qua cách nói chuyện của bạn Đạt... Béo cảm nhận được bạn Đạt là một người bạn rất dễ thương ;))

Vô vấn đề chính ^^ Hum nay là sinh nhật lần thứ 20 của bạn Đạt nè. Chúc bạn Đạt ở tuổi 20 sẽ đạt được những điều mà mình hướng tới ^^ có thật nhiều niềm vui và một tuổi 20 thật đẹp như con số 20 tròn trĩnh vậy ^^
=> Bạn Béo đừng để cảm giác đánh lừa nhé !?:cuoihaha:

lobe_dream

Thanh viên kỳ cựu
Em cám ơn chị kiểu này chắc chị thành "hót - gơ" trên diễn đàn, nổi tiếng mất thôi... khà khà... dáng chị ko chuẩn vậy đâu ;))

Sóng

Thanh viên kỳ cựu
Thành viên BQT
Ây da, chưa có thời giờ viết bài sớ tặng Kendy Đạt, thôi hẹn em năm sau nhá.
Tuổi mới rồi, chân trời rộng mở...
Giống như bài hát mà Béo tặng em vậy đó. (Thích quá đi!)

The life is wonderful because you are a part of it!:cuoihaha:

Mỗi ngày là một điều diệu kỳ em nhé. Hun em, chụt chụt! ^^

nhungv2

[♣]Thành Viên CLB
AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA

Sinh nhật vui vẻ nha anh! Hihihi... Thêm 1 tuổi, thêm già này, thêm nếp nhăn này, thêm nhiều niềm vui, hạnh phúc và luôn tràn trề nhựa sống và đam mê nha anh :X X:

KendyDat

Thanh viên kỳ cựu
thích tấm thứ 2 hơn... Chúc mừng SN mày nhé....Cầu Cho mày qua hết mọi môn nếu máy tính trường bị lỗi...Và ngày càng to hơn tao :cuoihaha:
=> Không thể hy vọng một điều không thể :khocto:

Sáng giờ mới vô 4rum. Tuy đã nhắn tin chúc mừng sinh nhật rùi nhưng vẫn phải chúc lại ^^. Chúc pé Kendy hay ăn chóng nhớn. Luôn dễ thương như bây giờ nhé.
=> Chắc sắp tới không còn dễ thương như bây giờ đâu chị, chỉ mong dễ thương hơn chị là đủ rồi...

Chúc .... " Y NHƯ TRÊN"

vẬy lÀ đỦ rÙi phẢi hÔng Mậy? :cuoihaha:
=> Cảm ơn lời chúc của bạn... khá ấn tượng !?

Chúc mừng sinh nhật, hy vọng sẽ còn nhiều cơ hội làm việc với bạn đạt......
=> Sẽ còn nhiều cơ hội nếu bạn ohchick muốn :dacy:

Tuổi 20 rồi chuẩn bị kiếm một nàng là vừa, chúc anh Kendy được cắm nhiều cờ bé ngoan nhé
=> Anh chưa hiểu ý nghĩa câu "được cắm nhiều cờ bé ngoan" của Huy lắm :kinhngac:

AAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA

Sinh nhật vui vẻ nha anh! Hihihi... Thêm 1 tuổi, thêm già này, thêm nếp nhăn này, thêm nhiều niềm vui, hạnh phúc và luôn tràn trề nhựa sống và đam mê nha anh :X X:
=> Cảm ơn lời chúc muộn của em. Nhưng không sao, anh đã quyết định nhận nó.

Chúc tất cả thành viên KNSO đón một cái Tết rom rả và sum vầy bên gia đình và người thân!

nhungv2

[♣]Thành Viên CLB
hihi, mới dòm lại fb, thấy a sinh ngày 21/1, ngày đó e bận nên ko lên nên ko biết :D

Giờ mới nhìn thấy 2 tấm hình ở trên, a Đạt đẹp gái wa đi =))

_ice_

Giải Nhất Lời Con Muốn Nói 20

Sn vui vẻ nha anh, xin lỗi e chúc muộn:-*​

love_melody0110

Thành viên
chúc anh sinh nhật vui vẻ(em mới biết nên nhắn tin hơi muộn):mimcuoi: sẵn đây chúc anh năm mới thật nhiều sức khỏe nhé!có dịp anh em mình gặp lại

Bình luận bằng Facebook