[Xã Hội] [you] tin có người ngoài hành tinh không?

KendyDat

Thanh viên kỳ cựu
Những người ngoài trái đất đang sống lẫn giữa con người và theo dõi chúng ta, các nhà khoa học Bulgaria tuyên bố.

Nhóm các chuyên gia đến từ Viện nghiên cứu vũ trụ của Bulgaria còn cho biết đã liên lạc được với người ngoài hành tinh và đã gửi đi một bộ mã hóa các ký hiệu phức tạp. Họ tuyên bố người ngoài hành tinh đang trả lời bộ 30 câu hỏi đó.
Lachezar Filipov, Phó giám đốc Viện nghiên cứu vũ trụ thuộc Viện khoa học hàn lâm Bulgaria, đã khẳng định công trình này. Ông cho biết các nhà nghiên cứu của trung tâm đã phân tích 150 hình tròn trên các cánh đồng khắp thế giới mà họ tin rằng là câu trả lời cho những câu hỏi được gửi.
"Người ngoài hành tinh đang sống quanh chúng ta, họ liên tục theo dõi chúng ta", Telegraph trích lời Filipov nói. "Họ không hề thù địch mà muốn giúp đỡ con người, nhưng vì chúng ta chưa đủ phát triển để có thể liên lạc trực tiếp với họ".
Filipov cho biết kể cả tòa thánh Vatican cũng đồng ý rằng người ngoài hành tinh tồn tại. Ông nói con người sẽ không thể thiết lập được liên lạc với người ngoài hành tinh qua sóng radio nhưng qua năng lực suy nghĩ.
Việc công bố nghiên cứu của các nhà khoa học Bulgaria xảy ra giữa những tranh cãi về vai trò, tính khả thi và việc cải cách lại Viện khoa học hàn lâm Bulgaria.
Tuần trước, vụ việc đã dẫn tới cuộc tranh cãi gay gắt giữa Bộ trưởng Tài chính Simeon Djankov và Tổng thống Georgi Parvanov.

mnizeky

Thanh viên kỳ cựu
trăm nghe ko bằng mắt thấy, ngàn lần thấy cũng hok = 1 lần chứng minh......Chứng minh đi!!!:biumoi::biumoi::biumoi:....^^!!!

mrgiang

Thanh viên kỳ cựu
trăm nghe ko bằng mắt thấy, ngàn lần thấy cũng hok = 1 lần chứng minh......Chứng minh đi.
nhìn thấy là ok liền ah

tuduydoanhnhan

Thanh viên kỳ cựu
kendyDat đưa ra chủ đề này mà, nên chứng minh cho các bạn thấy đi, không coi các bạn không tin KendyDat đâu nha :mimcuoi:

KendyDat

Thanh viên kỳ cựu
trăm nghe ko bằng mắt thấy, ngàn lần thấy cũng hok = 1 lần chứng minh......Chứng minh đi!!!:biumoi::biumoi::biumoi:....^^!!!

trăm nghe ko bằng mắt thấy, ngàn lần thấy cũng hok = 1 lần chứng minh......Chứng minh đi.
nhìn thấy là ok liền ah

kendyDat đưa ra chủ đề này mà, nên chứng minh cho các bạn thấy đi, không coi các bạn không tin KendyDat đâu nha :mimcuoi:

=> Chứng minh cái quái gì nữa ^.^ Đưa lên 2 tấm hình cho chiêm ngưỡng còn giả vờ kêu "chứng minh đi" nữa mới ghê chứ >.<

tuduydoanhnhan

Thanh viên kỳ cựu
Cái đó là " hàng " tự show của KendyDat mà, đâu có chứng minh được gì đâu . Chẳng lẽ KendyDat có ý nói " bạn là người hành tinh à " :bitmiengcuoi::cuoinhamhiem::cuoihaha:

hongtham25

Thành viên
Trước đây khi nói đến UFO (vật thể bay ko xác định) hay người ngoài hành tinh, người ta chỉ có thể phán một câu "khéo tưởng tượng" nhưng một vài năm trở lại đây điều đó không còn đúng nữa. Số người chứng kiến được UFO ngày càng nhiều trên bầu trời. Một câu hỏi đặt ra là UFO và người ngoài hành tinh liệu có hay ko ? Những người ở các quốc gia khác nhau trên thế giới đã nhìn thấy, liệu tất cả họ có hoang tưởng hay là khéo tưởng tượng ko ?

Còn theo Đạt (giác quan thứ 8), ngoài hành tinh này đã và đang tồn tại UFO và người ngoài hành tinh nhưng ko có lời giải thích. Nghe có vẻ vô lý nhỉ? Còn [you] nghĩ sao về vấn đề này ?

cứ chứng minh theo khoa học, khoa học chứng minh seo thì T vậy!

KendyDat

Thanh viên kỳ cựu
Cái đó là " hàng " tự show của KendyDat mà, đâu có chứng minh được gì đâu . Chẳng lẽ KendyDat có ý nói " bạn là người hành tinh à " :bitmiengcuoi::cuoinhamhiem::cuoihaha:
=> Nếu ta mà là người ngoài hành tinh á ? Có lẽ giờ này ta đã bị bắt vào phòng thí nghiệm gồy.

cứ chứng minh theo khoa học, khoa học chứng minh seo thì T vậy!
=> Zị là chị Thắm nha ta, gió chiều nào theo chiều đó, ko có cá tính riêng của mình hen.

oanhoanh

Thanh viên kỳ cựu
ơ... bik đâu có thì sao nhỉ. nói thật nha tớ rất muôn 1lần được bay lên vũ trụ đấy.hi, chac thú vị lam đó,hehe.

