[KN CÁ NHÂN] Hãy vẽ chân dung của bạn trong tương lai!

benny

Thanh viên kỳ cựu
Có bao giờ bạn nghĩ rằng mình sẽ như thế nào trong tương lai chưa?
Thành công.........
...............Giàu Có
...........Hay ảm đạm bình thường?
:nghivan: :nghivan: :nghivan:

Chắc đã có nhiều người nghĩ đến,nhưng phần lớn là chưa.

Vậy thì còn chờ gì nữa mà không hoạch định ra chân dung của bạn ngay từ bây giờ?:mimcuoi:

Hãy cùng benny,nói về bạn trong tương lai nhé!Việc này sẽ rất có ích,nó giúp ta vạch ả một mục tiêu toàn diện mà phấn đấu,cũng như hình dung được sâu sắc bức tranh cuộc sống của mình trong tương lai.

Ví như benny........
Trong tương lai sẽ là một kĩ sư môi trường
Chắc sẽ có một vợ và hai con :cuoihaha:
Sẽ hợp tác và đầu tư thêm một số công ty hoặc cửa hàng
Và sẽ trở nên giàu có :cuoihaha:

Đại khái như thế đã.......

Còn bạn thì sao? Hãy cùng vẽ chân dung mình trong tương lai nhé! :nghichngom:

boduacanhxanh

Thanh viên kỳ cựu
boduacanhxanh sẽ trở thành một nhà quản lí giáo dục hoặc một nhà tâm lí học.Nhưng mình muốn mình sẽ vẽ cho mình thêm màu xanh của sự thiện nguyện khi mình là người làm công tác xã hội, khi tham gia giúp đỡ người bất hạnh hơn mình.Và thêm màu đỏ của hào quan khi mình muốn trở thành người nổi tiếng trong giới nghệ thuật, để có tiếng nói và kiếm nhiều tiền để làm thiện nguyện.

lovehuonghehe

Thanh viên kỳ cựu
lovehuonghehe học sư phạm , ngành công tác đội , nên lovehuong thấy được trong tương lai mình sẽ có nhiều tiên để có thể là 1 tổng phụ trách thật tài giỏi , luôn luôn có mặt trong mọi chuộc dã ngoại , các chuyến đi từ thiện , sẽ có mặt 100% trong các cuộc tình nguyện . Muốn tham gia tốt tất cả lovehuong phai kiếm được nhièu tiền . Mà muốn làm được tất cả ,phải cố gắng từ bây giờ, hi zọngg mọi thứ sẽ thành hiện thực

withlove_weareone2001

Thanh viên kỳ cựu
Chinh phục nhiều miền đất lạ, thõa ga trong niềm say mê du lịch. Chồng con không có cũng không sao. Ít nhất cũng phải có một em Lexus chứ.

imlang

Thành viên
mình thì dang hoc kế toán.hi vọng ra trường sẻ có công việt tốt ,lương ổn định.xây cho ba mẹ cái nhà thật to.làm tất cả những gì có thể cho gia đình lớn của mình trước .sau đó mới nghĩ tới gia đình nhỏ của riêng mình.(một ông xã thật tốt ,yêu vợ và yêu gia đình.....k rượu,k thuốc lá,k cờ bạc,..........................) hi hi :dangyeu:(kiếm hoài mà không ra hi hi):dangyeu:

hoahong39

[♣]Thành Viên CLB
tương lai mình sẽ là một cô kĩ sư môi trường ..:dacy: .hihi....suy nghĩ nữa thì nhiều lắm ... còn tình cảm thì chưa hehe.....mình thích tự do ..ko thik ràng buộc :nghichngom:

lecaoson9192

Thanh viên kỳ cựu
Tương lai mình muốn làm việc trong một công ty lớn thiệt là lớn, sẽ được làm việc với những đồng nghiệp tài năng và vị giám đốc có tài quản lý nhân sự. Xa hơn nữa mình muốn trở thành một giám đốc như thế....Chắc hơi bị xa, sốt ruột nhưng mình sẽ đợi đến ngày ấy và mình tin điều đó sẽ trở thành hiện thực.:dacy:

