Chúc mừng sinh nhật Bluesea88!!!!!

hoang hon tim

Thanh viên kỳ cựu
Vào một ngày đẹp trời đầu thu Tháng 08 năm đó. Có một cậu nhóc đã ra đời, theo năm tháng cậu bé ấy đã lớn lên và trưởng thành. Và giờ đây cậu đã là sinh viên năm cuối của trường Đại Học Bách Khoa.
Cậu bé ấy tên là: Nguyễn Thanh Hải.
Nếu ai đã quen, đã gặp thì ko thể ko biết đến cậu bé nhỏ nhắn, cao cao, gầy gầy nhưng có một tấm lòng đầy nhiệt tình và năng động này. Ở lớp cậu là một nhóm trưởng khi tham gia các phong trào hoạt động cũng như học tập. Bên cạnh đó cậu là thành viên năng nổ tích cực tại Diễn đàn Kỷ Năng Sống. Và mới đây cậu lại được lên chức làm S-Mod của diễn đàn. Những "chiến lợi phầm" mà cậu đạt được là một quá trình rèn luyện với quyết tâm cao mới có.
Chúc em sinh nhật thật vui và hạnh phúc! Chúc cho em có sức khỏe dồi dào để tiếp tục đạt được nhiều thành công hơn nữa trên con đường mình đã chọn. Em nhé! Ôm em thật chặt!!!!

trangdang

[♣]Thành Viên
Anh!

chúc mừng sinh nhật anh, anh nhé! Anh Hải là một người rất hiền và nhiệt tình. Yêu cái cách anh luôn quan tâm đến mọi người, yêu anh ở chỗ anh luôn sẵn sàng giúp đỡ người khác, anh không bao giờ nổi nóng, người ta chỉ có thể nhìn thấy 1 bluesee luôn mỉm cười hiền lành và giàu tình cảm. Em cảm thấy rất vui và hãnh diện vì được quen anh!

Tuổi mới thành công và nhiều yêu thương, anh trai nhé! ^^

Sóng

Thanh viên kỳ cựu
Thành viên BQT
Chúc mừng sinh nhật em!
Cảm ơn vì em đã sinh ra trên đời này, nhờ đó mà hôm qua chị được ăn chôm chôm mừng sinh nhật miễn phí! (Hi hi^^)
Tuổi mới, chúc em ra trường với kết quả như mong đợi, kiếm được một công việc ngon lành, một ai đó để chia sẻ vui buồn và tiến bước nhanh hơn, vững vàng hơn trên con đường em chọn.
Ây da, bình an và hạnh phúc sẽ luôn bên em, vì lúc nào nhìn em, cũng thấy cái cảm giác an toàn và bình yên cà.
Vui nhé, vui nhé!

moon_tsuki

Giải Nhất Cuộc Thi Kỹ Năng Số
Hi em! Tối qua gọi chúc mừng sinh nhật em rồi... hihi... nhưng chị vẫn muốn nói với em là: "Hãy tận tưởng một ngày sinh nhật thật vui vẻ, Hãy tận hưởng một tuổi mới với một sức khỏe dồi dào để thực hiện những dự định mới nhé."

"Hép - bi - bớt - đề - tu - du" ... hihi

KendyDat

Thanh viên kỳ cựu
Gửi những lời chúc tốt đẹp nhất đến người anh cùng trường trong ngày đặc biệt nhất của đời anh. Nếu có từ nào mỹ miều để diễn tả về anh, hẳn chỉ có một từ "tuyệt". Chúc anh sớm ra trường với tấm bằng loại giỏi và sau đó học tiếp vào Havard hoặc Oxford nhé.

cedrci_jake

<b><font color=green>Giải Nhất Viết Về Người Phụ N
Hic....vợ chúc sinh nhật chồng muộn quá :( Lẽ ra topic này phải do vợ mở mới đúng :(( Nhưng dù sao...rất cám ơn chị Thắm yêu quý đã mở topic giúp em... :-*

@Chồng Hải: Kể ra cũng lâu lắm rồi từ khi hai vợ chồng ta bị chị Vy và chị Hảo "ép buộc" lấy nhau nhỉ??? Tuy người ta nói "miễn cưỡng không hạnh phúc" nhưng gia đình ta lại rất hòa thuận hạnh phúc, con bé Loan ngoan và Khởi osin nó cũng giỏi nhỉ???

Hôm nay sinh nhật chồng...vợ chúc chồng...thêm tuổi mới...thêm thành công mới...nhiều niềm vui mới...hạnh phúc mới...Chúc chồng mãi luôn cười (cho nhà nó êm ấm), mãi là người bạn tốt, thành viên tốt của nhà KNS chúng ta!!!

