[you] có dự định gì sau khi tốt nghiệp ĐH CĐ TC ?

Status
Không mở trả lời sau này.

dohuong

Thành viên mới
sau khi tốt nghiệp có thể mình đi học thêm nghiệp vụ rồi đi làm luôn, chứ học thêm liên thông nữa thì hơi mất thời gian

huongdem

Thành viên
Ra trường trước mắt tớ sẽ tìm một công viêc sau đó thì thực hiện giấc mơ làm chủ. hoc nhìu học riết cuối cùng vẫn đi làm công thì chán lắm. vẫn ko khác j so với ba mẹ minh thi....

conhi_315

Thành viên năng động
^_^ thk nhe! mình học xong rồi và hiện đang làm nhân viên bảo trì máy cho cty numberone . bây jo thì mình gáng làm lấy KN trước đã rồi từ từ tính tiếp ....^_^ mình học trương.ĐHCT bạn đang học hay đi làm rồi ^_^ .

huynhnhattruong

Thành viên
mình thì chuẩn bị đi xin việc , mới tốt nghiệp trung cấp dược ra hix chẳng biết chổ nào nhận nữa meo quá :khocto:

pessirice

Thành viên mới
mình thì vừa tốt nghiệp trung cấp CNTT , chưa đi làm chuẩn bị thi liên thông ^^ ( đang bị kêu đi nghĩa vụ quân sự nũa chứ :(( )

nu_hoang_hoa_tigon_t

Thành viên năng động
mình muốn học tiếp cao học về chuyên ngành mà mình thích! và cũng muốn đi làm luôn, nếu tìm dược công việc phù hợp với ngành học thì càng tốt!:data:

blue_horizon1040

Thành viên mới
mình chỉ muốn học lên thật cao. và làm việc dc càng nhìu tiền càng tốt vì mình đang theo học chuyên ngành tài chính ngân hàng mà

mrgiang

Thanh viên kỳ cựu
hiện tại bây giờ là học đã , sau khi đi ra trường mình sẽ đi làm một công việc nào đó ổn định đã và sau đó tiếp tục học nữa {hok biết có đk để học hok nữa }

thanhoa

[♣]Thành Viên CLB
từ từ tính.hãy cố gắng sống làm việc tốt nhất có thể. Mình sống cho hiện tại chứ đâu sống cho quá khứ or tg lai đâu:nghichngom:

Thucuyen_0402

Thanh viên kỳ cựu
5 năm tới của bạn sẽ không thể khá hơn 5 năm đã qua nếu bạn không phấn đấu trong hôm nay.

steward

Thanh viên kỳ cựu
Mình có dự định sau khi tốt nghiệp ĐH sẽ trau dồi anh văn và ra làm việc trong 1 công ty điện tử hoặc viễn thông, có 1 chút vốn mình muốn thâm nhập lĩnh vực kinh doanh, TÔI MUỐN THÀNH CÔNG !!! YEAH

xmenbp

Thành viên
Mình cũng k biết những điều mong ước có thành sự thật k nhưng mình sẽ cố gắng để có thể đi tiếp trên con đường mình đã chọn

gumdat

Thành viên năng động
cũng như các bạn mình tốt nghiệp xong rùi và giờ mình đã có công việc ổn định.đó là dự định của cách đây 2 năm về trước của mình

thuyussh

Thanh viên kỳ cựu
còn mình tốt nghiệp đại học xong tiếp tục học cao học. nếu tìm được học bổng ở nước ngoài là tốt nhất. Sau khi học xong mình muốn phục vụ cho ngành giáo dục. Nếu có thể mình sẽ đưa học kỹ năng sống vào trường hoc tức các cấp. :)

Mikoobuzo

Thành viên mới
Khi ra ĐH mình sẽ mở một công ty,trước đó mình sẽ tham gia làm việc cho một tập đoàn đa quốc gia để lấy kinh nghiệm

longhaiv4h8

Thành viên năng động
hiện giờ thì học đại học hay cao đẳng không quan trọng như ngày trước nữa rồi.khi học xong mình se thực hiện những ước mơ của mình hi hi

tinhtrang

Thành viên
hoc xong thì mình sẽ đi làm kiếm tiền, chứ mình không quay về quê như các bạn đâu, vì mình không đủ bản lỉnh đễ nói với tất cả mọi người rằng ;tôi sẽ cống hiến gì đó cho quê hương tôi! yêu quê hương thì yêu thật nhưng cái nhỏ yêu chưa hết thì làm sao mà yêu cái lớn được!gặp một người bị tai nạn tren đường ...mà tôi còn đứng nhình dửng dưng nhưng đang xem kịch thì tôi chẳng có tư cách nói dến hai từ quê hương! đọc xong đừng cười nha! ngại lắm đó

Status
Không mở trả lời sau này.