MilkyWay

Thành viên năng động
Hihi!! :dacy: đến lượt mình nè!
Sắp tới mình sẽ thi đỗ Đại học KHXH & NV :dangyeu: khoa tâm lí học
Ra trường rồi mình sẽ xin việc, học hỏi thêm và trở thành một nhà tâm lí học :bitmiengcuoi:
Có một gia đình hạnh phúc, một chồng hai con :xauho:
Trở thành nhà tâm lí học nổi tiếng, đóng góp một phần to lớn cho nền tâm lí học nước nhà :dacy: hihihi!!!!!
Xí quên! :dacy: ước mơ của mọi người cũng thật to lớn và rất đáng ngưỡng mộ :dangyeu: mong rằng trong tương lai mọi người đều đạt được ước mơ của mình để đóng góp cho sự phát triển của xã hội :data:

vanhealxing

Thành viên năng động
Hi chào các anh chị.
em sẽ vẽ ra chân dung của em trong tương lai.em sẽ là một doanh nhân thành đạt và sẽ kiếm được vợ đẹp hơn thế nữa là một quý ông giàu có sẵn sàng giúp đỡ người thần,để được điều đó trước hết là em phải học hi bb:choangvang:

Bình luận bằng Facebook

Similar threads
Thread starter Tiêu đề Diễn đàn Trả lời Date
benny [KN CÁ NHÂN] [you] hãy thử lập một ma trận SWOT cho mình nhé! Kỹ năng hoạch định mục tiêu 13
KendyDat [KN CÁ NHÂN] Hãy viết mục tiêu năm 2011 của bạn ngay hôm nay Kỹ năng hoạch định mục tiêu 32
Hương Trà [KN CÁ NHÂN] Hãy lập danh sách ước mơ cho mình! Kỹ năng hoạch định mục tiêu 0
T [KN CÁ NHÂN] 10 Điều Có Lợi Của Việc Xác Định mục Tiêu Kỹ năng hoạch định mục tiêu 4
B [KN CÁ NHÂN] Kế hoạch tuần mới Kỹ năng hoạch định mục tiêu 3
T [KN Cá Nhân]Sinh viên mới ra trường cần được giúp đỡ trong việc hoạch định mục tiêu Kỹ năng hoạch định mục tiêu 1
C [KN CÁ NHÂN] Tổng hợp các vấn đề về "mục tiêu trong cuộc sống của bạn". Kỹ năng hoạch định mục tiêu 1
benny [KN Cá nhân] Quốc khánh [you] làm gì? Kỹ năng hoạch định mục tiêu 9
benny [KN CÁ NHÂN] [you] đã có dự định gì cho năm học mới chưa? Kỹ năng hoạch định mục tiêu 43
thewind0407 [KN CÁ NHÂN] Đường vòng để tới đích Kỹ năng hoạch định mục tiêu 4
benny [KN CÁ NHÂN] Đại học có phải là con đường duy nhất? Kỹ năng hoạch định mục tiêu 13
nhoccan219 [KN CÁ NHÂN] Đích...! Kỹ năng hoạch định mục tiêu 1
_xU_kUt3_ [KN CÁ NHÂN] Điều học từ cuộc sống... Kỹ năng hoạch định mục tiêu 0
bluesea88 [KN CÁ NHÂN] Làm sao tìm được mục tiêu cuộc đời mình? [you] biết không? Kỹ năng hoạch định mục tiêu 86
lecaoson9192 [KN CÁ NHÂN] Người thức khuya dễ giàu hơn Kỹ năng hoạch định mục tiêu 10
benny [KN CÁ NHÂN] [you] làm gì trong năm thanh niên? Kỹ năng hoạch định mục tiêu 16
bachtuocdo [KN CÁ NHÂN] Thói quen nhỏ tạo nên sự hiệu quả trong công việc Kỹ năng hoạch định mục tiêu 2