Vợ vui vì có 1 người chồng như chồng...cám ơn chồng rất nhiều những lần đã giúp vợ làm rất nhiều việc...

Vợ tặng quà tinh thần cho chồng nhé...

Happy birthday song nà :)

[YOUTUBE]wFh-rX_Sfhs[/YOUTUBE]

Bánh kem nà :)

View attachment 321
View attachment 322

Quà nè :)
[IMGL]http://www.rosemarycompany.com/media/SympathyGiftBox1.jpg[/IMGL]
Và giờ là món cuối cùng...Chồng thích sữa nà :)
[IMGR]http://www.faqs.org/photo-dict/photofiles/list/6411/8470hot_milk.jpg[/IMGR]

Happy birthday 22nd...to Chồng yêu!!!

summerrain

Thanh viên kỳ cựu
Mọi ng chúc nhiều quá...chúc thêm gì bi giờ nhỉ...
Chúc Hải mau ăn chóng lớn nhé!
Enjoy your day!

Mr[K]id

Thành viên mới
Chúc em luôn ngập tràn yêu thương, sinh nhật em anh ko có gì cao sang chỉ có chút quà mọn này tặng em hi vọng em không chê:

Love you!
Mr[K]id

thanhdat1004

[♣]Thành Viên CLB
Xin lỗi Hải ngen. Hôm qua đến giờ cái máy tính của Đ lại bị died nên chưa chúc mừng sinh nhật Hải được. Chúc Hải sinh nhật vui vẻ ngen. Đạt được những gì H mong muốn. Điều quan trọng nhất vẫn là sức khỏe, chúc H luôn mạnh khỏe,....

Ps Mr.KID: món quà của a thật là ý nghĩa. H sắp ra trường rùi. Chuẩn bị "mấy chai" đi ăn tiệc thui.

tuanphi

Thanh viên kỳ cựu
Chúc Ku sinh nhật vui vẻ, hạnh phúc và nhiều may mắn trong ngày hôm nay nhé!

hoaihuong_8x

[♣]Thành Viên CLB
@Chị Sóng: ăn chôm chôm sao không kêu em ăn với...Huhu
@Anh Hải: sinh nhật mà không báo cho đồng môn chi hết vậy ! Mở tiệc khao đê, lấy tinh thần làm luận văn...

Ren

[♣]Thành Viên CLB
Chúc mừng sinh nhật papa \^0^/
papa thêm tuổi mới, già hơn tí, phải thương kon gái hơn nhen papa, háháhá :X :X :X
thương papa nhìu, tặng papa tanyoubi song của kon gái ^^~ keke

[video=youtube;TJl552W3YXE]http://www.youtube.com/watch?v=TJl552W3YXE&feature=related[/video]

blacksun

Administrator
^^Sinh nhật vui vẻ nha Hải,hôm qua đã nhớ nay là SN Hải rồi mà đến tối lại quên đi mất,dù sao thì nay đã nhớ lại rồi ^^!. Sang tuổi mới rồi chúc cho Hải luôn luôn vui vẻ và nhất là ra trường tìm được một công việc ưng ý hén ^^!
PS: cả nhà Hải vui nhi,có cả Vợ và con gái luôn nữa chứ ^^!

lobe_dream

Thanh viên kỳ cựu
Hơ... Em đúng là chậm chạp, có lẽ "ko được ăn" sinh nhật nên mới chậm chạp thế đấy... Mọi lời chúc tốt đẹp đều bị mọi người "cướp" hết òi... Em chỉ bít chúc anh một ngày nào đó ko cần uống sữa mà vẫn lớn (bây giờ ngày nào cũng uống sữa mà xem ra chẳng mập lên xíu nào)... Sinh nhật thật zui zẻ anh hén...!!!

LuckyStar

Thanh viên kỳ cựu
Sinh nhật vui vẻ, chúc em thành công trong học tập cũng như trong công việc sau này em nhé

conang_chungtinh_1995

Thành viên năng động
Chúc mừng sinh nhật anh Hải.Xin lỗi anh em không biết sinh nhật anh nên không có quà nào, không thể làm gì hơn, em có thể chúc anh sinh nật vui vẻ,tràn đầy niềm vui,luôn sống tự nhiên và hài hòa trong cuộc sống.
Em mong a không giận.
Happy Birthday To you.
^___^ Chúc anh sinh nhật vui vẻ.

lapdong

Quản Trị Viên
Thành viên BQT

Em biết thể nào hôm nay cũng chúc mừng sinh nhật anh trễ hơn mọi người trong nhà nên hôm qua e tranh thủ oy`! hjhj.

Sinh nhật chúc anh vui vẻ! Năm nay, không còn là sinh viên nữa; Chúc anh luôn đạt được những thành công mới!

Bình luận bằng Facebook