Bình luận bằng Facebook

Similar threads
Thread starter Tiêu đề Diễn đàn Trả lời Date
V Có nên học Sư phạm Tiếng Anh? Bàn Tròn Thảo Luận 1
Twisted Những biểu hiện không có ở những người thành đạt Bàn Tròn Thảo Luận 0
Tom Bạn có biết Durex là cái gì không? Bàn Tròn Thảo Luận 5
D [Xã Hội] Lạm dụng mạng xã hội - Liệu có nên ? Bàn Tròn Thảo Luận 0
benny [Giải Trí] Bạn có đồng tình với "Sát thủ đầu mưng mủ" Bàn Tròn Thảo Luận 13
trangdang [Xã Hội] [TL- 09/2011] Liệu cái nết...có đánh thắng nổi cái đẹp Bàn Tròn Thảo Luận 7
missu Sinh viên và thất nghiệp : có đáng lo ngại?? Bàn Tròn Thảo Luận 4
trangdang Bạn có tin mình sẽ là người làm nên tên tuổi diễn đàn KNS? Bàn Tròn Thảo Luận 30
KendyDat [Thảo luận] Biểu tình có phải là yêu nước? Bàn Tròn Thảo Luận 16
benny [Học Vấn] [TL-04/2011] Có nên ra công viên để luyện nói tiếng Anh? Bàn Tròn Thảo Luận 14
K [TL - 1/2011] Có nên cho đi thực tập từ năm 1? Bàn Tròn Thảo Luận 19
moon_tsuki [TL - 12/2010] [you] có "nghiện" mạng xã hội? Bàn Tròn Thảo Luận 38
bachtuocdo [Xã Hội] Yêu thích kiếm nhiều tiền! Tốt hay xấu? Giàu có! Xấu hay tốt? Bàn Tròn Thảo Luận 2
sweet_heart [Nghề Nghiệp] Bạn học được gì từ người ăn mày có trình độ này ? Bàn Tròn Thảo Luận 2
nguyenminhthi90 CLB chúng ta có "bảo vệ sự trong sáng của tiếng Việt" ? Bàn Tròn Thảo Luận 4
hoaihuong_8x [you] chỉ có một trái tim ! Bàn Tròn Thảo Luận 18
Hoài Niệm [Tình Yêu] Bạn có tin vào tình yêu trên mạng??? Bàn Tròn Thảo Luận 0
Hoài Niệm Bạn có bao giờ thất hứa với bản thân! Bàn Tròn Thảo Luận 0
ivenle [you] có bao giờ rơi vào trường hợp này? Bàn Tròn Thảo Luận 16
M đại học có phải là con đường duy nhất không .......????/ Bàn Tròn Thảo Luận 0
lobe_dream Bạn có suy nghĩ gì sau khi làm từ thiện (hay làm việc tốt)...??? Bàn Tròn Thảo Luận 16
KendyDat [Xã Hội] [you] có mê tín dị đoan không ? Bàn Tròn Thảo Luận 41
KendyDat [Xã Hội] [you] có thích nhặt của rơi ? Bàn Tròn Thảo Luận 43
nhok_con1991 [Bạn Bè] Nếu [you] có một điều ước Bàn Tròn Thảo Luận 187
B [Bạn Bè] Có nên vì bạn bè.......? Bàn Tròn Thảo Luận 6
steward [Xã Hội] [you] có xài "giờ dây thun"??? Bàn Tròn Thảo Luận 46
KendyDat [Xã Hội] [you] tin có người ngoài hành tinh không? Bàn Tròn Thảo Luận 77
Hương Trà [Học Vấn] Những việc có thể làm được sau khi rớt đại học? Bàn Tròn Thảo Luận 2
T có phải là trung thực.... Bàn Tròn Thảo Luận 1
T Ai học luật có thể chỉ cho mình với !!! Bàn Tròn Thảo Luận 2
T Cuộc đời có bất công ko các bạn nhỉ? Bàn Tròn Thảo Luận 35
fitboy9904 có ai đã biết về sức mạnh của lòng kiên nhẫn? Bàn Tròn Thảo Luận 0
M Biết trân trọng những gì ta đang có Bàn Tròn Thảo Luận 8
M Sống có ước mơ Bàn Tròn Thảo Luận 5
L Bạn làm gì khi có người làm cho bạn thất vọng và mất niềm tin ? Bàn Tròn Thảo Luận 9
khuongduy7 Bạn có bao giờ để ý rằng... Bàn Tròn Thảo Luận 2
khuongduy7 Nếu như ... thì bạn có hạnh phúc? Bàn Tròn Thảo Luận 4
N bạn muốn làm gì cho cuộc dời mình có ý nghĩa??? Bàn Tròn Thảo Luận 4
khuongduy7 Qúa khứ có đường về...? Bàn Tròn Thảo Luận 2
canh buom do [you] có khả năng??? Bàn Tròn Thảo Luận 159
duongngoc Muốn có giá - Phải trả giá Bàn Tròn Thảo Luận 9
ananchip Cả nhà ai yêu tiền, cần tiền, luôn mong muốn có đủ tiền vào đây góp lời xem nhé! Bàn Tròn Thảo Luận 8
kieuphuong Nói dối có chấp nhận được không? [you] cùng thảo luận nhé Bàn Tròn Thảo Luận 40
MrHanhPhuc [Học Vấn] [Khảo sát] Dự án Hỗ trợ sinh viên thực tập và nâng cao kỹ năng tìm việc Bàn Tròn Thảo Luận 0
vxthai48h Khai thác than ở vùng Thái Bình, Nam Định, Hưng Yên Bàn Tròn Thảo Luận 3