[Cảm xúc] Khi cô đơn [you] nhớ ai...?

"Riêng tớ, khi cô đơn, tớ nghĩ và nhớ đến những điều, những người khiến tớ cô đơn...Đơn giản là vì tớ muốn xác định rõ cho mình một lối đi...Là sẽ nắm hay là buông...?!!!! "
T thích câu này của u....có thể hiện tại tớ cũng giống u lúc ấy....Là nắm hay buông ??????? Tự hỏi mình rất nhiều lần nhưng...đưa ra quyết định rồi lại không làm được....mình yếu đuối quá chăng ..... :|

all i need y

Thành viên mới
15/9/10
4
0
1
30
Khi cô đơn anh gọi tên em... Nhưng không còn ai thì tôi đi một mình :mimcuoi:

banhmingot

Thành viên mới
16/4/12
10
3
3
27
chua co
Chà. Nhớ ai nhỉ. Mình không có ai để nhớ cả. Mình không có bạn bè thân thiết, cũng tại sống khép kín và rụt rè quá

watashinoyume

Thành viên mới
22/5/12
1
2
3
THPT
Ở có một mình nhưng sự thật là chưa khi nào thấy cô đơn lắm để phải lôi một người ra nhớ. :D . Quen rồi.
Còn buồn mà rảnh thì về nhà với ba mẹ.
:)

Thích: 2 people

chauhoai

Thành viên năng động
5/12/11
35
34
18
kaka,khi cô đơn chauhoai hay nho về những lúc ấu thơ vì trẻ thơ thì sẽ không cô đơn nữa.
bạn thân mến, hãy nhớ rằng chúng ta cần phải có it nhất một người bạn thân, nhưng vào thời buổi này kiếm người bạn thật thân thiết rất khó, chúng ta nên tìm về những người mà chúng ta lỡ bỏ quên trong một góc xó nào đó và cùng chia sẻ buồn vui lúc đó trạng thái cô đơn của chúng ta sẽ hết. Rất cảm ơn bạn đã chiếu cố đến kẻ hèn này, chúc bạn không còn cô đơn nữa. amen.

Ôi! đúng tâm trạng mình ghê. Mình là cô đơn triền miền,không anh chị em ruột,không bạn thân....=>không biết tâm sự với ai,chỉ biết kể lể cho papa nghe đủ mọi thứ,để vơi đi phần nào....hix hix....:roile::roile::roile::roile::roile:

M

muatragop

Guest
Trong chúng ta ắt hẳn ai cũng một lần trải qua cái cảm giác cô đơn...

Có thể là cái cảm giác lạc lõng khi không ai nhận ra sự tồn tại của mình giữa một biển người mênh mông...

Có thể là cái cảm giác của một buổi chiều mưa, mình ta bên khung cửa..Nhớ da diết 1 điều...không nên nhớ...

Cũng có thể là cái cảm giác của một đêm tối, mình ta độc bước trên con đường dài...lạnh...bơ vơ...

Là khi cảm xúc xáo trộn...vui...buồn...quên...nhớ....Mơ hồ, mông lung...

Là khi một mình nghe "ĐƠN CÔI"...

Để rồi khát khao "CẦN MỘT NGƯỜI HIỂU"...

Vâng, tôi đang cô đơn...

Tôi muốn thoát khỏi sự cô đơn này...

Tôi cần một người bên cạnh tôi, nghe tôi,sẻ chia cùng tôi...

Những lúc như thế, người đầu tiên [you] nhớ đến là ai...?

Khi cô đơn, [you] nhớ ai...?Cùng chia sẻ với tớ nhé....

Riêng tớ, khi cô đơn, tớ nghĩ và nhớ đến những điều, những người khiến tớ cô đơn...Đơn giản là vì tớ muốn xác định rõ cho mình một lối đi...Là sẽ nắm hay là buông...?!!!!:dacy:
Khi cô đơn tớ nhớ nhất là cậu: cực_kì_lì cậu có biết ko?hichic

maydo

Thành viên mới
2/9/11
20
23
3
29
:cuoihaha:heheheh mình sẽ lên net lucjn lọi xem có cái gì hay hay gửi cho bạn bè yêu qíu của mình rồi bật nhạc rap lên nghe cho đến khi nào có người thanks rồi thì thôi,[video=youtube;2lqk5FeS2mI]http://www.youtube.com/watch?v=2lqk5FeS2mI[/video]

Bình luận bằng Facebook