bachtuocdo [KN CÁ NHÂN]HỎI: Chia sẻ kinh nghiệm đặt MỤC TIÊU SMART??? Kỹ năng hoạch định mục tiêu 0
benny [KN CÁ NHÂN] Viết cuộc đời mình Kỹ năng hoạch định mục tiêu 1
bachtuocdo [KN CÁ NHÂN] Rèn luyện Thói quen dậy sớm-Chia sẻ kinh nghiệm Kỹ năng hoạch định mục tiêu 17
benny [KN CÁ NHÂN] Là gì trước Tết? Kỹ năng hoạch định mục tiêu 1
doonyin [KN CÁ NHÂN]Bí quyết tạo nên tài năng Kỹ năng hoạch định mục tiêu 0
bachtuocdo [KN CÁ NHÂN] Nguyên tắc 10000 giờ!!! Kỹ năng hoạch định mục tiêu 0
benny [KN CÁ NHÂN] Hành trang để thực hiện ước mơ nghề nghiệp Kỹ năng hoạch định mục tiêu 0
Z [KN CÁ NHÂN] Chưa bao giờ em thực hiện thành công 1 kế hoạch, em phải làm sao ? Kỹ năng hoạch định mục tiêu 8
K [KN CÁ NHÂN] Kinh nghiệm cho bạn hoàn thành mục tiêu! Kỹ năng hoạch định mục tiêu 1
bachduong [KN CÁ NHÂN] Mục tiêu cuộc đời tôi,xin chia sẻ với mọi người Kỹ năng hoạch định mục tiêu 9
Hoài Niệm [KN CÁ NHÂN] Nguyên tắc hoành thành mục tiêu lớn- [2] Lòng quyết tâm Kỹ năng hoạch định mục tiêu 4
bachtuocdo [KN CÁ NHÂN] ĐẲNG CẤP ẩn sau BÁNH XE THÀNH CÔNG CÁ NHÂN Kỹ năng hoạch định mục tiêu 0
Hoài Niệm [KN CÁ NHÂN] Nguyên tắc để đạt được mục tiêu lớn-[1]Chia nhỏ mục tiêu Kỹ năng hoạch định mục tiêu 11
Hoài Niệm [KN CÁ NHÂN] Chú ý: Danh sách chủ đề đã tạo. Kỹ năng hoạch định mục tiêu 0
bluesea88 [KN CÁ NHÂN] Đặt mục tiêu trong mùa thi. Kỹ năng hoạch định mục tiêu 4
J©uRn€¥ [KN CÁ NHÂN] Năm mới, mindmap mới, tầm nhìn đến 10 năm sau Kỹ năng hoạch định mục tiêu 10
nguyenson [KN CÁ NHÂN] Để đạt được mục tiêu kinh doanh Kỹ năng hoạch định mục tiêu 0
O [KN CÁ NHÂN] Phương pháp 12 bước để đạt được mục tiêu Kỹ năng hoạch định mục tiêu 15
TQV [KN CÁ NHÂN] Phương Pháp Thiết lập Mục Tiêu Cá nhân Kỹ năng hoạch định mục tiêu 1
accessdeny [KN CÁ NHÂN] Kỹ năng lập kế hoạch Kỹ năng hoạch định mục tiêu 0
M [KN CÁ NHÂN] Lựa chọn mục tiêu cuộc đời Kỹ năng hoạch định mục tiêu 0
Hương Trà [KN CÁ NHÂN] 5 câu hỏi khi đề ra mục tiêu cho cuộc đời Kỹ năng hoạch định mục tiêu 1
Hương Trà [KN CÁ NHÂN] Những bí quyết để giữ được nhiệt huyết trong công việc hàng ngày Kỹ năng hoạch định mục tiêu 1
phanminhsang187 [KN CÁ NHÂN] Đặt mục tiêu cho năm mới Kỹ năng hoạch định mục tiêu 0
V [KN CÁ NHÂN] Đường hầm xuyên trái đât. Kỹ năng hoạch định mục tiêu 0
Sóng [KN CÁ NHÂN] Kỹ năng hoạch định mục tiêu cuộc đời! Kỹ năng hoạch định mục tiêu 9
Lu Song Qing [KN CÁ NHÂN] Lập kế hoạch cho cuộc sống Kỹ năng hoạch định mục tiêu 4