KendyDat

Thanh viên kỳ cựu
ơ... bik đâu có thì sao nhỉ. nói thật nha tớ rất muôn 1lần được bay lên vũ trụ đấy.hi, chac thú vị lam đó,hehe.
=> Nếu muốn dc như vậy thì bạn phải nổ lực và quyết tâm hơn rất nhiều đấy. Vì những người đã bay lên vũ trụ toàn là tỉ phú trên thế giới ko hà.

rollingstone2011

Thành viên mới
tất nhiên là có người ngoài hành tinh rồi đó chứ....
không gì là không thể mà.
Với hành tinh khác , chúng ta cũng là nguời ngoài hành tinh mà hihihi
mọi người có tin như vậy không

batuoctieuthu0419

Thành viên năng động
Vũ trụ rất rộng lớn không thể nói trước điều gì cả :nghihoac:?
Cũng có thể là có người ngoài hành tinh,họ sống ở một hành tinh nào đó mà chúng ta chưa biết đến.Bằng chứng là ở một số nơi trên thế giới đã có người nhìn thấy những vật thể lạ như đĩa bay,những dấu vết để lại sau của các cuộc đổ bộ của người ngoài hành tinh.:cuoihaha:

vitaminlove

Thanh viên kỳ cựu
Vũ trụ có hàng tỷ tỷ tỷ... tinh cầu, nếu loài người và nền văn minh của chúng ta là duy nhất, vậy thì chúng ta là chúa tể của vũ trụ bao la này rồi, nhưng lại là một là một chúa tể thật cô đơn, phải không nào ? Nghe có vẻ phi lý quá nhỉ ? Vậy nên mình vẫn tin là có những người ngoài hành tinh và có những nền văn minh khác. :thangloi:

nghiem90

Thành viên mới
theo quan điểm của riêng nghiệm thì khả năng có người ngoài hành tinh là rất cao. bơỉ vì ngoài hành tinh chùng ta đang sống thì còn vô số hành tinh khác nưã .có sự sống ở hành tinh này thì cũng có khả năng có sự sống ở hành tinh khác .đúng không ?
biết đâu cũng có một nền văn minh khác cũng đang nghiên cứu xem có người ngoài hành tinh như chúng ta đang nghiên cứu bây giờ mà lời đáp vẫn là một CÂU HỎI LỚN.:nghivan:

thuha_785

Thành viên năng động
hà tin là có ngừoi ngoài hành tinh. khoa học đã chứng minh như vậy. họ đã tìm được những dấu tích chứng minh sự tồn tại của họ

chiecla_206

[♣]Thành Viên CLB
Tin 101% luôn.
Thứ 1: [ầm ầm, đùng đùng] Một ngày nọ không xác định trong tương lai, trên bầu trời xuất hiện những chấm đen đang lao với vận tốc ánh sáng xuống mặt đất... :dacy: coi phim hollywood, nhiễm nặng rồi.
Thứ 2: "Giang hồ" rộng lớn, "cao thủ" trùng trùng, mấy ai dám vỗ ngực xưng là "thiên hạ vô đối" :dacy: nhiễm phim tàu.
Thứ 3: Cuộc sống đầy những "bi kịch", "uẩn khúc",.. không lời đáp :dacy: nhiễm phim Đài.
Thứ 4: Bất ngờ tạo nên thi vị, từ giàu thành nghèo, từ khoẻ thành bệnh... giờ từ không thành có :dacy: nhiễm phim Hàn.
Thứ 5: Câu trả lời thì ai cũng có cho riêng mình nhưng vẫn phải hỏi hoài :dacy: phim Việt.

power of desert

[♣]Thành Viên CLB
Mình tin có người ngoài hành tinh. Họ khác chúng ta và có thể khoa học hơn nữa (Thông tin về vấn đề này càng ngày càng nhiề).
Trái đất chỉ là một hành tinh nhỏ bé trong vũ trụ. Trái đất có sự sống thì những hành tinh khác cũng có sự sống, có điều sống như thế nào thì ta chưa biết thôi. Ma cũng tốn tại nữa, mình không nghĩ ma chỉ đơn thuần là một cảm giác xuất hiện bất chợt.
Hy vọng một ngày nào đó chúng mình sẽ được gặp những anh em thân tín của mình, những bà con hàng xóm.

withlove_weareone2001

Thanh viên kỳ cựu
em thấy các nhà khoa học không khẳng định cũng không phủ nhận.Nhưng hiện tại nếu chúng ta quan tâm & theo dõi diễn biến thì các nhà Khoa học đang dần hé lộ nhiều thông tin để khiến chúng ta không thể nào không ngầm hiểu là có người ngoài hành tin.

---------- Post added at 07:12 PM ---------- Previous post was at 07:09 PM ----------

các nhà khoa học không ai dám một mực khẳng định 1 cách chắn chán,tuyệt đối là có nhưng cũng không dám khẳng định là không.Nhưng hiện tại có nhiều vụ hé lộ thong tin từ Nasa khiến chúng ta không thể nào không ngầm hiểu là không có.Mọi thứ đều có thể xảy ra.

perom279

Thành viên
Mình nghĩ có thể có lắm bạn à . Cũng như nhiều người k tin có ma đấy , nhưng mình thì tin là có . Nhưng nói chung cuộc sống khá bận rộn nhiều khi mình nghĩ , mọi vật tồn tại đều là điều bình thường , mình k quan tâm quá mức đến việc đó , điều mình cần quan tâm là bạn bè và gia đình, những người cộng tác, quen biết thôi, có quá hạn hẹp k?....cũng chẳng biết nữa...
Phan Thị Kim Loan 27/09/1985

Bình luận bằng Facebook